1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bạn có tin, giờ đây có thể triệt lông vĩnh viễn chỉ sau một lần

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi senspa68, 26/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. senspa68

senspa68 Thành viên mới

Câu hỏi: Xin chào dịch vụ tư vấn của Sen Spa. Xin tự giới thiệu, mình tên là Lan, năm nay 28 tuổi và đang là nhân viên quán bia. Công việc của mình rất ổn, tuy nhiên mình có một vấn đề: lông chân mình mọc dài và nhiều do gen di truyền mà mình thì hay phải mặc váy. Mình đã thử rất nhiều cách che lông chân như mặc quần tất hay sử dụng kem nền nhưng vào những ngày hè thực sự rất nóng và khó chịu. Mình thử tiếp các cách tẩy lông chân bằng phương pháp dân gian nhưng lông mọc lại rất nhanh và cứng đen hơn nhiều. Bây giờ mình cảm thấy rất bất lực và tự ti vì đôi chân của mình. Liệu Sen Spa có thể chỉ cho mình biết cách làm hết lông chân an toàn và thực sự hiệu quả không?

Trả lời:

Xin chào Nhung!

Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi đến chuyên mục tư vấn của Sen để chúng tôi có thể giúp đỡ bạn!

Về câu hỏi của bạn, Sen Spa xin được giải đáp như sau:

Thưa bạn, đúng là các cách tẩy lông chân bằng phương pháp dân gian dù đơn giản dễ làm ngay tại nhà nhưng không có tác dụng trị lông chân vĩnh viễn, hơn nữa còn làm mất thẩm mĩ và gây nhiều nguy hại đến sức khỏe.

Cách làm hết lông chân
    Có thể bạn quan tâm:
    cách tẩy lông chân vĩnh viễn

tẩy lông chân vĩnh viễn
    trị lông chân
    triệt lông chân vĩnh viễn ở hà nội
    cách triệt lông chân vĩnh viễn
    trị lông chân vĩnh viễn
    cách tẩy lông chân hiệu quả
    Để triệt lông chân vĩnh viễn, cách thức tốt nhất là liệu trình triệt lông vĩnh viễn công nghệ ánh sáng OPT - SHR của thẩm mỹ Sen Spa. Tại seo bạn nên chọn ánh sáng OPT - SHR cũng như Sen Spa:

• Công nghệ ánh sáng sinh học OPT - SHR là công nghệ mới và hiện đại nhất đến từ mỹ, đã được kiểm chứng có hiệu quả thành công trên hàng ngàn đôi chân phụ nữ.
    • Đội ngũ chuyên gia hàng đầu lĩnh vực thẩm mĩ, hoàn hảo về mặt kĩ thuật và luôn tận tâm đem trả lại cho khách hàng vẻ đẹp vốn có
    • Nhân viên thân thiện, luôn coi khách hàng là thượng đế đem lại sự phục vụ hài lòng nhất đến cho khách hàng.
    • Giá thành phải chăng, phù hợp với mọi cô gái bởi Sen Spa luôn mong muốn có thể đem đến cho các chị em phụ nữ.
    • Bảo hành dịch vụ trọn đời - kim chỉ nam và là niềm tự hào của Sen.
    Nếu bạn muốn tìm một cách làm hết lông chân triệt để, hãy tìm đến Sen Spa. Một đôi chân láng mịn không còn dấu vết vi ô lông suốt đời, Sen Spa tự tin biến ước mơ của bạn thành sự thật!

Triệt lông vĩnh viễn ở hà nội ---Tắm trắng toàn thân tại hà nội --- Phun môi pha lê tại hà nội --- Phun thêu lông mày tại hà nội --- Điêu khắc lông mày tại hà nội --- Trị mụn trứng cá tại hà nội ---Trị nám da tại hà nội --- Spa làm đẹp tại Hà Nội

CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM MỸ SEN SPA – SPA UY TÍN Ở HÀ NỘI
  2. banhda1990

banhda1990 Thành viên rất tích cực

Nếu mà chỉ sau 1 lần có thể triệt lông được vĩnh viễn thì tuyệt vời quá! :) Đúng là công nghệ làm đẹp càng ngày càng tiên tiến hơn.