1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn đang bực mình? Hãy trút hết vào đây!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi kimikamo, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Angst

Angst Thành viên rất tích cực

Rất bực mình vì bài viết bị thay đổi format, nghĩa là NGỮ CẢNH của âấn đề MẤT HOÀN TOÀN, KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC.
    Có thể khôi phục, nếu tech admin nhúng tay vào, nhưng đó là về kỹ thuật, còn về lý, thì mod đã làm, dù đúng, dù sai, thì min cũng không chỉnh lại mấy vụ cỏn con này. Nghĩa là QUÁ KHỨ không nên bị tác động đến nữa.
    Grừ.
    Mất công viết một cái bài loằng ngoằng, trong khi đang định viết cái Ký sự Tôi đi nhổ răng R.38. Grừ.
  2. Angst

Rất bực mình vì cái email này:
    Dear Yahoo! Briefcase user,
    We will officially close Yahoo! Briefcase on March 30, 2009. Until then, we are offering you the opportunity to download your files back to your computer. You need to take action before we close, after which any files remaining on Yahoo! Briefcase will be deleted and no longer accessible.
    To access your Yahoo! Briefcase account, click the link below:
    http://asia.briefcase.yahoo.com/
    If you are a Yahoo! Briefcase Premium subscriber, your current subscription will be cancelled on March 30, 2009. We will refund the unused portion of your Premium subscription, if any. The refund will appear as a cre*** via the billing method we have on file for you. So please make sure that your billing information is correct and up-to-date. For more information, please visit https://billing.yahoo.com.
    For ad***ional information or to review a list of our frequently asked questions, click the link below:
    Briefcase Help
    We appreciate your being a Yahoo! Briefcase user.
    Sincerely,
    Yahoo! Customer Support

Mình đã mất toàn bộ hình (trong đó có hình mình chụp với QDũng và Mỹ Tâm, hu hu hu, vì cái Yahoo! Photo, giờ thì cái này.
    Tưởng service thế nào chứ...hừ...
  3. Angst

Hôm nay gặp 1 thằng cha vẫn thường đc mô tả là mặc quần đùi, ngồi chồm hổm, ăn rau muống, nói chuyện chính trị.
    Mệt với thể loại dựa dẫm cái tuổi già (già mà cóc có accomplish gì thì già cũng nhục) để nói phét.
    Hóa ra cái thể loại này ngu đến mức nói gần nói xa mà vẫn không hiểu, không nhận ra được là người ta chán nó.
    Ồi, thực chán. Sợ là cứ phải deal với hạng ngu muội và phét lác này mãi.
  4. Angst

Mình đang thức đêm thức hôm làm việc thì bị 1 ng mò vào léo nhéo này nọ chê sao khuya mà không ngủ.
    Nhưng chuyện của mình đổ bể thì dĩ nhiên ng ấy không gánh cho mình.
    Vậy mà cứ thích chỉ đạo ng khác sống cuộc đời họ theo ý mình.
    Vậy là mình văng tục.
    Mình đang có 1 đống deadline ngập đầu ngập cổ đây, sợ làm không hết, nên không thể không bực mình khi có kẻ nhúng mũi vào làm phiền mình.
    Chó má thật.
  5. Angst

Mình không bực mình, chỉ là mình chưng hửng.
    Lại thêm 1 lần nữa mình nhìn thấy tiếng Anh mà mình k có hứng thú đọc. Mình dạo này chẳng hứng đọc cái gì = bất kỳ tiếng nào cả.
    Ghê quá, vầy thì làm sao mà advance thêm miếng nào nữa về bất cứ lĩnh vực gì?

6. Angst

Bực mình với cái lịch học mới này. Mk!!! Hỏng hết plan của mình! Mk!!!
    Bực mà k thể chửi thẳng. Mk!!!
  7. thongdragon

thongdragon Thành viên mới

Hôm nay bực mình vói bạn gái cũ kinh khủng luôn. Lúc đầu mình tinh thần vốn tươi tỉnh, định tối cuối tuần tán gẫu vs nó vài câu, thế mà cứ nhắn 1 tin lại fai đợi nó cả tiếng đồng hồ ko thấy trả lời. Tưởng no bận học định an ủi nó vài câu. Đột nhiên nó lại nói vừa đi chơi bời đàn đúm vui vẻ về, không có mình nó rất vui. Thế mới bực chứ. ~X