1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẠN CÓ HAY MƠ KHI NGỦ KHÔNG?

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi chimsau, 25/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Chắc mơ thấy ngáo ộp lại tưởng là chị hở? Khổ, dạo này mình đang gõ mõ tụng kinh, tu nhân tích đức, có bắt nạt trẻ con mấy đâu nhở... Thiện tai, mô... chúa..., mô (a) men!!![​IMG] 

2. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Trong giấc mơ thấy mình... đang ngủ.
  3. boy_kinhbac

boy_kinhbac Thành viên mới

Hôm qua mơ thấy tóc mình tocbóđuôi gà
  4. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Oáp... oáp... lúc trưa ngủ mình cũng mơ thấy một người mơ thấy tóc bó đuôi gà ..... không phải 2005.
  5. boy_kinhbac

boy_kinhbac Thành viên mới

Híc chắc là mơ thấy tóc mình bò đuôi gà đầu 2006 rồi thế mới chết
  6. piccolo

piccolo Thành viên mới

Dạo này ngủ đêm nào cũng mơ. Mơ vui có, mơ sợ có. Nhưng vẫn thích nhất giấc mơ đêm qua: Mơ được ăn một mâm xôi xéo chất cao như quả núi, lại có bao nhiêu là hành khô. Báo hại phải trả lại người ta xôi, chỉ ăn nổi chỗ hành.
    Mê mẩn cái kiểu gì mà ngộ thế không biết! Tâm hồn ăn uống đi vào cả giấc mơ. Sáng dậy vẫn thòm thèm.
  7. piccolo

piccolo Thành viên mới

Dạo này hay được đi ăn cỗ cưới quá! Có phải vì thế cho nên đêm nằm ngủ cũng mơ chuyện cưới xin. Mà đêm qua lại mơ mình cưới mới chết chứ!
    Trong mơ, chú rể của mình béo ơi là béo!
  8. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

HỢ hợ, đêm qua nằm mơ kỳ lạ quá. Chắc lâu ko vào nên bị nhắc hay sao ý. Hự hự. Tớ mơ thấy 1 iem xinh đẹp dán trên trán chứ KBC, giật mình. Mà, iem đấy lại rất quen, mình đã gặp hồi off KBC rùi. Mình chỉ bảo có cho hun thì mới đi cùng, thế là ...tèn tén ten. Chỉ muốn giấc mơ đấy kéo dài nhưng chỉ khổ nỗi, chuông ĐT réo inh ỏi, thằng nào mà láo thế, hự hự, sếp gọi dậy đi làm. Hừ hừ
  9. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Chị thế còn đỡ, em thì ít mơ nhưng cứ mơ là khó quên lăm, mấy hôm trước còn mơ thấy một thằng nhóc con cứ cheo í ới" Vợ ơi chờ "ăn" mới."
  10. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Trưa qua mình mơ thấy mình đang đạp xe trên 1 con đường lạ, xung quanh mình mọi thứ trên đường rất mờ ảo tựa như là những đám mây trắng ngập tràn trên đường. Mình cứ đạp xe và sợ hãi. Mình cố nhìn lên bầu trời, thì tất cả vẫn 1 màu trắng mờ mờ mây hay sương gì đó, rồi có những có gái mặc áo dài có cánh bay lượn xung quanh và nhìn mình vô hồn. Mình sợ quá, bỏ cả xe đạp, chạy thục mạng, và ngõ cụt lại chính là 1 ngôi nhà hoang. Mình vừa chạy vào thì đứng im và ko cử động đc. Mình cố bước đi thì như có ai đang điều khiển mình. Chợt có 1 người rất lạ, mình chưa gặp bao giờ, túm thật chặt cổ tay mình, mình ko thấy đau nhưng nhìn thấy chú ấy đã cố gắng hết sức mình để bóp chặt cổ tay mình, và như có ai đó bật ra khỏi mình. Mình cử động đc và chỉ còn biết quay đầu chạy tiếp. Vừa chạy ra ngoài mình nhìn thấy bầu trời vẫn ko gì thay đổi, vẫn có những cô gái vô hồn lượn lờ, ở hai bên là vách chân của 2 cây cầu thật lớn. Mình vội trèo lên, cố thoát khỏi , mà ko biết thoát khỏi cái gì, mình thấy mình toát hết mò hôi, nhưng mình lại rất lạnh và sợ.

rồi mình vấp chân ngã, và mình ----> tỉnh giấc.
    hú hồn.
    Đêm qua đang ngủ, thấy mấy cái áo treo trên tường mình giật cả mình. Mãi mới ngủ tiếp đc. Híc. Ko hiểu mình sợ ma khi nào!!!