1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn bạc về giờ giấc mở bát Chẵn lẻ,Om 3 cây để tránh việc ăn gian của Mod

Chủ đề trong 'Game Show' bởi AvriLavigne, 20/05/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thn1772

thn1772 Thành viên mới Đang bị khóa

bác ăn nói cho cẩn thận, ko lắc con k** , em có tinh thần góp ý mới post bài, chứ chọc ngoáy gì, em ít tiền em chơi ít, không như các bác nhiều. Thông cảm , còn ngày hôm trước đ'''''''' phải vì mạng lỗi ko pot được bài, mà là AL ko online.

Bài có những từ ngữ tục tĩu, đã cảnh cáo.

Fym.
    Được fym sửa chữa / chuyển vào 03:55 ngày 21/05/2006
  2. wawawa

wawawa Thành viên mới Đang bị khóa

Mở mấy giờ mà chẳng được, tin tưởng vào cái tâm của mod là chính, phỏng ạ! Chơi cho vui thôi mà các chú làm gì chửi nhau loạn xạ lên thế?
  3. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Mịa, bác này uốn lưỡi 70 lần trước khi nói nhá. Tôi với bác cá xem ngày hôm qua thằng AL nó có online ko. Cá mịa nó treo nick suốt đời đê. Cái gì chắc hãy nói ,đây là topic chưng cầu ý kiến, góp ý cũng được, nhưng phải chắc chắn với ý kiến của mình, chứ cái kiểu ý kiến của bác, thằng léo nào cần.
    Cá không, tôi đợi bác trả lời. Nếu thằng AL hôm qua nó lên nhưng ko post được bài vì lỗi mạng, bác treo mẹ nó cái nick bác đê, còn nếu nó ko chịu online, tôi xin treo nick này suốt đời. OK?
    Bài có từ ngữ tục tĩu, đã cảnh cáo.
    FYM

Được fym sửa chữa / chuyển vào 04:07 ngày 21/05/2006
  4. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ấy ấy .. xin các bác giảm nhiệt và về vấn đề chính .. chúng ta nhất lên quyết mở sòng 2 lần 1 ngày thôi, nhiều quá sẽ nhàm và quan trọng là mệt mỏi cho mod ...
    Ý kiến của mình là vậy ! nếu các bác cảm thấy ko ổn lên bỏ qua .. chứ đừng chửi mình nhe ... ! Xin cám ơn !
  5. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

ka ka, túm lại ý kiến của đa số gamer là mở từ 2-3 lần, 3 lần được thì tốt, nếu mod bận thì chiến 2 lần cũng tạm chấp nhận, có điều như đã nói ở mấy bài trước thì mở bài 3 cây và chẵn lẻ phải đúng giờ( chênh lệch 1 vài tiếng là cùng, đừng lệch đến nửa ngày, các con bạc chết khát mất, xin hết, mod chuẩn bị vào tổng kết ý kiến rồi post lên nội quy đê.
    Được beauhomme sửa chữa / chuyển vào 22:51 ngày 20/05/2006
  6. QuyenTieuMuoi

QuyenTieuMuoi Thành viên rất tích cực

Theo cái này thì là ngày mở 5 phát ah?
    Tớ thấy mở 3 lần là được 9h-15h-21h
    Nhưng mở giờ này thì giờ nào là giờ đóng
  7. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mỗi lần mở lên mở trong vòng 1 tiếng là ổn ...
  8. fym

fym Thành viên rất tích cực

Đề nghị một số bạn kiềm chế và nói năng nghiêm túc, ko văng tục nha.Mình đã gửi thư cảnh cáo.Nếu tái phạm sẽ xử lí theo quy định[/b[
  9. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Tớ thì lại nghĩ nên mở tối đa 2 lần thôi . Chứ nếu mà mở tới 3 lần hoặc hơn nữa thì khổ cho các Mod quá.
    Ví dụ nha : Con bạc thì chỉ cần ol rồi đặt phát là xong...té )nhưng Mod mà ol thì mở bát xong lại còn fải đi set Gold(chưa kể là 1 Mod quản lý đến mấy trò liền ) rồi tiếp đến là những việc lặt vặt khác như câu kéo ,trả lời hỏi đáp , cảnh cáo vi phạm(Mod mà)....thôi thì cứ là ôm máy cả ngày
    (đây là tớ nghĩ thế,còn các Mod đủ time và sức lực phục vụ dân thì cứ vô tư )
    Được mithn sửa chữa / chuyển vào 06:25 ngày 21/05/2006
  10. wind-of-rock

wind-of-rock Thành viên rất tích cực

Mấy ngày trước ttvn có lỗi "File log full" ko connect được vào database sau đó là lỗi post bài ở www2 và www4(theo tôi quan sát là thé) rất dễ bị tự động logout khi click vào 1 link nào đó. Post bài được hôm đó thì quá giỏi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa