1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn đang bực mình? Hãy trút hết vào đây!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi kimikamo, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

Bực mình wá! Đang chờ mail trả lời gấp của 1 người, nhưng lại biệt tăm. Mà dạo này ko hiểu sao mail của mình lại cứ tràn ngập mấy cái spam wài ko biết. Điên lên được!
  2. Jowla

Jowla Thành viên mới

kêu ráo khản cả cổ không thèm nghe , đền chừng trễ hạn sợ thiệt thân thì lại lê lềt tới nhà người ta , rốt cuộc thì chỉ có mình là thiệt thân thôi , khổ thiệt , lẽ ra ta đã có thể cúp cua ở nhà tu luyện rồi , phiền quá đi , may phước là đi xe được rồi , đỡ khổ, phải tội hồi chiều té đau quá , không có ai dỗ hết , huhuhuhu
  3. Jowla

Jowla Thành viên mới

kêu ráo khản cả cổ không thèm nghe , đền chừng trễ hạn sợ thiệt thân thì lại lê lềt tới nhà người ta , rốt cuộc thì chỉ có mình là thiệt thân thôi , khổ thiệt , lẽ ra ta đã có thể cúp cua ở nhà tu luyện rồi , phiền quá đi , may phước là đi xe được rồi , đỡ khổ, phải tội hồi chiều té đau quá , không có ai dỗ hết , huhuhuhu
  4. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Bực wá....sao mình hông có cái gì để bực mình hết...
    Bực ghê....
  5. babicinamon

Bực wá....sao mình hông có cái gì để bực mình hết...
    Bực ghê....
  6. hellboy1787

hellboy1787 Thành viên mới

wá sá bực !!!!!!!!!!!!
    thât là bị sao wả tạ chiếu..........!!!!
    hồi chiều nay drive đi vòng vòng mà chẳng thấy nhỏ nào đẹp cả...lên chat ko gặp ai wen..........càng ko có mail của mấy nhỏ mình bít..................homework thì 1 đống ..............weekend ko đi đâu chơi được.....chắc nằm nhà ngủ...
    HÔM NAY BỘ ÔNG TRỜI GHÉT TUI SAO ????????
  7. hellboy1787

hellboy1787 Thành viên mới

wá sá bực !!!!!!!!!!!!
    thât là bị sao wả tạ chiếu..........!!!!
    hồi chiều nay drive đi vòng vòng mà chẳng thấy nhỏ nào đẹp cả...lên chat ko gặp ai wen..........càng ko có mail của mấy nhỏ mình bít..................homework thì 1 đống ..............weekend ko đi đâu chơi được.....chắc nằm nhà ngủ...
    HÔM NAY BỘ ÔNG TRỜI GHÉT TUI SAO ????????
  8. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Bực mình quá,bực mình vì mình hổng được dzui trọn vẹn vào ngày sinh nhật của mình!
    Bực mình quá,bực mình vì ko đủ time để làm việc mình thích.
    Bực mình quá,cái người hay PM cho mình... mình ko dám hỏi ngay cả địa chỉ email của người ta,đừng nói chi là YM để có thể chat vào một ngày nào đó hay là số điện thoại... Cái tên mà còn nghi ngờ mình, ko dám nói nữa là cái chi khác.
    Bực mình quá, bực mình vì những cái bực mình trên ko phải là chuyện bực mình thật, mà chỉ là một lời nhắn gửi đến người bạn PM thân thiết của mình mà thui.Hổng bít có ai thèm đọc ko nữa???
  9. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Bực mình quá,bực mình vì mình hổng được dzui trọn vẹn vào ngày sinh nhật của mình!
    Bực mình quá,bực mình vì ko đủ time để làm việc mình thích.
    Bực mình quá,cái người hay PM cho mình... mình ko dám hỏi ngay cả địa chỉ email của người ta,đừng nói chi là YM để có thể chat vào một ngày nào đó hay là số điện thoại... Cái tên mà còn nghi ngờ mình, ko dám nói nữa là cái chi khác.
    Bực mình quá, bực mình vì những cái bực mình trên ko phải là chuyện bực mình thật, mà chỉ là một lời nhắn gửi đến người bạn PM thân thiết của mình mà thui.Hổng bít có ai thèm đọc ko nữa???
  10. babicinamon

Bực wá....hôm nay hông có test...