1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác New ơi! Hứt....hứt....hứt...Em cảm bác mất rồi!!!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Becky_Sharp_new, 04/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Em đây Anti_Girl HP trừ chị Becky với chị Ssmee_vh ra thôi nè. He he!
    Interceptor
  2. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

đề nghị becky cho các anh đó chứng tỏ bản lĩnh đi hohhôhhho
    cả tui cũng muốn chứng tỏ, hohhoho
    đừng anti tui nha becky.
    BECKY LÀ LẼ SỐNG CỦA ĐỜI TÔI
    maxfire_soldier
  3. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Tôi đã được chiêm ngưỡng dung nhan của BECKY rồi quả thật đó là nỗi thất vọng lớn các bác ạ, nếu becky la con gái thì tốt biết mấy đằng này lại là con trai các bác ạ, cho nên đừng ai tranh cãi làm gì nữa. Nhân chứng sống đã chứng minh rồi đấy nhé.
    Note: Có ai muốn làm vệ sỹ của hoahongtrang thì liên lạc với tui nhé, bạn tôi đấy hơi bị xinh đấy Zombie còn thua xa đó.
  4. MaxFire

bác đau đầu vì tiền này, cứ nói linh tinh, bác có biết là khi bác gửi bác gửi bài này thì becky đang ngồi cạnh em ko, bác cứ nói xạo hoài, còn hoahongtrang là bạn bác mà lại xinh nữa thì chắc bác ko để yên đâu mà đòi đến lượt bọn em,hehhehhe
    becky upload chân dung của mình lên mạng đi, cứ để bà con tranh cãi hoài, becky xinh gái lắm, bà con tin tui đi.
    maxfire_soldier
  5. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

hô zum mình vui nhể lại còn cưa cẩm nữa máu thế,em đoán hôm thứ 7 gặp vui phải biết các bác ạ,chị sợ Bụt chùa nhà không thiên lại vào tay các bác zum khác mất thôi,mà cho em xin các bác đừng có kéo em vào mấy vụ này nhá,em chỉ đứng ngoài cổ vũ thôi he he
    alternative can be zombie!
  6. meo_khongrau

meo_khongrau Thành viên rất tích cực

Bác becky là chủ tịch Anti_TZ à, em là phó cho bác nhá (em với bác có duyên với nhau mừ)
    meomeo
  7. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Bác Maxfire chỉ nói dóc là giỏi thôi, tôi tận mắt nhìn thấy becky la con trai mà chẳng nhé tôi nói sai sao hả, có bác không biết becky là ai nên nói bừa thì có. Còn vụ cô bạn tôi nhé xinh thật đấy, tôi không nói dối đâu có cái bụt gần nhà không thiêng thôi chứ không tôi cưa liền đó.
    Đau đầu vì tiền - Điên đầu vì tình
  8. MaxFire

HEHEHE
    bác điên đầu vì tình này, nói dối ko biết ngượng mồm ah, bác về HP rùi mà vẫn ngây ngô như vậy ah????????
    bác thử hỏi bác NEW đi, họ là một cặp đó, nhưng tui vẫn muốn cưa becky, (t/y mà....thông cảm nha bác NEW)
    becky ngồi với tui cả sáng nay muh. bác lúc thì đau đầu, lúc thì điên đầu, vậy chắc là đau đầu wá ko nhìn rõ rùi, nhìn bác evil lại tưởng là becky ah?????
    hehhehhe
    nhà tui có thuốc chữa đau đầu hiệu quả lăm, khi nào đến nhà em chơi em biếu cho bác một ít mà về dùng nha.
    maxfire_soldier
  9. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Tên MaxFire này ăn nói linh tinh quá , đã nói là Becky là hoa đã có chủ rồi mà . Mà bác đau đầu vì tiền này , có thật bác chưa biết Becky không đấy , thế thì dáng tiếc cho bác thật , Becky hơi bị xinh đấy ( người yêu tui mà lị ).
    Cantona
  10. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Các bác đừng hiểu nhầm ý em nhé. Các bác đã nghe câu "đánh đồn có địch chứ không ai đánh đồn trống" chưa??? Như vậy có nghĩa gì? Có nghĩa là đồn có địch mới giá trị. Vậy mà bác New nhà ta lại Anti girls vậy thì bác chẳng có tí tẹo Gram giá trị nào cả hử. Không được. Bác đường đường là chủ tịch của HPClub cơ mà, bác không có giá trị thì tụi em còn gì nữa chứ???
    Như vậy bác hãy rút lại lời nói của mình đi. Và em nghĩ là không ai dại dột theo chân bác nữa đâu. Ngay cả em Interceptor cũng đã đính chính lại là "chỉ Anti girl xấu", mặc dù chưa được tích cực lắm nhưng cũng là tạm được rồi. Đề nghị Interceptor tích cực hơn nữa.
    ANTI - ANTI GIRLS CỦA BÁC NEW !!!!!!!!!!!!
    ANTI - ANTI GIRLS XẤU CỦA INTERCEPTOR !!!!!!!!!!!
    Becky