1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn đang dùng dầu gội loại nào?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi juliatmn, 03/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chance_Chanel

Chance_Chanel Thành viên mới

sori nha giá của cty hiện nay thay đổi khá nhiều, bây giờ là 167k nha
  2. huyenanh29

huyenanh29 Thành viên mới

Tớ bây giờ đang dùng dầu gội trị nhờn (tuần 2 lần) và dầu gội dưỡng tóc (tuần 2 lần) của Ducray (Pháp). Gội dầu dưỡng của nó cực thích nhé. Trước tóc đang tử tế tự nhiên lại ép với nhuộm giờ loe hoe như lông bò, gần da dầu thì nhờn, đuôi thì khô như rơm, mấy tuần nay tớ toàn phải gội bằng dầu dưỡng thôi. Đang thấy cải thiện dần (lọ 125ml = 90k)
  3. papy_vani

papy_vani Thành viên mới

có mí bạn pm hỏi tớ mua ở đâu cái dầu gội đầu này nên tớ trả lời trên này luôn 1 thể cho tiện . Cái dầu này tớ được bà chị ở hàng tóc tai gần nhà tớ tư vấn cho . Bà này hầu như chỉ gội dầu xịn cho tóc chứ 3 cái loại rejoice , sunsilk hay clear là bà ý ko chơi đâm ra cứ có dầu mới là bà ý lôi mình ra làm thí nghiệm ( của đáng tội là bà ý bảo từ hồi làm nghề chưa thấy mái tóc nào quái như tóc tớ ) . Tớ cũng thử nhiều lắm rồi nhưng đến dầu này thì rất vừa lòng , bây giờ chỉ gội , xả và hấp loại này . Ko biết các bạn khác gội thì thấy thế nào chứ riêng tớ thì tớ thấy tóc sau gội mềm , mượt bóng , suông và đặc biệt là dù buộc hay cặp tóc như nào nhưng thả ra , chải và để 1 lúc là tóc lại thẳng, rất ít bị nếp . Chiều nay tớ có hỏi chị chủ giá của bộ này thì chị ý trả lời là 1 bộ gội xả 1000ml là 500k ( giá đã chiết khấu của công ty rồi nhé ) .
  4. Chance_Chanel

ihih vậy lần sau có gì papy wa ủng hộ chị nha .Giá của chị mềm hơn nhiều : Shine Moist giá bộ 200ml = 167k , 500ml =311k , 1000ml =447k
    Cửa hàng chị cũng chỉ dùng sp của các hãng tên tuổi thôi, dầu gội DAvines , LOreal, Tigi , Kensuko là bét nhất rồi hihi nên chị em nào có nhu cầu wa ủng hộ số Hiền HairDresing số 9 Phố Đình Ngang
  5. amru_chan

amru_chan Thành viên mới

Cửa hàng này ở đâu thế ạ? Tóc chị có ép ko ạ? Tóc ko ép dùng ko biết có đc thẳng, ko bị nếp chun buộc ko nhỉ
  6. umisusi87

umisusi87 Thành viên mới

Chị ơi, sáp của Shine moist giá bao nhiu ạ ?
  7. umisusi87

umisusi87 Thành viên mới

em cũng mới tìm hiểu về shine moist thì thấy có thông tin thế này Chihtsai và Shine Moist là những sản phẩm chăm sóc tóc được ưa chuộng trên thị trường thế giới. Đặc biệt là quê hương của hai dòng sản phẩm này Mỹ (Chihtsai), Đức (Shine Moist).
    Có nhiều chị ở Hà Nội và Sài Gòn hỏi địa chỉ mua Shine Moist, em tra trên mạng có link này (nhưng k bảo đảm là hàng xịn, vì theo em được truyền đạt lạit, hiện ni các cửa hàng như Xuân Thuỷ, Hà Xuân - ở HN đều k có hàng xịn, chỉ có thể an tâm nhất ở hàng xách tay thui ạ. K bít có đúng k.) Đây là link địa chỉ bán Shine Moist.
    http://tgicomestics.com/danhsachphanphoi.asp
  8. urloved

urloved Thành viên mới

tớ vừa mua 1 bộ gội xả shine moist của chị pucca bên muare
    tớ thấy dầu này loãng quá mùi thơm nhưng nhẹ quá lại ít lên bọt
    tớ phải gội nhìu dầu hơn bình thường mới gội dc
    nhưng chị pucca ko bán hàng fake đâu
  9. chippuppy

chippuppy Thành viên mới

Cho tớ hỏi chút là tóc tớ vừa nhuộm, vừa ép thi dùng bộ sản phẩm j của Shine Moist thế, tớ thấy có mấy loại ý, mà tớ chỉ định mua dầu gội có đc ko nhỉ, nhà còn nhìu dầu xả quá
  10. Chance_Chanel

tóc ép dùng Ionic của ShineMoist là ok rồi