1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn chút về giải Cybergamer HCM!!!

Chủ đề trong 'Trung tâm thông tin TP Hồ Chí Minh' bởi Generalcsc, 05/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Mấy giờ vậy mấy anh hehe..Bắn thì chìu à,bắn 1.0 nhé chứ 7.0 là thua đó.....
    Chữ ký không hợp lệ!
  2. BabyBoom

BabyBoom Thành viên quen thuộc

Vậy mọi người hẹn ngày giờ chính xác để thằng em còn chuẩn bị súng ống xem các bác bắn như thế nào để liệu chừng mà thi đế ẵm giải nữa chứ hehehe
  3. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Xạo quá,kình địch ngồi đây mà bác đòi ẵm à..Hehe ngoại trừ chết vì súng ngắm thôichứ toàn bộ bọn súng càn em chẳng sợ thằng nào...
    The Good,the Bad and the Urly​
  4. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

ặ, chĂn chặa, cỏằâ hỏằ. em ko có ỏằY VN là cĂc bĂc cỏằâ tỏằ. chỏằâc quĂ chỏằi tiỏt mỏằƠc à, hic hà.
    Nỏu mà kâo dài sang hă thơ tỏằ't biỏt mỏƠy, em là em ghiỏằn HĂp Nai mỏằTt nuỏằ>c bà con ỏĂ. Bà con mơnh ỏằY Sài Gòn ko biỏt có ai nghe tiỏng Nguyên, trạm HĂp Nai chặa nhỏằY, nói ra cĂc bĂc bỏÊo em nỏằ., nhặng mà thỏưt là thỏ cĂc bĂc ỏĂ. Lúc trc ngày nào câng cúp hỏằc 'i bỏn mà...hic hic...
    Mansion và Assault xặa lỏm rỏằ"i, chặĂi màn mỏằ>i nhỏƠt bi giỏằ 'i, cĂi màn rỏằ"ng rỏằTng, tên gơ wên mỏƠt cha nó cĂi tên rỏằ"i( thông cỏÊm, trạm nên ko wan tÂm mư cĂi 'ó) nhặng màn 'ó là màn mỏằ>i nhỏƠt, bên ni tui nó hay chặĂi màn 'ó 'ó.
    Mong bà con cô bĂc nghe lỏằi thỏằ?nh cỏĐu cỏằĐa em, rĂng kâo sao cho 'ỏn hă, có dỏằ If one day I die, would u cry for me?
  5. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Thế thì cho em ngày giờ cụ thể đi, địa điểm nữa rồi em lên thẳng chỗ đó luôn!
    My heart is beating again!
  6. whisper

whisper Thành viên rất tích cực

Cái giải games này bàn từ trước tết đến bây giờ vẫn chưa xong, admin làm đi nha!
    whisper@
  7. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Ặc... ặc... cái này dành cho tân Admin làm đê... hehe....
    You are all I need, my love, my valentine
  8. song_dong_em_dem

song_dong_em_dem Thành viên mới

Mấy cha nội nói gì tui ko hiểu,hôm trước tui bực mình xoá hết bài rồi....Mk cái thằng làm tui xoá bài.....Nếu Antey ko viết luật chơi thì ok tôi sẽ viết lại cho..Quy định thêm 1 số luật mới và bỏ 1 số luật cũ vì anh em phàn nàn quá....Chủ yếu là CS thôi chứ AOE2 và Star craft thì đơn giản.....Đồng thời tui sẽ hi sinh vài nick đi quang cáo chứ nói ko ai nghe đâu..Còn thời gian thì cho các bạn 1 tháng chuẩn bị vì thời gian nay thi cử nhiều quá tui cũng sắp thi rồi..Đầu tháng 7 là ok nhất....
  9. Vo_danh_khach

Vo_danh_khach Thành viên rất tích cực

vây hôm nào làm 1 trân CT giao hữu với NTC cài nào. CHỉ tiéc là không biết mặt các bác để chơi thôi.
    không biêt thằng tram_Nam_co_dON@ biết các u không?
    Hôm nào rảnh, thì cho dịa diểm đi, bắn giao Hữu thôi, NTC giao hữu trò nào cũng đưọc, CT hay AOK hay SC cung được.
    vo_danh_khach2000@yahoo.com
    Đời là 1 cuộc phiêu lưu lớn
  10. song_dong_em_dem

song_dong_em_dem Thành viên mới

Hehe tram_nam_co_don thì biết chứ sao ko..Nó được nằm trong đội của tôi mà....NTC đừng có tưởng bở nhé,ăn đá banh thì được chứ game thì chưa chắc đâu...Nhưng mà tui cũng là dân Nha trang mà hehe....Thích thì Chủ nhật này mời mấy u 9 H lên tí nị uống cafe rồi sau đó nhổ neo đi bắn Half life ko thì khoảng 12 h 30 lên game MHT đường trường sơn cư xá bắc hải gần Bar trùng dương hoặc cafe Thảo ly,(quán này ở NT vào làm ăn đó hehe...)Tụi này sẽ bắn ở đó chủ nhật nào cũng vậy..
    Game For TTVN in Southern area