1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn có thấy khổ không?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi LongKing, 04/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

Bạn có thấy khổ không?

Hỡi các bác (male), ai chẳng muốn bạn gái mình xinh đẹp, ai chẳng muốn người yêu mình duyên dáng, ai chẳng muốn " nửa kia " của mình cuốn hút.... nhưng ta có phải trả giá cho điều đó không?? dạ xin thưa là có !!! Đó là khoảng thời gian chờ đợi bất tận khi chờ bạn gái trang điểm, chuẩn bị (trước khi đi chơi)...
    Khổ, mệt mỏi, căng thẳng.... nhất là lúc rủ đi ăn sáng chẳng hạn, hic, chờ xong xuôi thành ra đi ăn trưa .
    Vậy ý kiến của các bác thía nèo, nên "chống đỡ" ra sao? em có 1 chiêu này : gọi cho Girlfriend trước giờ hẹn khoảng 30' (có thể nhiều hay ít hơn tuỳ đối tượng), sau thời gian đó là ta khởi hành, đến nơi là oki, Go luôn....

================================================

Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 12:21 ngày 09/04/2003
  2. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Hi` hi` cũng tùy người thôi chứ bác........Sushie chưa hề để bf phải đợi để make up đi chơi một lần nào cả :-)
    ~ It is not the mountain we conquer but ourselves ~
  3. KingstheOne

KingstheOne Thành viên mới

LongKing học khoa Quảng cáo hả... học giỏi phết... hihihi
    KingstheOne - the Matrix
  4. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Chẳng có gì khổ cả, được đợi người đẹp là cả một niềm hạnh phúc .
    ------------------------------------------
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui.
    Chọn những bông hoa và những nụ cười
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy
    Để mắt em cười theo lá bay.
  5. PCL

PCL Thành viên quen thuộc

hạnh phúc như thế thì tôi xin đưa cả hai chân lên vái cùng 2 tay cho nó nhiều. Nói chung là một vùa 2 phải thôi, nếu không đến lúc ăn quát hoặc lại ớ người ra không biết là mình bị quát về việc gì
    give me an oral pleasure
  6. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

ấy ấy, các bác hiểu lầm rồi, hiểu lầm nghiêm trọng, em có quảng cáo quảng sói gì đâu, cái hồi mà sốt ruột chờ bạn gái trang điểm của em nó được chia vào thời quá khứ rồi, hic, bây giờ.... các bác lại chạm vào nỗi đau đớn của em rồi...
    Nhưng mà cái chuyện chờ này này, khi ko có GF hay mới yêu nhau thì chuyện đó nhỏ tí ti như con virut bệnh cúm HK ý. Đến khi yêu nhau đuợc 1-2 năm rùi, nó lại to tướng như củ khoai nướng. Em thì em thấy nhiều trường hợp than phiền về chuyện này rồi ( tất nhiên là chả chú nào dám nói huỵch toẹt ra cả). Chính vì thế những ai có chung ý kiến thì dzô thui
    ================================================
  7. bigdoremon

bigdoremon Moderator

hê hê ít ít thì còn tạm chấp nhận được ...chứ lần nào cũng fải chờ cỡ hàng giờ thì
    với cả nói chị em bỏ quá cho, chứ nếu có bôi bôi trát trát thì cũng xin in ít thôi ... nhiều đâu có đẹp, trông lố lắm
    một chút kẻ mắt nhẹ, một tị son môi ...dặm chút phấn là OK mà, nhỉ
    ...send someone to love me
  8. Lissette

Lissette Thành viên rất tích cực

yeh, đồng ý với điều anh Big nói nhưng thật ra thì chị em chúng tôi ko biết thế nào mà chạy theo các quý ông được; người thế này kẻ thế kia, biết sao mà phục vụ... có người thích girl trang điểm nhẹ, tự nhiên; có người cho rằng phải trang điểm đậm thì mới nổi bật và hơi lạ một chút thì mới có phong cách... xời, các ông ko bao giờ trang điểm thì nghĩ thế chứ chị em chúng tôi cũng đau đầu chứ bộ; làm đẹp đâu phải dễ... làm ơn thông cảm dùm ... người thấy lố nhưng ối kẻ thấy đẹp.. biết làm sao? :)

...sự việc tốt hơn khi chúng ta tốt hơn, tiến bộ hơn... sự việc thay đổi khi chúng ta thay đổi...
  9. bigdoremon

bigdoremon Moderator

BIGDOREMON <-- cái đẹp là cái đơn giản nhất (trong 99% các trường hợp )
    Và thì thế mới cần tâm lý chị em để hiểu gu của anh em chúng tôi... và nếu theo quan điểm cứ chạy theo gu của những người xung quanh thì chị em sẽ ... (không dám nói vì sợ quá hehehe...)
    ...send someone to love me
  10. MAFIOSO

MAFIOSO Thành viên quen thuộc

Mấy pác có bao giờ ngồi đợi cô nàng make up 2 tiếng... ngòai đường không được vào nhà !? 1-0
    Có bao giờ đợi 2 tiếng đồng hồ xong gọi cho nàng thì nghe nói là... em quên, xin lỗi nha !? (Hẹn trước rùi đó... hic) 2-0
    Và nhiều nhiều nữa... lên đến 10-0 thì mấy pác cũng biết kết quả rùi đó... quá sức chịu đựng !!!??
    [​IMG][​IMG][​IMG]