1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bấm mí mắt Hàn Quốc gia bao nhiêu, bấm mí có an toàn không góc nhìn chuyên gia.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dathathanh, 23/03/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dathathanh

dathathanh Thành viên mới

“Chào các bác sĩ Hà Thanh! Cháu sinh ra đã có đôi mắt không đều nhau, mắt bị một bên to một bên nhỏ. Nhìn vào trong gương cháu thấy một bên mắt cháu có 1 mí và 1 bên mắt 2 mí không rõ ràng trông xấu lắm. Càng lớn cháu càng tự ti với đôi mắt kém xinh của mình. Hiện cháu đã 22 tuổi và muốn thực hiện thẩm mỹ mắt để thay đổi bản thân. Cháu có tìm hiểu và được biết bấm mí Hàn Quốc là công nghệ tạo mắt 2 mí tiên tiến nhất hiện nay và rất mong muốn thực hiện. Tuy nhiên, cháu là sinh viên vừa ra trường, điều kiện kinh tế chưa được khá giả nên không biết bấm mí mắt bao nhiêu tiền để còn chuẩn bị? Rất mong các bác sĩ có thể giúp cháu được không ạ? Cháu xin cảm ơn nhiều!”

(Phương Linh, 22 tuổi, Ninh Bình)

Tư vấn của bác sĩ Hà Thanh:

Mến chào Phương Linh! Rất cảm ơn bạn vì đã gửi câu hỏi tương tác về cho chuyên mục tư vấn của thẩm mỹ bác sĩ Hà Thanh! Về câu hỏi “bấm mí mắt giá bao nhiêu?” của bạn, các bác sĩ Hà Thanh xin giải đáp như sau:

Bấm mí Hàn Quốc là gì?

Phương Linh thân mến! Theo như tình trạng mắt và độ tuổi của bạn thì việc áp dụng công nghệ bấm mí mắt Hàn Quốc là hoàn toàn hợp lý. Chúng tôi xin cung cấp cho bạn một số thông tin để bạn hiểu rõ hơn về công nghệ này ngay sau đây:

Bấm mí mắt là công nghệ có nguồn gốc xuất xứ từ Hàn Quốc và đang được giới trẻ khắp Châu Á đón nhận nhiệt tình. Bởi lẽ công nghệ này tạo hình mắt hai mí đẹp tự nhiên bằng kỹ thuật đơn giản và thao tác nhanh chóng. Chỉ cần sử dụng dụng cụ bấm mí chuyên dụng và chỉ thẩm mỹ là các bác sĩ sẽ thực hiện tạo mắt 2 mí nhanh gọn mà không cần phải tiến hành phẫu thuật.

Với việc tạo mắt hai mí bằng công nghệ này sẽ không gây cho ban cảm giác đau đớn, không để lại sẹo cũng như không ảnh hưởng đến thị lực. Vì thế bạn cũng đừng nên lo lắng về vấn đề bấm mí hàn quốc giá bao nhiêu nữa nhé!

Bấm mí Hàn Quốc giá bao nhiêu tại Hà Thanh?

Phương Linh thân mến! Câu hỏi “bấm mí mắt bao nhiêu tiền” của bạn cũng là câu hỏi của rất nhiều khách hàng gửi về cho chúng tôi và chúng tôi xin được chia sẻ như sau:

Tại Thẩm mỹ bác sĩ Hà Thanh, chi phí bấm mí Hàn Quốc lại phụ thuộc vào phương pháp bấm mí mà bạn lựa chọn. Hiện tại, các bác sĩ tại Hà Thanh đang áp dụng hai phương pháp bấm mí là bấm mí bằng chỉ sinh học và bấm mí bằng chỉ vàng 24k.

Theo đó, bấm mí bằng chỉ thường hay còn gọi là chỉ sinh học tự tiêu sẽ cho bạn đôi mắt 2 mí với mí mắt giữ được khoảng 3 – 5 năm, và chi phí thực hiện sẽ là 8 triệu đồng. Còn với bấm mí bằng chỉ vàng 24k, sợi chỉ vàng 24k tinh khiết, không tiêu theo thời gian sẽ được sử dụng, và chi phí thực hiện sẽ là 12 triệu.

Hiện nay, thẩm mỹ bác sĩ Hà Thanh chúng tôi có đội ngũ bác sĩ chuyên môn giỏi, dày dặn kinh nghiệm cùng với cơ sở vật chất khang trang, trang thiết bị máy móc hiện đại sẽ giúp bạn bấm mí một cách chất lượng và an toàn nhất. Chính vì thế khi lựa chọn Hà Thanh để bấm mí bạn không cần phải lo lắng về vấn đềbấm mí Hàn Quốc bao nhiêu tiền đâu nhé!

Trên đây là nhưng chia sẻ của chúng tôi về vấn đề bấm mí mắt giá bao nhiêu, hy vọng sẽ giúp cho bạn Phương Linh có được lời giải đáp thỏa đáng nhất cho mình. Chúc bạn sớm có được đôi mắt 2 mí đẹp và thu hút nhất!