1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn đã từng trải qua? Dùng đòn tâm lý nào đây?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi s2melodys2, 15/11/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Chú Trước làm gì có võ mà giở ^ ^

Chú Trước chỉ cần giở cái kiểu "ăn không nên đọi, nói không nên lời" ra là cả box sợ vỡ mật rồi. Chú Trước chắc ăn lương của BVTTTW2 ở Biên Hoà phải không? Anh nghi lắm!
    [:D]

Thôi tập trung vào chủ đề topic đi. Anh ghét nhất cái thói suốt ngày đi spam xuyên topic. Đặt gạch đánh dấu cái, mai vào viết bài.
  2. s2melodys2

s2melodys2 Thành viên mới

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ, mọi nhận xét đánh giá góp ý mình xin ghi nhận và phân tích cẩn thận! Mong được sớm nghe các chỉ dẫn, khuyên bảo chân thành từ các bạn. Mình 1 ngày chưa gặp cáo rồi, dự kiến sau 4 ngày sẽ gặp vì sợ thời gian quen chưa lâu mình "cắt cơn" nhiều thì hỏng hết. Tôi qua cáo có nhắn tin "E không biết phải nói gì, nhưng e thấy mình có lỗi với a", vậy là cáo thương >> yêu phải không ạ? Mình tin các bạn sẽ có cách hay hơn mình, tớ ko muốn bị giảm cân đâu đang chuẩn rồi ợ ^^ thank!
  3. bookboy

bookboy Thành viên quen thuộc

QHTD rồi thì mấy hôm nữa nó lại trả gọi ầm ầm ý, yên tâm đi
  4. s2melodys2

Hi bác đề cao cái này quá:) Cáo e ngoan, biết nghe lời phụ huynh đấy ạ, e cũng chẳng có tài gì, chỉ do thiên thời địa lợi nhân hòa nên e mới có cơ hội. Có cơ hội rồi thì quả thực e cũng phải vận hết 110% thành công lực yếu kém của e để đánh cả vào tâm lý lẫn sinh lý ạ! [:D]
  5. bookboy

bookboy Thành viên quen thuộc

Nó đã dễ với mình thì khả năng nó cũng dễ với thằng khác, chú này khôn quá chắc chỉ muốn thịt con nhà người ta no sxôi chán chè thì bỏ thôi
  6. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Cùng suy nghĩ với bookboy.
    Nếu em nó nhiều tuổi thì cắt đứt ngay để em nó lấy chồng, nhưng em nó còn trẻ nên cứ để cả hai....cùng vui (làm anh em, bạn bè bt theo ý em nó, còn chuyện kia sẽ vẫn diễn ra bình thường như cân đường hộp sữa)
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cùng suy nghĩ với bookboy.
    Nếu em nó nhiều tuổi thì cắt đứt ngay để em nó lấy chồng, nhưng em nó còn trẻ nên cứ để cả hai....cùng vui (làm anh em, bạn bè bt theo ý em nó, còn chuyện kia sẽ vẫn diễn ra bình thường như cân đường hộp sữa)
  7. s2melodys2

Cảm ơn bác chỉ lối, e chỉ có băn khoăn thế này ạ! E muốn yêu và được yêu, e rất muốn giới thiệu người yêu với những người bạn bè, mọi người trong công ty, muốn cùng nhau làm nhiều điều mà ko phải e dè lo ngại! ^^
  8. F5F5

Đã ko muốn cưới nhưng vẫn muốn qhtd thì đừng cố gắng tròng cái trách nhách nhiệm ng.y vào làm gì trong khi mục đích qhtd vẫn đạt đc
  9. AdamVu

AdamVu Thành viên tích cực

mình thấy người ta buồn cười, mấy pác ở đây mục tiêu cuối cùng khi cưa gái là đưa gái lên giường, đấy là chiến thắng, thế mà chủ thớt còn đòi hơn nữa, chắc mong cáo k bị ràng buộc j bởi lời ông thầy bói mà toàn tâm toàn ý phục vụ chứ gì???

Thế phải lấy độc trị độc, bỏ vài lít ứng trước 1 ông thầy bói khác, thay đổi kết quả đi. 1 ông không được thì 2 3 ông. kiểu gì chả nghĩ khác :D
  10. F5F5

Tham lam!
    Vừa muốn chiếm đoạt thân xác vưà muốn chiếm đoạt cả tinh thần nhưng ko muốn chịu một tý gì gọi là trách nhiệm.