1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn đã biết mua thức ăn nhanh cho chó mèo ở đâu chưa??

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi hiennguyen94, 23/01/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hiennguyen94

hiennguyen94 Thành viên mới

Bận rộn như thế này làm gì có thời gian nấu ăn cho chó mèo chứ??/
    Đi làm rồi thì cho chó mèo ăn thế nào đây??
    Đây quả là sự khó chịu đối với những người nuôi thú cưng. Mặc dù bạn rất yêu thú cưng của mình nhưng đôi lúc công việc bận rộn hoặc không có nhiều thời gian làm bạn lực bất tòng tâm
    Đừng lo lắng, hãy giao việc đó cho chúng tôi. Hiện chúng tôi bán tất cả các loại đồ dùng, thức ăn, thuốc, y tế cho cún. Đảm bảo sẽ giúp bạn chuẩn bị chu đáo từ a đến z tất cả các cv cần thiết.

Thức ăn ư??
    Bạn không cần lo, hiện tại rất nhiều loại thức ăn cho chó mèo. Dễ sử dụng nhất là các loại thức ăn khô, bởi vì chúng có thời hạn sử dụng dài, ko lo bị hỏng khi để lâu ngoài không khí. Bạn muốn chia bữa cho chúng, bảo quản đồ ăn khi bạn vắng nhà sẽ có các loại bình chứa nước và thức ăn tự động. Ngoài ra vẫn còn rất nhiều loại thức ăn ướt, pate cho chó mèo.

Đồ gia dụng
    Bạn không phải lo gì hết, qua 209 Thụy Khê, Tây Hồ, Bạn sẽ được tư vấn cụ thể, đảm bảo đồ cho thú cưng từ a đến z, các loại quần áo, ổ nệm, khay đựng đồ ăn, đồ chơi, sữa tắm,....

hãy tham khảo tất cả những thứ đó trên siêu thị thú cưng FamiPet!! Hoặc alo ngay sđt 034.88.33.666