1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bài viết dành cho bạn muốn thi tiếng anh toeic nhanh chóng

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong181, 07/05/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mrtrong181

mrtrong181 Thành viên tích cực

Hôm nay lớp học anh văn thầy thảo bên tôi sẽ giới thiệu đến cho các bạn 1 bí quyết để thi toeic kết quả ngay lần 1. để biết được bí quyết này thì các bạn hãy hãy coi thêm ở bài đọc này để khám phá hơn.

Sử dụng một bài kiểm tra nghe mẫu, khởi đầu bằng cách dừng ghi âm sau mỗi câu hỏi.

Chọn câu trả lời mà bạn nghĩ là đúng và sau đó xem lại nếu nó là đúng.

Hãy chắc chắn rằng bạn biết Tại vì sao Tại vì sao một câu trả lời là đúng hay sai.

phương pháp xây dựng lên bằng cách làm từng phần mà không cần tạm dừng ghi âm. tiếp theo, làm việc theo cách của bạn lên để làm kiểm tra toàn bộ.

hoc toeic o dau tot

Nếu bạn không sẻ chia chung cư hay văn phòng của bạn với bất cứ ai, thậm chí bạn có thể dán nhãn tất cả mọi thứ bạn có thể nhìn thấy trong tiếng Anh. Hoặc làm anyway và sợ đồng nghiệp của bạn, bạn cùng phòng hoặc các thành viên gia đình!

Một cách tuyệt vời để thực hành là để xem video và mô tả những gì đang diễn ra trong bối cảnh đó. Một nguồn tuyệt hảo cho video clip, nghe âm nhạc, các đoạn phim, tin tức và cảm xúc cuộc đàm phán và biến chúng thành những bài học ngôn ngữ học tập cá nhân.
    Tuy thế bạn hãy tìm một nơi luyện thi TOIEC chỗ đâu chất lượng TPHCM như salon anh văn Thầy Thảo để có thể có những khóa học tuyệt vời dành cho bạn.

phone: 0983 41 41 59
    Email : thaythaotoeic@gmail.com
  2. minhti90

minhti90 Thành viên tích cực

Cứ tìm hiểu ILI thử xem sao bạn. Mình cũng tìm hiểu nhiều nơi , trên mạng tìm hiểu qua những đứa bạn . Mình cũng đén tận trung tâm hỏi thông tin. Cuối cùng mình vẫn chọn ILI vì đọ nhiệt tình thân thiện, mấy cô tư vấn rất dễ thương cộng với những lời khen từ những người bạn. Thế là mình chọn ILI để học cải thiện kỹ năng giao tiếp. Mình học tới hôm nay thì ít nhiều gì mình cũng có thể nói được những câu mà trong khả năng vốn từ của mình . Phải siêng học với lại tìm được môi trường thích hợp thì hiệu quả nhanh mọi người.