1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắc Ninh xa nhớ, chào mọi người...

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi hanhbnt, 19/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

Bắc Ninh xa nhớ, chào mọi người...

Chào các bạn mình là thành viên mới rất hân hạnh được làm quen với tất cả các bạn .Khi xa quê hương rồi mới thây yêu quê hương và tự hào về nó biết bao , tui cũng mới xa hon 3 tháng mà cứ nghĩ đã rất lâu rồi trong đầu tui luôn mong được trơ về nơi ây .Quả thật BN mình rất đẹp nơi mình sinh ra có con sông ĐUỐNG ,CẦU HỒ , có tranh ĐÔNG HỒ , co chùa DÂU cổ kính ,BÚT THÁP .Những nơi đó ở nhà tui cảm thấy bình thường mà khi xa nó tui nhớ vậy .Chẳng nhớ từ lúc nào tui lại thích hát quan họ <trước đây ko bao giờ biết cho dù baba của tui nói thế nào chăng nữa>.Mình mới biết trang wed này thôi , hi vọng chúng ta có thể trở thành những ngươi bạn để cùng nhau nói về quê hương và con ngươi BẮC NINH các bạn nhé
  2. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

sao hôm nay mình mệt mỏi quá, l giá như bây giơ mính o nhà thì hạnh phúc biết bao . Mai là ngày 20/10 ,nhơ mọi năm bố thường nấu cơm cho gia đình vào ngày này.bây giơ thì....................................mình nghĩ rồi chỉ có xa vòng tay che chỏ của bố mẹ , sống tự lâp ,rèn luyện bản thân thì mới thành công được . hãy tâm sự cùng mình nhé
  3. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Chào em!!! Rất vui em đã tham gia diễn đàn này!!! Mong rằng đây sẽ là nơi em có thể chia sẻ những cảm xúc của mình đến các thành viên!!! Em có thể tham gia vào các topic tại đây theo từng chủ đề!!!
    Chúc cho mọi chuyện tốt lành sẽ đến cùng em!!!!.

4. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

cảm ơn ấy nhiều !mình có thời gian dỗi lại vào diễn đàn , nhưng rất ít lần mình viết .nói thật với ấy hôm nay tớ khóc .các bạn nói mình rất cúng rắn nhưng lân này chỉ vì bạn bè thôi ấy ạ. có mấy đúa ban thân lúc chúng nó gặp chuyện mà mình o xa quá ko giúp đc gì . bất lưcnhư ngỳa xưa ở nhà chắc chán mình sẽ đua bọn nó đi ăn nói chuyện quên tròi đất luôn .bây gió chỉ biết gủi mail an ủi ....giá như........
  5. hoangvanhieu82

hoangvanhieu82 Thành viên mới

chắc bạn nghí tới cái điều giá như mình ở đó thì sẽ cùng khoc với nhưng người bạn đó chú
  6. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

có llẽ là vậy ,chắc bạn cũng co những người ban thân , ban sẽ hiểu tâm trạng của mình.ban thân luôn bên ta những khi ta buồn , vui luôn động viên giúp đõ khi ta gặp nạn .hãy quý trọng tình cảm đó camởn ấy đã hiểu cho tớ hi vọng chúng ta sẽ trở thành ban ,ok?
  7. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

friendship nghĩ rằng những người bạn đó sẽ hiểu được tình cảm của bạn giành cho họ, mình chúc các bạn luôn là những người bạn tốt của nhau và cùng nhau chia sẻ những chuyện vui buồn của cuộc sống.
  8. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Tình cảm của ấy với các bạn của ấy thật đáng trân trọng, chắc các bạn của ấy rất hạnh phúc khi có một người bạn như vậy.
    Theo mình thì ấy cứ khoẻ mạnh, học hành tốt là niềm an ủi & hạnh phúc nhất các bạn ấy & gia đình bởi ấy ở có một mình lại xa người thân gặp nhiều khó khăn & thiếu thốn, ..... Mọi người quan tâm tới em nhiều đấy, học hành tốt nhé!!!

9. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

cảm ơn các ấy đã hiểu tớ, mình rất vui đó .các bạn mình cũng ổn định thôi , ai lo cho đc hết fải tự mình là chính con người sống fải tự lập thì mói thành công đc.dạo này tơ học hành bạn quá lên ít vào diễn đàn .các ấy thông cảm.tớ đang học quản lý kinh doanh các ấy a. khó quá , có ai biết về máy môn đó thì bảo mình với,kế toán này, thống kê , quản lý , tổ chức lý luận. mình học có nhiều chô9x ko hiêulắm. mong mọi người chỉ bảo.e_mail , yahoo :hanhbnt@yahoo.com<chát cũng bằng nick này>chúc mọi người một buổi tối vui vẻ va hạnh phúc
  10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Xa nhớ thật rồi chào mọi người mai em đi , Chúc mọi người trong KBC mạnh khoẻ, thành đạt và HP
    Ngày mai ai ra sân bay tiễn em được thì khoảng 8h30 tối có mẹt gọi số 0915174040 nhá