1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắc Ninh xa nhớ, chào mọi người...

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi hanhbnt, 19/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

anh boy sang đến Nhật chưa!em thì đang ở bên ĐÀI,2 bác cháu mình xa quê , xa mọi người nhưng mọi người yên tâm ,dù bọn em xa nhưng lúc nào cũng hướng về quê hương, chắc chắn sẽ nhớ mọi người lắm.anh boy ơi, anh em mình hẹn nhau hè năm sau về đi, các bác hay đi uống bia rượu chỗ nào thì cho em đi với,sang đó một mình buồn lắm , có gì thì anh em mình tâm sự nha.cố gắng lên nào vì tương lai cua quê hương chúng ta ,hãy ra đi để mở mang tầm nhìn .sang đó người ta hay sử dụng msn , bác add msn of em vào; bichhanhnguyenthi@hotmail.com, nick em nè;hanhbnt
  2. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

Hôm nay tôi sẽ kể cho mọi người nghe 1 câu chuyện cổ tích thế kỷ 21.Chuyện kể về 1 cô bé lọ lem và cuộc đời của cô.
    Ở 1 làng quê lam lũ , quanh năm chỉ biết trông vào đồng ruôngcó 1 gia đình nông dân nghèo.tuy nghèo nhưng cuộc sống của họ rất hạnh phúc, họ có 2 người con , người con đầu là 1 cô con gái nhỏ bé và xinh xắn.cuôc sống thật là vất vả và chật vật,bữa ăn khoai ,bữa ăn sắn.Muốn gia đình đươc no ấm ,người cha đã quyết định đi xa quê để lập nghiệp.5 năm trời ba xa nhà ,1 mình mẹ tần tảo nuôi 2 con khôn lớn.cô bé nọ đã lên lớp2 còn em út học mẫu giáo.
    Ba về ...thật hạnh phúc, nhưng chẳng đc bao lâu thì niệm vui ấy vụt tắt khi cả ba mẹ và đứa em trai cùng đi với ba.Giơ đây còn lại một mình cô bé với ngôi nhà ngày xưa đầy ắp tiếng cười,1 sư trống trải cô đơn vô bờ bến .Lúc buồn cô ngòi khóc 1 mình , nhớ mẹ , nhớ cha , cho em trai.Cô ở với chú thím,mọi người quý cô lắm .Mặc dù ở nhà vất vả ,vừa trong em cho chú thím ,vừa giúp việc nhà nhưng cô cảm thấy rất vui va đc an ủi.Bạn bè và các em nhỏ thưòng chơi với cô, bạn của cô là nhũng em nhỏ........<đang vào hồi gay cấn nhất của câu chuyện , chưong 2 sẽ kể về cuôc đời của cô
  3. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Ùh cảm ơn mọi người nhắn tin khi Boy ra sân bay nhá.Chúc mọi người thành công trong con đường đã chọn.
  4. la_hermandal

la_hermandal Thành viên mới

Chẳng biết nhiều về bác, nhưng chúc bác Boy lên đường may mắn và thành công, xa nha có nhiều bạn bè.
  5. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

6. la_hermandal

la_hermandal Thành viên mới

HÌnh nhìn ko rõ lắm, nhưng có bạn thứ 2 từ trái sang, hàng đầu tiên có kiểu ngồi rất chuyên nghiệp, modell.
  7. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

tất nhiên rùi, con gái lớp tớ mà lại.hiiiiiiiiiiiđấy là bạn chưa nhìn mấy cái ảnh khác còn hoành tráng hơn nhiều.tơ fải chọn đau cả mắt mới tìm đc ảnh dịu dàng như thế này đấy..trông như các cô ''''tấm'' thời nay ấy nhỉ?
    đây là ảnh bọn mình chụp khi sinh nhật trường bên này đó ,oai ra phết trong cả 1 rưng người ĐÀI LOAN hiện lên mấy tà áo VIỆT ,ai cũng fai tấm tắc khen áo dài truyền thống mình đẹp.tự hào ghê
    <mọi người cứ đóng góp y kiênnhé mình sẽ tiếp thu liền>
  8. baotrungvip147

baotrungvip147 Thành viên mới

Điều quan trọng nhất mà mọi người đang thắc mắc, là hanhbnt là ai? trong số những nàng tiên kia???????
  9. keke1805

keke1805 Thành viên mới

Chà?o tẮt cà? mòi ngươ?i!
    LĂu rĂ?i khĂng và?o thfm, mòi ngươ?i vĂfn khò?e chứ? dào nà?y bẶn quà, 'ang Ăn thi rĂ?i, quay nhu chong chòng.
    uhm, hanhbnt chì? coi là? ai trong bức hì?nh?