1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn biết gì về "thủ dâm" ? (Con trai > 22)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi bobobo, 11/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bobobo

bobobo Thành viên mới

Bạn biết gì về "thủ dâm" ? (Con trai > 22)

Mình trước đây, đúng hơn là đã 8 năm nay gần như ngày nào cũng làm "vài nháy". Đến khi có bạn gái vẫn không thôi được, mặc dù học tập và làm việc bình thường, thậm chí chơi thể thao rất tốt. Hôm trước vừa chia tay với bạn gái (yêu nhau 3 năm nay rồi) chỉ vì chuyện quan hệ, cô ấy ko thích quan hệ, lúc đầu yêu nhau lúc nào cũng "chiều", chừng 1 năm nay chỉ cho 1 lần 1 tuần(mà có vẻ rất miễn cưỡng), mình thì khác như một người nghiện....ko biết có phải do thủ dâm mà ra ko? Mình cũng ko biết mình có bị mắc bệnh gì đó ko ? Ham muốn quan hệ trong mình là rất lớn, và mình chỉ thích quan hệ với cô ấy mà thôi.(đôi lúc cô ấy thực sự là một người tình rất nồng nhiệt, mình không thể quên được những giây phút "gần gũi"đã qua).
    Mình làm một trưng cầu nhỏ để các bạn có thể cho mình biết rằng liệu mình có phải khác người trong chuyện đó ko ? (Năm nay mình 22 tuổi)
  2. so_khanh_

so_khanh_ Thành viên mới

Hehe 22 tuổi trẻ quá anh bạn.
    có câu chuyện kể rằng khi tàu thuỷ rời cảng ( trên tàu có khoảng 100 thuỷ thủ ), thuyền trường đặt một cái thùng có đục 1 lỗ để thủy thủ "giải quyết ". Thuỷ thủ chắc toàn các lão "sói biển " 25+ . Đến khi tàu về bến sau 2 tháng thì cái thùng vừa đầy . ( chắc tại ăn nhiều cá )
    Chuyện còn kể thêm là người ta dùng thứ chất béo trong thùng để đúc nến bán vào hoàng cung, sau đó rất nhiều cung nữ tự nhiên có hoang thai. Đây rõ ràng là tình tiết hư cấu nhưng chứng tỏ rằng phái nữ cũng .... .
  3. JogReloaded

JogReloaded Thành viên mới

ngày nào cũng vài nháy cơ à, thật hay đùa đấy, thế thì chắc chỉ còn da bọc xương
    còn chuyện cô bạn không thích quan hệ thì phải xem xem là do cô ấy thực sự không thích chuyện ân ái hay do bác làm "yếu" quá ?
    --------------------------------------------------
    Chả có cái gì hay bằng cái này : http://groups.yahoo.com/group/suthatttvnol/
    Chả có cái gì nhố nhăng hơn cái này : http://freepgs.com/smilies/
    JogR is a registered trademark of TTVNOL Development Group.
    Xây dựng TTVNOL là xây dựng Vinacomm !!!
  4. losmerengues2711

losmerengues2711 Thành viên mới

Đúng là chuyện như đùa ... Tôi không tin bạn gì ngày nào cũng làm 1 nháy trong gần 10 năm nay ... Chứ đừng có nói là ngày nào cũng làm vài nháy như bạn ý nói nhé ....
    Khiếp Vinamilk ở đâu ra mà nhiều thế .... cứ thử ngày nào cũng 1 phát trong 1 tháng đi , khéo không có mà xuất ... Chứ đừng nói 10 năm
    CHOÁNG quá .... Tôi kéo mấy đứa bạn cùng phòng vào đọc bài này chúng nó ôm bụng cười !
  5. Loveme

Loveme Thành viên quen thuộc

bác ơi 1 ngày vài nháy là có thể đấy. Vì mỗi nháy chỉ 5 phút là cùng. Em thì tuần vài ba nháy nhưng time rất lâu . Thằng bạn thân em cũng như bác gì chủ topic có ngày nó 5 nháy, nhưng chỉ 1 tí là ra thôi. Mà nó béo tốt lắm bác ạ.
    Còn để bớt "nghiện" thì time bác ở trong phòng 1 mình ít thôi. Kiếm cái gì làm cho nó quên đi, chắc là sẽ ổn
  6. bluesky85

bluesky85 Thành viên mới

Bobobo à, bạn đứng có lầm thủ dâm với đi toa-lét. Cái gì mà một ngày vài lần, đừng có đùa, người ta chớ có phải trâu bò đâu mà làm lắm thế hả ? Tôi một tuần có 2-3 lần mà còn mệt cả người, huống chi...
  7. KienSGH

KienSGH Thành viên quen thuộc

thèm gớm nhở! tui thì hồi trước thủ dâm ko cần film ảnh gì thì ok,giờ thì chịu...phải có film mới được,ko thì ko tài nào "bắn máy bay" được...nên cũng hạn chế được nhiều so với hồi trước!
  8. looking4some1

looking4some1 Thành viên mới

bobobo...tớ cũng như cậu đấy... 1 ngày cũng có vài ba nháy...ngày nào cũng đều đặn hết,,,từ năm lớp 8 tới giờ...bây giờ mình 23 rồi...ko thể nào bỏ đc...chắc là nghiện rồi đấy nhĩ
  9. JogReloaded

JogReloaded Thành viên mới

Tôi thấy cái title "Bạn biết gì về "thủ dâm" ? (Con trai > 22)" không ổn
    tại sao phải đề (Con trai >22) vào làm gì, thủ dâm là hành vi tự thỏa mãn nhu cầu sinh lý của các cô cậu thiếu niên từ 15 tuổi trở đi, chứ có phải "đặc quyền" của người trưởng thành đâu ?
    ở độ tuổi lớn hơn, quãng >20 thường hành vi này biến mất khi người ta bắt đầu có ********, ở các nước tiến tiến độ tuổi này còn thấp hơn, trung bình quãng 18-19 tuổi.
    --------------------------------------------------
    Chả có cái gì hay bằng cái này : http://groups.yahoo.com/group/suthatttvnol/
    Chả có cái gì nhố nhăng hơn cái này : http://freepgs.com/smilies/
    JogR is a registered trademark of TTVNOL Development Group.
    Xây dựng TTVNOL là xây dựng Vinacomm !!!
  10. _tranhoangtho

_tranhoangtho Thành viên mới

Tớ nghe các bậc đàn anh đi trước dạy bảo thế này này: Giàu ham việc, rỗi việc ham thủ dâm Thế nên để triệt để hạn chế cái hành vi hại thận, gây thoái hoá dây thần kinh ....tưởng tượng này, tớ chạy ngoài đường thật nhiều ( làm việc cơ quan, đi chơi với bạn bè ), tối về lăn ra ngủ vì mệt quá......
    Với lại, nghịch với đối tác thích hơn. Chỉ nên nghịch một mình khi đối tác giận, dỗi, đau đầu, đau bụng, quay mặt vào tường. Tớ chẳng bao giờ ngồi buồn mà ngứa ngáy tay chân cả.