1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ban be` !

Chủ đề trong '1984 Public' bởi nguyentram, 19/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyentram

nguyentram Thành viên mới

xin cha`o cac ban ,mi`nh la` tha`nh vien moi tham gia ttvnonline !
    cac ban da bao gio di hoc xa chua ? mi`nh thi` di hoc xa nha` tu*` nho ,nam nay mi`nh chuyen ve o voi gia di`nh nhung lai xa ban be` cu cua mi`nh ! o moi truong mo*'i that kho' ! m`inh rat nho cac ban be` cu cua m`inh !
  2. _The8thwonder

_The8thwonder Thành viên rất tích cực

o dau cung co nhung nguoi ban tot ca?...o cho moi,chang bao lau sau ban cung se co nhieu ban be thoi...van su khoi dau nan nhung tat ca roi se qua...chuc vui....
    Mess with the Best
    Die by the Rest
    If tomorow comes...
  3. rinoavn

rinoavn Guest

Day cung la mot dieu hanh phuc day chu,o mot noi moi,se lai co them nhieu ban be moi,co them nhieu moi quan he moi .KE ra thi cung nho ban be cu that,nhung roi se qua thoi.CHuc ban vui ve

If you love something...set it free, if it comes back to you it was truly meant to be
  4. vovanchieu

vovanchieu Thành viên mới

sư huynh Rinoavn nói đúng đấy . Tôi đây cũng là một người bạn.
    [blue]chieu
  5. Giangchau

Giangchau Thành viên mới

Chuyển tới một nơi hoàn toàn mới và lạ lẫm thì quả là buồn , ngày xưa mình cũng một lần như thế lúc đầu cứ tủi thủi một mình , mình cảm thấy tủi thân và buồn kinh khủng , giá như hồi đấy có ai đó đến chơi với mình thì chắc hẳn mình sẽ vui lắm . Bạn ngyuentram than mến chăc bây giờ bạn cũng đang rất buồn , nhưng chăc chắn bạn sẽ có thêm nhiều người bạn mới và có khi cón tốt hơn bạn cũ , việc ban buồn và nhớ bạn cũ chứng tỏ bạn dành cho họ rất nhiều tình cảm , hãy mở lòng mình ra , sẽ co nhiều người bạn tìm đến với bạn . Chúc bạn sống vui vẻ và hạnh phúc.