1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bài hát quảng cáo sữa VINAMILK??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi RSX, 27/05/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RSX

RSX Thành viên quen thuộc

Bài hát quảng cáo sữa VINAMILK??

có bác nào biết bài này ko, cho em link down với.

À, cái quảng cáo VINAMILK đoạn gần cuối có 1 em cười trông rất kool, ai bít cho info nhé( cái này mới là câu hỏi chính)
  2. MATRIX

MATRIX Thành viên mới

Nếu nhớ ko nhầm thì bài hát này của quảng cáo Heneken.  Vina miu nhà mình chơi trò này có bị coi là vi phạm bản quyền ko nhỉ
  3. pigdaika

pigdaika Thành viên mới

Bài hát trong đấy là bài Happy Together. Nếu bác cần thì vào topic xin link down nhạc, hehe. Thực ra em cũng có, nhưng vì k phải câu hỏi chính nên em xin bỏ qua ạ. Còn câu hỏi chính của bác thì em k biết.
    Bác vote 5* cho em nhá, em đang kiếm 5* ạ, hihi
  4. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Đây là quảng cáo sữa cô gái HL chứ Vi na miu cái giề nhể?
  5. pigdaika

pigdaika Thành viên mới

Vừa google xong, đúng đấy là quảng cáo cô gái hà lan thật. Thế mà từ trước tới giờ tớ cứ đinh ninh đấy là vinamilk. Ngạc nhiên không hiểu tại sao mấy bác vinamilk trăm phần trăm, những con bò vui nhộn tự dưng lại có cái qcáo chất thế.
  6. seagod

seagod Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: trùng topic FMG
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa