1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẠN ĐÃ CHUẨN BỊ GÌ CHO NGÀY VALENTINE!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ladyfirst24, 25/01/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sep20022001

sep20022001 Thành viên quen thuộc

hic hic mọi người ơi em cũng muốn ăn chocolate
    em có lòng tốt không nhở giúp đỡ em cái
    ... ĐỜI SÓNG GIÓ ...TÌNH MÉO MÓ ... TIỀN CHẲNG CÓ ...
  2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

ôi chao ơi,Valentin--------------------->buồn chết đi được
    Live for what?Có khi nào trên đường đời tấp nập
    ta vô tình đi lướt qua nhau
  3. thudungloveduong

thudungloveduong Thành viên quen thuộc

Ơ... tớ nói theo quan điểm của mình sao lại vi phạm nội qui diễn đàn?hic hic hic ..???
    What would you think if I sang out of tune?Would you stand and walk out on me?
  4. Nguyen_n_Linh

Nguyen_n_Linh Thành viên mới

Có chiện gì mà buồn thía hả bạn?
    Năm nay chẳng biết là sẽ làm gì đây. Mọi năm thì đều có thể ăn chocolate( tất nhiên là tự mua lấy thôi, làm wái gì có ai tặng, mà không phải, có người tặng mà không dám nhận thôi à). Năm nay không dám ăn là tại đang tăng cân bà con ạ. . Định là valentine sẽ xuống Hải Phòng một chuyến mà chẳng biết có đi được không. Nếu xuống chỉ sợ không ai tiếp thôi à, tại mọi người đều bận trong ngày này mà.​
    Nguyễn Linh
  5. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

valentin là ngày chỉ dành cho những người đã có người yêu thôi.Mình chưa có người yêu thì dúng là buồn rồi còn gì nữa
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  6. roselovely_204

roselovely_204 Thành viên quen thuộc

valentin nay, ca box minh di choi ha , anh Kings_athur oi , nho cho nang` di cung do nha !!!, ca anh devil nua , ko the thieu co be rang khenh dang yeu day dau . hi`
    vi valentin la ngay TY, nen cac anh hai khao het nha , socola, keo , hoa, va cong vien rong bien nhe !!!!!ok
    nguoi hanh phuc nhat khong phai la nguoi co moi thu tot nhat ma la nguoi tan dung tot nhat nhung the den voi ho
  7. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Ngày đấy dù sao anh cũng rỗi , hi hi , ai thích rủ đi đâu anh đi liền , thôi thế này nhé , bọn anh khao chocolate còn mấy em khao vé công viên rồng biển .
    Tình là giọt đắng hay tiếng mưa rơi nghe tí tách buồn
  8. Iron_maiden

Iron_maiden Thành viên rất tích cực

Khôn thấu trời luôn anh chondau ui!!!.......... Mà chả ai có người iu rùi lại chịu đi chung với box đâu mà rủ..............Em kêu gọi những nhân nào còn độc thân trong box mình đi chơi chung đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!............ko tốn chocolate,ko tốn hoa,chỉ tốn tiền trà......okie??? à quên,tiền mừng tuổi nữa chứ.......hà hà....
    Từ từ mà sống-Đủng đỉnh mà yêu
  9. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

em đồng ý với anh chondau nè.Nếu hôm đó chị ngocconuong mà có đi cùng chắc chắn em sẽ có cơ hội để nói một câu xanh rờn là:chị ngọc anh Hùng là của em rồi,chị để anh ấy yên đi.ok.Hôm đó( liên hoan) em chỉ muốn nói câu gì đại loại như thế nhưng mà......hic hic mình chẳng là gì để có thể.....................cho nên chỉ còn cách quay mặt đi.tức không chịu ...........
    Nhưng mà .....................thôi để xem đã,còn 1 tuần nữa mà.Mình sợ đi với anh chondau rồi về nhà bị tạt axit lắm
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  10. roselovely_204

roselovely_204 Thành viên quen thuộc

hic , anh Chondau... oi , hay la doi nguoc lai nhe , chung em lo chocolate, con cac anh :"cong vien Rong Bien" ok!!!
    ngay va len tin tat nhien la ngay tinh yeu , neu ai con co don thi dang ky di choi mau , em ne!!!
    nguoi hanh phuc nhat khong phai la nguoi co moi thu tot nhat ma la nguoi tan dung tot nhat nhung the den voi ho
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa