1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bạn có dự định về cho tương lai của mình ?

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi monterlovely, 05/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sv_hvan

sv_hvan Thành viên mới

Tương lai của tôi là mong muốn được về quê hương Hải Phòng sống và làm việc. Nếu số phận tôi có phải đi công tác xa, thì cũng sẽ cố gắng làm vài năm lấy kinh nghiệm rồi tính bài chuyển công tác. Mục đích cuối cùng là về Hải Phòng công tác, lấy vợ (giáo viên thì tốt).
    Để tính thử xem nào. Năm nay 26 rồi, nếu như được về HP công tác ngay thì tốt, như vậy thi xang năm xây nhà, yêu, rồi cưới vợ, cuộc sống như thế coi như đã ổn định. Nhưng nếu không được về Hải Phòng thì chắc phải 3 năm hoặc cùng nắm là 5 năm sẽ chuyển được vềHải Phòng, lúc ấy mình đã ngoài 30 rồi, ôi thế thì già mất rồi, lúc ấy mình cũng đã lên đến Thượng Uý ! Vậy để đến lúc ấy mới lấy vợ một thể. Bằng mọi giá phải về Hải Phòng rồi mới lấy vợ. Nguyện vọng là học cao học, hoặc có thể hơn thế nữa, học thêm ngoại ngữ, rồi bàng lái xe (ô tô và xe máy), phấn đấu lên đến Trưởng Phòng hoặc phó Giám Đốc là được rồi ......Tương lai đang đợi phía trước, hãy cố gắng hết mình để đi tới một tương lai sáng nhất. Chúc tất cả mọi nguời thành công
  2. everythingidoidoitforyou

everythingidoidoitforyou Thành viên mới

e hèm , tương lai hả ...xem nào...học xong 4 năm nữa ra trường , oài chắc là phải ăn bám thầy u thêm 2 năm thì công việc may ra mới ốn định được ...sau đấy thì hỏi thầy u xem ngày xưa khi thầy u đi học có thù oán hay ghét ai không , nếu có thì tìm thằng con trai của nhà đó rồi giăng bẫy nó , cưới nó để trả thù cho thầy u (quân tử trả thù 10 năm chưa muộn) . hic . xong phim.!
  3. trong_tuan179

trong_tuan179 Thành viên mới

pó tay . Tương lai của tui hả giờ cứ học xong đi đã sau khi học xong thì mở một cửa hàng máy tính he he và mình làm giám đốc . Rồi mở thêm vài của hàng nét nữa sau đó phát triển rộng ra ,ặc ạc thui mơ thế thôi đã àh quên thêm vợ đẹp con xinh nữa nhỉ
  4. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

Cứ mơ đi, mơ đi.......
    cái giè đến thì cứ đến, ông Tuấn này, tôi nghĩ chắc chả được đâu, he he he... mơ
  5. trong_tuan179

trong_tuan179 Thành viên mới

bà nói về d­­­ự định trong t­­­­­­ương lai của bà đê nói linh tinh mãi
  6. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Nhìn vào tương lai lệ tuôn trên má , quay nhìn quá khứ vãi cả linh hồn ......................
  7. monterlovely

monterlovely Thành viên tích cực

Tương lai là 1 cái gì đó thiệt mơ hồ ...tui ko dám nghĩ đến tương lai của mình mà cũng chả có can đảm để quay lại nhìn quá khứ của mình ...1quá khứ hết sức tồi tệ ,nếu như ai đã quen tôi từ trước thiệt sự ko nghi tôi bây giờ như vậy...lên tôi chỉ dám nhìn vào hiện tại và hãy để tất cả những gì nó đến nó cứ đến mà thôi ...
  8. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

Nói chung chẳng ai biết được tương lai sẽ ra sao, cứ từng bước 1, sau này sẽ biết.............
    tương lai có như mong muốn hay ko, đều nhờ vào nỗ lực của mỗi người, mong rằng chúng ta sẽ có 1 tương lai tốt như mong muốn............
    mai đã khác roài..............
  9. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Tương lai, ko ai nói trc dc điều gì , nhưng cũng fải có kế hoạch cho nó chứ fải ko? Nếu ko thành công thì thay đổi kế hoạch khác !! he he !
  10. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Tương lai của tui phụ thuộc vao` 2000USD có thì đi làm ko có thì nằm nhà