1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn có phải là người hài hước

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi bi_tet, 07/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Bạn có phải là người hài hước

Bạn nghĩ gì về những tình huống vui nhộn trong cuộc sống hàng ngày. Những câu nói, những tình huống hài hước... đến nỗi mà khi về nhà, lên giường đắp chăn rồi vần phải bật cười một mình. Hãy viết lại để mọi người cùng chia sẽ niềm vui với bạn nhé. Hài hước một cách thông minh là điều không thể thiếu trong cuộc sống, bạn sẽ có được nhiều điều nếu bạn là một người hài hước .
  2. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

...Tình huống kịch tính. Tên cướp đang gí súng vào con tin, còn viên cảnh sát thì đang chĩa súng vào tên cướp. Trong lúc nguy cấp tên cướp hét lên: Mày mà bắn chết tao, tao sẽ bắn chết nó. <---- chắc lúc sắp chết người ta không suy nghĩ kỹ lắm.
    ....Bạn gái đến nhà chơi. Đang ngồi ăn cơm với cả nhà. Ông bố : Con gắp thức ăn cho bạn con đi, chẳng chịu ăn gì cả
    Đôi trẻ : Hơi mất tự nhiên.
    Bà me : Anh cứ để kệ chúng nó tự nhiên, đến bây giờ anh nhìn em, em vẫn còn thấy hơi bối rối nữa là.<---- Cười,không khí bớt căng thẳng đi nhiều.
  3. Nguyenaoe

Nguyenaoe Thành viên mới

Được nguyenaoe sửa chữa / chuyển vào 11:58 ngày 07/11/2005
  4. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

..Ngày hội báo trường, cô em xinh xinh trong tà áo dài trắng thướt tha. Gió bay bay làm áo em mắc vào cành bàng.Mấy thằng con trai nghịch ngợm kháo nhau:
    - Anh nào xuống gỡ cho em nó kìa.
    - Nhớ là gỡ lấy cái áo thôi nhé.
    Cười ngả nghiêng.
  5. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

..ký túc SV BK, nơi hội tụ của tâm hồn máu lửa, những thiên tài và cả những thiên tai. Thằng bạn ngủ ngon lành trên giường, hôm qua nó học muộn. Gọi dậy đi ăn cơm mãi không được, thằng ku em chơi ác bồi dưỡng cho ông anh 5k hạt tiêu vào vị trí mà tạo hóa đặt cái mũi vào đó. Ôi trời....Đến giờ nghĩ lại vẫn thấy run.
  6. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Ngày, đi picnic ở vườn hoa nhà ông bạn cùng lớp. Hoa đẹp quá, ngắt một bông cúc vàng, rất to gài vào mái tóc óng mượt của cô bạn. Ôi chao, sao mà lúc ấy mắt nó đẹp đến thế.
  7. Nguyenaoe

Nguyenaoe Thành viên mới

Đang dạo với GẤU MẸ, ĐT có tin nhắn, Gấu ta cướp vội mở xem một mình. Run rùi, không bít ai nhắn đây, không khéo là nhí thì toe. Bỗng Gấu quay lại hun chùn chụt "Hì cắn, cá cắn này, cắn này".
    Hoá ra thằng TRÁP ĐEN nhắn: "Cắn kìa, cắn hìa, giựt,giựt đi..."
  8. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Cưới em bạn thân, lớp trưởng đứng lên phát biểu hùng hồn :" Mặc dù đã rất cố gắng nhưng cả lớp không thể về dự cưới bạn đông đủ được, hi vọng cưới lần sau cả lớp ta sẽ cùng được chia vui với bạn, vỗ tay".
  9. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Sáng đi học ngang qua Sân Vận Động,đầu óc vẫn mơ màng vì giấc mơ đẹp vừa bị đứt quãng.
    Tự nhiên có một đoàn các anh khoa Quân Sự xếp hàng đi đều thẳng tắp,mặt mũi sáng loáng lướt qua.Con bé mắt liếc sang nhìn,đi thêm hai bước nữa "Rầm'' ,đâm sầm ngay vào gốc cây.
    Hại lũ bạn bên cạnh lăn quay ra cười,các anh cũng vỡ hết hàng ngũ vì cười.
    Chỉ khổ con bé mặt đỏ lựng,đi thật nhanh ,lẩm bẩm"SAo mình đi nhanh thế nhỉ,đâ đến chỗ cái cây mà không biết...!"
  10. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Đến nhà người yêu chơi, mẹ làm mồi cho hai bố con ngồi nhậu. Con rể nhỏ nhẹ:" con ngồi với bố cho vui thôi, con không uống được nhiều". Hết buổi, con rể bế bố lên giường, bố nằm ngáy pho pho.
    Cô người yêu nói :" bố em bảo anh uống rượu nhiều quá", đáp tỉnh bơ :" ôi giào, em cứ vẽ, trâu buộc ghét trâu ăn đấy mà". Em cười rũ.