1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn biết gì về trường ĐẠI HỌC HÀNG HẢI VIỆT NAM(VIMARU),sinh viên của trường như thế nào?

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi FULRO_VIMARU, 06/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FULRO_VIMARU

FULRO_VIMARU Thành viên mới

Bạn biết gì về trường ĐẠI HỌC HÀNG HẢI VIỆT NAM(VIMARU),sinh viên của trường như thế nào?

THEO BẠN ,BẠN ĐÃ BIẾT GÌ VỀ TRƯỜNG ĐẠI HỌC HÀNG HẢI VIỆT NAM,TÔI LÀ SINH VIÊN CỦA TRƯỜNG ĐÓ,CÓ GÌ THÌ CỨ NÓI THẬT NHÉ!

LÀM NGƯỜI KHÔNG CHỈ LÀ CỐ GẮNG ĐỂ KHÔNG GIỐNG NGƯỜI KHÁC MÀ PHẢI CỐ GẮNG ĐỂ KHÔNG LẶP LẠI CHÍNH MÌNH,TỨC LÀ BẠN LUÔN CỐ GẮNG.
  2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

con toi thi dang o ben doi dien voi hang hai!
    dan hang hai,co the tom lai vai cau:
    1/neu da sanh dieu thi tu chan den dau deu sanh dieu nhung lai hi sinh hoi qua da cho con duong lach tray than yeu cua chung ta
    2/neu da mot sach thi chang thua kem ...cu nhan tai nang la bao,nhung hinh nhu ra duong ko duoc sang suot lam
    3/neu de yeu,thi dan hang hai la mot doi tuong kha thu vi,du lang mang va du thuc te,nhung nen can than boi con trai hang hai chac chan ko phai hien lanh dang tin tuong nhu dan cac truong khac(duong nhien phai loai tru dlhp)
    4/neu de ket ban thi day la mot doi tuong cuc tot
    chi xin gop y nho nho,dan ki tuc cua hang hai hinh nhu ko muon gay an tuong tot voi dan truong y,rat thieu lich su va te nhi!
    thuphuong
  3. quaivat

quaivat Thành viên quen thuộc

Ra dân HH là như vậy ,mình ko biết nhiều về HH cũng như những người học ở đấy nhưng mình thấy họ cũng tốt ra phết.
    Don't gambe with love.
  4. con_ngoan_tro_gioi

con_ngoan_tro_gioi Thành viên mới

Sinh viên HHhả? Ui trời ơi! Được tóm gọn trong một câu:
    CỰC KÌ KINH DỊ(ẶC ẶC)
    HỌC,HỌC NỮA,HỌC MÃI.CHẾT HỌC TIẾP.YÊU,YÊU NỮA,YÊU MÃI.BỎ YÊU TIẾP[/size=10]