1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán đấu giá xe URAL- M66

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi izs360, 18/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. izs360

izs360 Thành viên mới

hêhhhe....này chú stpeter, chú trả thêm gía đi, nhà máy gang thép cũng đã alo có ý định mua, hiện tại quặng thép đang lên giá, giá sắt vụ cũng cao, mà này con ural này cũng nhiều nhôm lắm đấy chú stpeter à !
  2. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

Em nói thật chứ Stpeter thì không biết chứ bác Kasanova em thấy cũng là người sành xe mà lại nói một câu "xanh lè như một mầu đỏ" thế.Em cũng chả dám nói gì nhiều nhưng em thấy không mua thì thôi chứ cứ vào chích choè thế chả hay lắm .Em đáng nhẽ là khuân rồi đấy ạ nhưng bị trục trặc một tí về $ không thì cũng chả để các bác phải lời ra tiếng vào .Một lần nữa em cũng xin lỗi anh Hải nhé .Em tức quá mùa đông đến lại đi khuân tủ lạnh .Nhiều khi cũng muốn qua chỗ anh học hỏi tí nhưng nghĩ lạ chả mặt mũi nào
    Nếu nghĩ là đắt thỉ chả bao giờ mình có
  3. casio123

casio123 Thành viên mới

em thật các bác chứ em có tiền em khuân luôn kể cả là không chạy được, về vứt ngoài sân nhìn cũng đủ rồi. Em kết lắm mà không đào đâu ra tiền cả.
  4. EmMuonFang

EmMuonFang Thành viên mới

Hôm nay mới lại vào đây..... ôm bụng cười...... đến vỡ bụng mất thôi.....
    Tùng cố mà khiêng con này đi em hàng chuẩn đấy...... không phải biết Hải Tròn mà kêu họ nó đâu.....
    Còn stepXXX ... nick này mod để ý dùm hộ box này nhá..... Hãm....
    Casamova chắc là cũng ôm bụng cười thôi chứ chắc khong có ý gì đâu.... nhỉ ........ sidecar của anh yên tâm Tết Này mà không xuống đường được thì coi như mất tết...... hì hải tròn thân yêu... hôm trước... anh bảo gì nhỉ.... nhớ không .. quên anh giết............... 1 Em vừa đi vừa lết là ...... anh mượn để bầy tết...Noel... cho nó đẹp văn phòng nhá.....
  5. izs360

izs360 Thành viên mới

To: nguyenthanhtung81, qua đây chơi đi, chuyện nhỏ mà, xe mình quý nhưng anh em thì đâu cứ phải chỉ là mua mua bán bán đâu, anh đang gấp rút chuẩn bị cho con M72 ra đường đấy, con cưng này anh đã ấp ủ từ rất lâu rồi.
    To: bác muonfang, hôm trước thì bác down giá, hôm nay bác lại đôn hàng lên vậy, âm mưu gì đây...hehhehe bác sớm làm con sidecar đi thỉnh thoảng anh em còn cùng nhau đi chở hàng, khỏi phải kêu Taxi tải bác nhỉ !....
  6. vuhn2509

vuhn2509 Thành viên quen thuộc

Trông cái giảm xóc sau nó gỉ đến mức lò xo cũng dính vào nhau mà buồn cười quá.
  7. izs360

izs360 Thành viên mới

Bác vuhn2509 ơi, cái lò xo đấy là lò xo của yên xe đấy bác à, không phải là lò xo của giảm xóc đâu bác. Em vẫn còn nhiều thứ gỉ hơn cái lò xo đấy nhiều lắm, hay em post lên cho mọi người trên này cùng cười cho vui bác nhỉ !
  8. vuhn2509

vuhn2509 Thành viên quen thuộc

Vụ xe ba bánh này có vẻ hay đấy, các bạn tiếp tục chia sẻ kinh nghiệm đi nhé. Mình cũng có quen 1 cậu người Thụy Điển nhà trên Hồ Tây có 1 cái xe ba bánh màu đen, không nhớ là BMW hay Ural nữa.
  9. izs360

izs360 Thành viên mới

Ở ngoài hn hiện tại em thấy cũng nhiều bác nước ngoài chay 3 bánh, DSQ Mỹ có 1 chú, Melia cũng có 1 chú, DSQ Italia có 1 chú, Hilton Opera có 1 chú. Mấy bác đấy to đùng chạy 3 bánh máu lắm...!
  10. espen

espen Thành viên quen thuộc

em cũng muốn lên tiếng ho he để các bác biết có thêm một nhóc (3 thằng chung nhau) đang tìm sidecar