1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn đã biết những lý do khiến mình thua cuộc khi chơi xì tố chưa

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Caithao9x, 05/04/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caithao9x

Caithao9x Thành viên quen thuộc

Cùng với những game bài như liêng online, phỏm, mậu binh thì xì tố là một trong những game bàiđược coi là một game cân não nhất hiện thời, sự thú vị và hấp dẫn, gay cấn của game bàimỗi lần các kẻ địch thay nhau cược và tố lẫn nhau. Điều đó luôn cuốn hút bạn vào trò chơi này. Nhưng có thểthắng lợigame đánh bài của bạn có cao không? Nếu không thì hãy cùng sảnh bài đi tìm hiểu lý do vì saomà bạn lại luôn là người thua cược nhé.
    Những lý do làm bạn luôn là người thua cuộc trong game chơi bài xito
    Hãy cùng khám phá những lý do làm bạn luôn trở nên người thua cuộc nha:
    01. Chuẩn bị tâm lý sẵn sàng để chơi hay chưa
    Đây là lý do thua cược mà mình xin khẳng định rằng lý do này chiếm 80%. Nếu bạn chưa chuẩn bị tâm lý trước khi chơi hay bạn chơi với tâm lý không thoải mái, sức épvì liên tiếpthua game bài.
    Bạn cần biết một điều rằng khi bạn không thoải mái sẽ không thểtìm những thủ thuậtmới những bước đi hợp lý trong ván đầu. Bạn chơi liều, ra những nước bài theo cảm tính không có mục tiêu, không có chiến thuậtchơi rõ ràng cụ thể càng khiến bạn cảm thấy thất vọng, mỏi mệthơn khi phải liên tiếp phải nhận những ván đầuthua.
    Hãy dừng lại ngay nếu bạn có nghĩ suyđu theocảm tính, hãy chuẩn bị tốt cho mình những mẹotrước khi chơi, ý thứcchơi lúc nào cũng trong trạng thái thoải mái để có thểkiểm soát và làm chủ được ván đầucũng như làm chủ cuộc chơi.
    02. Tâm lý sợ thua
    Những người mới chơi thường có suy nghĩmình sẽ chẳng thể thắng được ván đầu khi gặp phải những đối phương có kinh nghiệm chơi bàinhiều, số bàn thắng của họ lớn. Bạn đừng bao giờ có suy nghĩlà mình sẽ thua nha “thất bại là mẹ thành công” mà.
    Hãy thử chiến đấuvới ván đấu đó, với những cao thủ tầm cỡ với tâm lý thoải mái nhất, để phát huy hết có thểchơi của mình để giành chiến thắng, tham dự các ván đấu như vậy sẽ hỗ trợ bạn sẽ nâng được tri thức của bạn với các gamer khác đó.
    03. Chưa chọn cho mình một cách thứcđánh bàihợp lý
    Bạn đã rèn luyệnđúng cách, có lối chơi hợp lý ở từng nước bài chưa? đoàn luyệnthực thụnghiêm chỉnhchưa? Làm thế nào để có một cách thức chơi đúng? Để có cách thức chơi đúng đầu tiênbạn phải chọn cho mình những ván bài hợp với kiến thứccủa bạn, chỉ có khi bạn chọn những ván đầuthích hợpvới xác xuất xảy racủa mình thì bạn mới phát huy được hết tỷ lệcủa mình được, từ đó dần dần bạn mới tích lũy cho mình những kinh nghiệm khi chơi, những kẻ địchmà bạn từng gặp, những bày trận chặn những kẻ địchđó.
    Đối với những người mới tham dựhãy bắt đầuhọc từ nhũng cái cơ bản, luật chơi, phong cách chơichứ không phải vì game bài thu hút được nhiều người chơi mà bạn vào chơi ngay thức thìmà không biết luật bạn sẽ bị thua trắng tay đó. Hãy tích lũy cho mình những tri thứccơ bảncũng như kinh nghiệm của các game thủđã chơi xì tố nha.
    Với những lý do khiến bạn thua cuộc mà gamebaixito.blogspot.com vừa san sớtthì bạn đang vướng ở lý do nào? Nếu đã tìm được lý do khiến bạn thua cuộc sẽ tương trợ bạn tìm ra hướng đúng để chơi bài. Chúc bạn luôn luôngiành được chiến thắng ở mọi ván đầunhé