1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bài của mình post ở ITCVN, bạn Dương không một mình đâu.

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi langtudien, 16/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Chôm chỉa không ngừng - sẵn sàng chửi bậy!
    Được AllHighGod sửa chữa / chuyển vào 19:37 ngày 20/01/2006
  2. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Dạo này hội kia nó đang làm gì thế nhỉ?
    Mình hôm nay tìm lại một bài, đọc nghĩ buồn cười. Mình thấy mình cũng đanh đá quá, hihi http://ttvnol.com/thica/542171/trang-5.ttvn
    Post bên box thi ca từ năm ngoái lận, chủ đề hot 16 người vote 5 sao và anh home_nguoikechuyen còn viết là
    Sau đó thêm 2 người vote thêm. Cuối cùng cãi nhau hăng quá, mod khoá mất rùi
    Quay lại chuyện kia, nhiều người bảo là viết qua viết lại với cái congdongtinhoc kia chắc thua quá, vì họ toàn người cùn. Chẳng lẽ lại kết thúc thế này sao
  3. thuyenlenhdenh

thuyenlenhdenh Thành viên mới

Ông bạn nói hơi quá đáng đấy, bản thân tôi cũng thấy admin CDTH trả lời chẳng ra sao nhưng ông bạn nói "thằng thiểu năng trí tuệ" thì khó nghe quá. Dù sao thì admin cũng phải có trình độ nhất định chứ không thể "thiểu năng trí tuệ" được, hơn nữa về tuổi tác thì có thể họ nhièu tuổi hơn ông bạn rất nhiều đấy nên ông bạn nói "thằng" nghe có vẻ hơi thiếu văn hoá đấy.
  4. phithuong_batphu

phithuong_batphu Thành viên mới

Khoa học không phân biệt tuổi tác, có nhiều tuổi thì phải làm gương cho người trẻ, nếu muốn xác nhận mình là người có tuổi , bạn cũng ko phải bức xúc lắm về chuyện xưng hô hay gọi thế lọ thế chai , tựu chung đây là Topic tổng xỉ vả kẻ ăn cắp , còn đã là ăn cắp lại la làng thì thiên hạ gọi bằng " thằng " là còn hượm lại câu nói đó .... Còn bạn cũng nên rút lại câu nói mà nói người ta " thiếu văn hoá" ... vì lí do đấy !
    Hãy đừng đi ngược lại dòng lũ !
  5. thitmeongonhon

thitmeongonhon Thành viên rất tích cực

Quả thật vẫn nhiều thằng đàn ông mặc váy nhỉ!!! Cố lên Dương ơi, cái gì của mình thì mình phải đòi băng được... bạn bè luôn đứng bên cạnh Dương đấy !!!
  6. indiadivx

indiadivx Thành viên mới

Bác Mèo già ra ngoài Bắc rồi hén.
    Tui ra ngoài đó sẽ triệu tập các bác IN , tưng bừng một bữa hén
    Chúc cả nhà năm mới an khang thịnh vượng phát tài không phát tướng.
    Cheers.

7. thuyduongnsx

Chào mừng indiadivx ra ngoài HN đón tết. Vừa đi chơi giao thừa về, rất vui, xem pháo hoa đẹp quá,
    Chúc box mình ngày càng phát triển, chúc tình yêu sáng tạo của các anh chị, các bạn càng lên cao, chúc hạnh phúc, niềm vui luôn tràn ngập trong cuộc sống hàng ngày của mỗi người
    Cám ơn cả nhà đã ủng hộ box sáng tạo suốt thời gian qua. Không biết nói gì hơn ngoài câu: Cám ơn, cám ơn, xin cám ơn ... hihi!
  8. thuyduongnsx

Trời, mà quả đất tròn quá, Hải cũng quen Tuấn Anh à, có phải cùng đi Ấn độ ko vậy?
  9. letmebe

letmebe Thành viên mới

Mùng 3 tết, đọc cái topic này, vui quá nhỉ? Thôi năm mới mọi người hạ hoả, cũng đừng chấp làm gì, người xấu thì mãi mãi là người xấu thôi