1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán đấu giá xe URAL- M66

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi izs360, 18/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

ối không ngờ cũng có nhiều bác máu side car quá.Anh Hải này em thấy hình như con dnepr của chú Hiếu mấy hôm nay dựng ở trên chỗ ngân hàng trung ương .Đi qua em toàn đứng soi ,mà anh biết chiếc "Royal Field" dựng ở đầu Phủ Doãn chỗ gửi xe bệnh viện Việt Đức không ? hình như của anh Trường Râu ,và một chiếc Sim Son cổ không biết là của ai , em thấy cũng hay phết .còn chiếc JAWA dưới Mỹ Đình em cũng định xem qua chỉ tiếc là không có giấy tờ....hiz .Thấy bảo là ông chủ xe là công an có một chiếc URAN M66 và DNEPR tất cả đều không có giấy tờ và đều của phụ huynh để lại.Nghiện nặng quá rồi giờ chỉ sợ nghiện thêm vài loại nữa thì...........
  2. dja4

dja4 Thành viên mới

he he thế mà có đứa nào lúc đầu còn can mình không chơi ,bây giờ lại nghiện nặng thế này đúng là "tham thì thâm mà không tham thì ngu" thôi ông tùng ạ tôi khuyên ông nên chơi Jeep hay Posrche đi hay lắm
  3. foxine

foxine Thành viên mới

Em xin hoi anh IZS360 co quyet ban khong ?
    Neu em quyet mua anh ban bao nhieu ? Em khong thich may tro dau gia nay!
    That su muon ban thi cho em 1 gia chinh sac, em la nguoi can xe va dang tim, hom nay moi biet box nay! Cam on
  4. izs360

izs360 Thành viên mới

Em xin hoi anh IZS360 co quyet ban khong ?
    Neu em quyet mua anh ban bao nhieu ? Em khong thich may tro dau gia nay!
    That su muon ban thi cho em 1 gia chinh sac, em la nguoi can xe va dang tim, hom nay moi biet box nay! Cam on
    [/quote]
    Cảm ơn em đã quan tâm, như anh viết ở trên, anh chỉ giao bán trong vòng 3 ngày. Và hiện tại đã kết thúc. Anh không có ý định bán nữa rồi. Còn về giá chính xác của 1 cái xe này thì như anh được biết, nhà nước hoặc các cơ quan có chức năng thanh lý thì cái xe này trong bảng giá quy định là 2.000.000 VNĐ
    Mong em sớm tìm được xe ưng ý. Cảm ơn em !
  5. izs360

izs360 Thành viên mới

Tùng à, vẫn khoẻ chứ em, anh chạy qua Phủ Doãn có thấy con nào dựng ở đó đâu nhỉ ! Em muốn tìm Sidecar có giấy tờ bây giờ lấy đâu ra em ơi, em cứ tìm được cái khung đã là may mắn lắm rồi. Kể cả xe anh Trường có giấy nhưng em biết đấy là giấy tờ gì không, xe đấy là giấy của công an, dân sự đâu được phép cầm giấy đó, em cầm cũng như ko thôi, khéo lại bị quy vào tội tham ô tài sản XHCN đấy chứ ! Hôm nào rảnh qua anh chơi nhé !
  6. nguyenthanhtung81vn

to dja 4 :thằng kia "tầu lượn " ngay vào đây để bới móc tao à chả
    ai thèm nẫng tay trên mấy con xe kia của chú mày đâu- hê hê đùa tí chứ hôm nào xuống Mỹ Đình đê
    to izs360:thanks bác em vẫn khoẻ- chiếc "Royal Field" kia không phải là side car đâu mà chỉ là dòng 2 bánh thôi.dựng hơi khuất ở đầu bãi gửi xe chỗ cải bảng dán ảnh tai nạn lao động đó,nhìn đẹp phết .còn một chiếc simson KS57 nữa....hix nghiện thêm mấy loại này coi như mấy ông nghiện ma tuý lạy mình = cụ vì có lẽ các ông ý cũng không phá $ tởm như mình
    anh mà không bán xe nữa thì coi như topic này bị del mất .hay là anh em ta về tào lao bên BMW đi
  7. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

tìm mãi rủ đi cafe thì đêck thấy đâu..hoá ra đang bi bô trên này...
  8. izs360

izs360 Thành viên mới

Ola, Tùng ơi... dưới Hà Đông qua bệnh viện 103 bên tay phải có 1 bãi xe sidecar đấy ! anh thấy nói có xác xe Dnepr đấy thấy nói bán hơn 2triệu 1 con, Tùng thử qua xem sao..
  9. stpeter

stpeter Thành viên mới

Gửi chú nguyenthanhtungg81: Mua bán trả giá trên mạng là quyền của tôi sao chú lại nói chích choè gì chứ? Chú cũng đâu có nhiệt tình mua đâu. Nói như chú thì nói làm đêk gì. Tôi cũng máu lấy lắm định trả 30 triệu cơ nhưng hôm qua vừa bị cướp hết tiền rồi! Chán quá! Hay chú lắp bánh xe vào cái tủ lạnh chú mới mua ấy mà chạy cho nó êm! Còn thế nào là biết và không biết, chú sinh năm 81 mới tập toẹ chơi xe chú biết đêk gì về anh. Hôm nào mang giấy bút qua anh giảng về xe cho mà nghe nhé, từ Vespa đến Sidecar hay xe khỉ gió gì cũng có hết! Mệt quá!
    Gửi bác Emmuốnphang: Bác ạ bác cũng có mua quái gì xe đâu nhỉ cũng nhẩy vào chọc cho nó vui, thế mà bác còn nói mấy cái thằng MOD nó để ý em. Sợ chó gì bố con thằng nào!
  10. nguyenthanhtung81vn

vầng nếu bác đã nói thế thì cho em cái địa chỉ để em cắp cặp qua hỏi bác ít kiến thức xe cộ .em thấy các lão làng đã "sống chung với xe" cả 40 năm cũng chưa nói một tiếng là am hiểu.cảm ơn thành ý của bác - riêng bác nói cái vụ lắp bốn bánh xe vào tủ lạnh để chạy cho êm,phải chăng là bác có cao kiến gì chăng hay là bác quên không nói đến xem nó chạy kiểu gì- em nghĩ một người "am hiểu " xe như bác thì chắc là không quên được chắc là có cao kiến gì .