1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bài viết làm om sòm ThangLong trong mấy ngày qua của bác khachvanglai!

Chủ đề trong 'Học thuật' bởi nguyenducquyzen, 25/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VNHL

VNHL Thành viên rất tích cực

Bác ATC lại nhầm rồi. Em chưa bao giờ đọc hết một bài viết của Mr. Quyzen cả. :-). Bác lại bảo em chăm sóc chủ đề của bác ấy thì em xin chịu.
    Thực ra, em cũng hiểu ý bác trong bài trên nhưng có vài chỗ em không tán thành lắm, chỉ là ở chỗ từ ngữ thôi.
    Mà nhân tiện, em cũng xin nói là em cực lực phản đối việc các user khác có thể biết một thành viên online bao nhiêu giờ trong ngày (tính năng mới của các bác thì phải). Cái đấy là privacy đấy bác ạ.
    Với lại cái tính năng trả lời nhanh cũng không nên bỏ. Em giờ cũng toàn trả lời nhanh cho tiết kiệm tiền Net.
    (hơi ngoài lề một tý, mong các bác thông cảm).

Mọc giữa dòng sông xanh
    Một bông hoa tím biếc
    Ơi, con chim chiền chiện
  2. Admin

Admin <center><font color="red"><b>Chúa tể hắc ám</b></f

Bác VNHL thân mến, tổng thời gian online là một tính năng hiện đang thử nghiệm và sẽ được dùng để hạn chế thời gian online của một thành viên trong một ngày khi có nhu cầu. Xin cảm ơn ý kiến của bác, hiện giờ chỉ thành viên mới xem được tổng thời gian online của mình thôi.
    Qua một số sự việc tương tự, rõ ràng văn hoá Internet còn non trẻ ở Việt Nam, chúng ta lại là những người làm đầu tiên, nên không tránh khỏi còn có thiếu sót. BQT TTVNOnline chỉ mong luôn được lắng nghe và tiếp thu ý kiến từ các bạn để có thể làm tốt hơn nữa công việc chung.
    Chân thành cảm ơn
    Admin
    TTVNOnline, Tiến lên
  3. nguyenducquyzen

nguyenducquyzen Thành viên quen thuộc

Nếu các bác tò mò, và hứng thú xem lại cái bài viết đó thì em sẽ đăng lên chứ em chẳng có nhu cầu giải toả gì! Đố với riêng em thì sao cũng được. Vậy các bác muốn xem hay không muốn xem?
    À tiện đây bác nào có muốn xem nguyenducquyzen tái xuất Thanglong thì xin mời vào đây nhé:
    http://www.tathy.com/thanglong/topic.asp?whichpage=9&TOPIC_ID=2383&FORUM_ID=17&CAT_ID=1&pollresults=0&Forum_Title=Chuy%E1%BB%87n+nghi%C3%AAm+ch%E1%BB%89nh&Topic_Title=Ether%2C+Catfish%2C+Evil+v%C3%A0+b%C3%A1c+Qu%C3%BDZen
    2đức
  4. hhv

hhv Thành viên quen thuộc

Em mời bác Zen vào đây xem bài của em, bác hứa trả lời em từ cái lần trước rồi mà cũng chẳng thấy mặt bác đâu
    .Relax, enjoy the show
    http://tathy.com/thanglong/topic.asp?TOPIC_ID=2383&FORUM_ID=17&CAT_ID=1&Topic_Title=Ether%2C+Catfish%2C+Evil+v%C3%A0+b%C3%A1c+Qu%C3%BDZen&Forum_Title=Chuy%E1%BB%87n+nghi%C3%AAm+ch%E1%BB%89nh&whichpage=10

Giờ em mong manh như khói
    Giờ ta nắng đã chiều rồi
    Tình xưa giờ như chiếc lá
    Bay đi phương nào, tan tác muôn nơi..........

5. nguyenducquyzen

Chào bác hhv!
    Xin lỗi vì đã thất hứa với bác. Bây giờ em không có hứng thú với Thang Long, nhưng em sẵn sàng trả nợ cho bác ở đây, nếu bác muốn. Việc đầu tiên là bác hãy đưa bài viết đó lên đây nhé. Sau đó em sẽ trả lời cho bác.
    Còn nếu bác không muốn thảo luận ở đây thì em cũng đành thất hứa với bác mà thôi.
    Bác thông cảm cho em nhé!
    2đức
  6. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

he he he ,
    Chuc mung bac Quy da lay lai duoc phong do xua .tdna rat mong duoc cai nhau voi bac day .
    Than men
    Sự tồn tại của tdna trên trái đất này không gì khác ngoài mục đích bảo vệ quyền sinh sản vô giới hạn của những người phụ nữ xinh đẹp
  7. nguyenducquyzen

Chào bác tdna!
    Phong độ của em vẫn luôn luôn sung sức, chưa bao giờ suy giảm cả. Em rất cám ơn bác đã có nhã hứng tranh luạn với em nhưng rất tiếc sao bác luôn luôn chậm chân vậy?
    Đã tới lúc em phải ra đi rồi, và là ra đi vĩnh viễn. Bác hãy vào đây xem lý do nhé:
    http://ttvnonline.com/forum/topic.asp?whichpage=15&TOPIC_ID=33510
    Mong bác thông cảm cho em nhé! Đừng buồn em tội nghiệp. Thôi chúng ta làm một ly đi
    2đức
  8. nguyenducquyzen

Chào bác tdna!
    Nếu bác muốn cãi nhau với nguyenducquyzen thì xin mời bác qua ngôi nhà Vn-equation của bác Don Quyxoter nhé!
    Hôm nay là lễ ra mắt Vn-equation của nguyenducquyzen!
    http://www.vnequation.de/forum/index.php?board=1;action=display;threadid=99
    Rất hân hạnh đón chào bác ở đó, còn ở đây nguyenducquyzen sắp rút lui rồi. Và Một năm sau sẽ lại tái sinh dưới một cái "Nick" khác! Nhưng sẽ không ai có thể biết được là quyzen đâu!
    2đức
  9. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Đùa giỡn gì cái Topic này hả ???, delete béng đi bi giờ.

truongdu
  10. nhatanh

nhatanh Thành viên quen thuộc

hic,tui mới dời cái này ra chỗ khác mà sao lại chạy về đây nữa rồi!!!????Ở đây đâu có hợp đâu.
    Bây giờ tui sẽ chuyển bài này vào Box "Tâm sự",Mod nào muốn chuyển lại vào "những người thích đùa" xin làm ơn PM cho Nhatanh nhé .
    PS: tui sẽ xoá bài này vào thứ sáu này.
    Được sửa chữa bởi - nhatanh vào 06/03/2002 17:41