1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn có hay ghen không ??? Những kiểu ghen QUÁI CHIÊU

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi DuachuotBu, 05/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DuachuotBu

DuachuotBu Thành viên quen thuộc

Bạn có hay ghen không ??? Những kiểu ghen QUÁI CHIÊU

NHãng Ki"u Ghen "Quái Chiêu" Cña Đàn Ông
    (Báo PN)
    Ai còng bi.t ghen tuông là chuy-n ngưêi ta thưêng t-nh. NÊi khác hn, ghen là mât thuâc tÝnh tạ nhiên cña t-nh yêu, dï ngưêi đÊ là nam hay nã. Sy th. mà xưa nay, ngưêi ta ch~ hay nÊi v' nhãng cn ghen cña đàn bà, chá Ýt ai đ' c

ĐặỏằÊc sỏằưa chữa bởi - duachuotbu vào 05/04/2002 23:36
  2. anhthu

anhthu Thành viên quen thuộc

Nói chung khi yêu ai cũng ghen, kiểu ghen quái chiêu trong lịch sử thì phải nói đến kiểu ghen của Hoạn Thư, tớ thì rất sợ những người ghen, nhưng bản thân thì không dám nói là mình có ghen hay không, giả sử bây giờ mà bạn trai tớ đứng nói chuyện với cô khác chẳng hạn, chắc là tức lắm í nhỉ, nhưng chẳng tội gì để cho người ta biết là mình ghen à, thế thì chẳng hay, thôi đành lườm nguýt vài cái cho bõ tức hoặc không thèm nói gì cả....hì..hì...thế này thì chưa quái chiêu đâu nhỉ...bạn noà có kiểu ghen quái chiêu thì tư vấn cho bọn tớ nha.
  3. anhthu

anhthu Thành viên quen thuộc

Không ai biết ghen à ! Hay nhỉ, Anh Thư có biết một vài kiểu ghen quái chiêu sau một hồi bị đánh ghen vì cái tội " dám vô tình quyến rũ người yêu bà " cho nên cũng biết vài thứ, nhưng mừ hổng tiện lói ra....iem ngượng lém nha.