1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẠN ĐÃ CHUẨN BỊ GÌ CHO NGÀY VALENTINE!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ladyfirst24, 25/01/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. roselovely_204

roselovely_204 Thành viên quen thuộc

hic . anh Chondau.. oi , hay la minh doi nguoc lai nhe , chung em lo chocolate, con cac anh "cong vien Rong Bien , " ok !!!
    valentin la ngay tinh yeu , vi vay neu ai con co don thi dang ky mau , ha !!!
    nguoi hanh phuc nhat khong phai la nguoi co moi thu tot nhat ma la nguoi tan dung tot nhat nhung the den voi ho
  2. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Thống nhất thế nhé , 14/2 ai chưa có người yêu thì đi chơi công viên rồng biển , anh cũng máu rồi đấy , thấy người nhà đi chơi về kể tức ko chịu được , ko biết nó có cảm giác mạnh như chơi công viên nước Hồ Tây ko nhỉ .
    Ai đi thì cố gắng thu xếp ( tiền và thời gian ) , nếu hôm đấy anh vui ( và có xông xênh tiền , he he ) thì ko biết thế nào ... dù sao thì các em cũng nên chuẩn bị tiền đê , nếu nhỡ may ko ai bao cả ,thì bim bim luôn à ( mình nhắc câu này hơi thừa )
    To linhmeômeo : hôm đó em đến thì chắc ko hợp , thứ nhất là ai cũng phải đi học , tối thì kiếm chỗ nào mà ngủ ... đúng ko , hay là lần khác em đến nhé . ok !
    Tình là giọt đắng hay tiếng mưa rơi nghe tí tách buồn
  3. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Bà ngọc bả có người yêu rồi ( phải ko ngoconuong ) nên hôm đó chắc ko đi đâu , mà river nói chi rứa , anh chẳng hiểu mô tê gì cả ... Đi là đi chung cơ mà , ai cho em cơ hội đi 1 mình đâu ....
    Tình là giọt đắng hay tiếng mưa rơi nghe tí tách buồn
  4. roselovely_204

roselovely_204 Thành viên quen thuộc

anh chondau...oi , sao the duoc , anh da dong y la thong nhat nhu vay rui , cac anh lo CÔNG VIÊN RỒNG BIỂN , con chung em lo chocolate, vi vay , hom do du anh co vui anh ko vui , cung phai di , con tien , hi`, van de te nhi day , nhung ma anh da dong y roi thi anh phai di chu , quân tử nhất ngôn ma ,(a`, ma` em quen, anh co phai la quân tử ko ay nhi ?)hi`, cac chi em oi , dang ky mau , CÔNG VIÊN RỒNG BIỂN dang cho , co anh chondau...cùng các anh rui, chi em minh khoi phai lo , phai ko a!!
    ( các anh đừng méo mặt nha , phải cười tươi lên nhé)
    nguoi hanh phuc nhat khong phai la nguoi co moi thu tot nhat ma la nguoi tan dung tot nhat nhung the den voi ho
  5. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

trong ngày 14/2 bạn sẽ nói gì với người mình yêu?những ai chưa có người yêu thì cứ giả dụ như bạn đã có người yêu đi,thì bạn sẽ nói gì với họ?hihihi còn em em sẽ nói vói họ là:
    nếu cuộc sống này có hạnh phúc em nguyện là người đem hạnh phúc đến cho anh.
    nếu cuộc sống có đau khổ em nguyện là người san sẻ đau khổ cùng anh.
    còn nếu cuộc sống có tình yêu em nguyện là người yêu anh mãi mãi.
    ok hay không?he he he chàng nào nghe câu nàu chắc cũng choáng hihihih
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  6. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Chỉ thấy mọi người rủ chứ chưa thấy ai nói gì đến thời gian hay địa điểm cả, thế thì hôm đó tìm nhau sao được đây??? Mà cái hội độc thân như Iron nói thành lập từ bao giờ và gồm những ai thế???
    To linhmeomeo : Lần nào cũng thấy em nói là xuống Hải Phòng mà có thấy xuống đây đâu, cứ yên tâm là nếu em xuống đây sẽ có người tiếp mà, lo gì chuyện đó, chỉ sợ em không xuống được thui!

Praying For The Day That You'll Be Mine
  7. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Chàng nào nghe được câu này thì đúng là choáng thật đó em à, như anh chẳng hạn nè! Có điều trên diễn đàn thì như vậy đó còn ở ngoài thì chưa bít thế nào đâu, nói mạnh wá phải không em???
    Praying For The Day That You'll Be Mine
  8. Iron_maiden

Iron_maiden Thành viên rất tích cực

Đối với những người yêu nhau 365 ngày của năm đều là ngày tình yêu rồi--------> valentine là ngày dành cho những người chưa có tình yêu,đúng ko bà con?
    Valentine đã qua rồi...........thế ngày 14/2 của thành viên box mình thế nào zậy? zui hông zậy? girl box mình ăn socola ngon hông? mấy đấng mày chưa râu có tốn xiền lắm ko ? nhưng chắc là vui vẻ cả nhể???
    Roses are red, Violets are blue
    Honey is sweet but not as sweet as you
  9. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

thật chứ,em chưa yêu đó thôi,chứ đã yêu rồi thì chắc chắn những điều đó là thật,chắc chắn em sẽ làm như thế.Nhưng em sẽ không yêu một ai cả vì sao ư?lí do đặc biệt không thể nói ra,không phải vì em không thích yêu đâu,em cũng muốn yêu,cũng muốn có một người để thương để nhớ,một người để em thủ thỉ tâm tình,một người để em hờn em giận,một người để che chở bảo vệ em.Nhưng " cuộc đời luôn diễn ra không như ta xếp đặt" em không thể yêu một ai hay nói đúng hơn là em không thể nói câu "i love you " với bất cứ một ai vì nếu nói thế em sẽ làm họ đau khổ trong tương lai gần.hihihi cho nên..............em xin lỗi những ai mà em đã nói rằng em luôn coi người ấy như anh trai của mình.ok
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  10. TechAdmin

TechAdmin Thành viên quen thuộc

Chủ đề đã bị khóa với lý do:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa