1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn cầu gì trong đêm nay và năm mới?

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi DuongTuHa, 24/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DuongTuHa

DuongTuHa Thành viên mới

Bạn cầu gì trong đêm nay và năm mới?

Tự dưng vào đây viết mấy bài liên tục,,,

Mọi người tối nay làm gì nhỉ? Đi chơi có vui không? Ở HN lạnh vừa vừa...

Sắp năm mới rồi mà cái box này cằn cỗi quá. Chả ai thương nó cả, cứ lo kiếm xiền hay sao ấy nhỉ... Nhưng mình cũng chỉ cầu mong năm mới mình kiếm được bự bự xiền thui... ...
  2. Helios

Helios Thành viên quen thuộc

Xem nào, tối qua lại ở nhà (cho đỡ rét ) nhưng không buồn lắm, chỉ hơi tò mò không biết bạn bè ở các nơi đón Noel ra sao và áy náy vì ko mua được thẻ điện thoại để gọi về cho cô bạn thân như đã hứa .
    Như mọi năm, vẫn chẳng kiếm được tí xiền nào . Cái mất nhiều nhất và cũng được nhiều nhất lại là tình cảm . Nhưng tình cảm thì đong đếm thế nào được...thôi thì chia sẻ một chút với ông già Noel vậy , suy cho cùng Santa là người nhận được nhiều lời yêu cầu nhất nhưng chẳng có ai lắng nghe điều ước của ông cả . À ,mà có đấy, người ấy chắc hẳn là ,f? .머<^
    Dear Santa : http://www.passionup.com/christmas/html/christmas1010.htm
  3. wall

wall Thành viên rất tích cực

4. Helios

Helios Thành viên quen thuộc

Chán giè mà chán . Gần 20 ngày lặn...không cố ý đến tận tối qua mới "được" nổi , nhờ thế vụ Noel năm nay không có thời gian để chán .
    Còn vụ đánh dấu kia có nhầm đoạn không í nhỉ ? Mọi lần hay để ý đoạn có chữ...xiền cơ mà ? (j/k)
    Chuyện được hay mất thì đã nói là ko cân đong đo đếm được rùi. Khoe những gì được thôi nhé : tình bạn (tất nhiên là với một cô bạn đã quen 8 năm ), gặp một người bạn khác và nhận được cuốn sách mà cứ ước giá như gặp người ta sớm hơn để được tặng sớm hơn . Ngoài ra , lâu lắm rồi mới được chơi trốn tìm với bọn trẻ con ở... . Vui ơi là vui khi "lừa đảo" thế nào mà có cậu nhóc mới 22 tháng tuổi (xinh trai cực) vài hôm trước còn khóc ré lên mỗi khi đến gần thế mà hôm sau cười toe toét , lại còn được "bonus" vào má 2 lần trước khi chia tay nữa chứ (mất ngủ mấy giây ). Giờ mới biết kiểu "lừa đảo" của mình là không lừa đảo gì cả (thảo nào nhiều người bảo mình là chuyên gia "lừa đảo" mà mình thì cứ chối )
    Còn một điều ko biết được hay mất : lâu lâu ko chat với người thỉnh thoảng "bị" mình gọi là cưng cũng thấy ....nhơ nhớ ra phết (thật đấy, nói dối thôi )
    Được Helios sửa chữa / chuyển vào 09:31 ngày 28/12/2004
  5. CtrlG

CtrlG Thành viên mới

Amen, Chùa ơi cho con nfm mới nhì?u tiĂ?n chùt. Cài xứ nà?y vư?a lẮy cù?a con mẮy thàng tiĂ?n fn xong. Đùng là? chò cf́n ào ràch