1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán đấu giá xe URAL- M66

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi izs360, 18/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. izs360

izs360 Thành viên mới

Thôi các bác ơi, xe em không bán nữa rồi, chỉ vì con xe của em các bác lại phải tư duy, lại phải triết học, bác học với nhau như thế này thì hơi mất sức quá ! Giữ sức làm việc khác các bác nhé..l
  2. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

Ồ lại là anh Hải .Không có gì đâu,Chang Jiang thì em chưa chắc là có khuân được không chứ còn URAN bác cứ yên tâm em toàn qua chỗ văn phòng của bác vặn vẹo nhiều rùi mà có ai ý kiến gì đâu cơ chứ .nhất là lại còn đi thử thì chả sợ.thợ sơn có rồi giấy tờ thanh lí thì khỏi bàn,dân công thanh hoá nhì gọi một tiếng là ào ào như mưa rào tháng 6 chỉ thiếu mỗi thợ khoá thôi nhưng không sao - chuyện nhỏ -giờ tính đến Chang Jiang và Mobilet còn V4 thì của bạn bác em chả mò .....khà khà .anh Hải ơi cứ phải cảnh giác nhé
  3. stpeter

stpeter Thành viên mới

Gửi tung81: Cũng chẳng có cao kiến gì, chẳng qua thấy có ông nói phét là muốn mua xe nhưng hêt tiền nên nhẩy vào nói thôi. KHông mua thì nói đi lại còn làm bộ như mình sành chơi xe lắm. Nói như ông tôi muốn khuân cả Mer E240 nhưng mới bị cướp hết tiền được chưa. Còn ông nào chơi xe 40 năm không chịu nhận là sành xe thì kệ họ nhá! Tôi biết nhiều xe thì tôi nói được chưa! Còn cái tủ lạnh ấy nhé, lắp 4 bánh vào rồi lắp bên cạnh con Vespa ý thế là trộn được 2 dòng xe với nhau: Sidecar và Vespa. Hiểu chưa?
    Gửi anh chủ xe: À anh gì ơi, đừng bán xe cho ai nhé em máu xe của anh lắm. Nhưng em mới chỉ có 400 nghìn đồng, bao giờ em có đủ 15 triệu thì anh bán cho em nhé! Khổ thân em quá vừa bị cướp. Em cũng sành điệu về xe cộ lắm đấy! Nhớ Nhá!
  4. nguyenthanhtung81vn

Anh Hải nói thế em nghĩ cũng chả nên phí lời.Anh dọn chiếc Chang Jiang nhanh lên cho em qua xem với
  5. izs360

izs360 Thành viên mới

Này Tùng ơi, anh em mình nên tiếp tục bên này hay là chuyển về BMW cổ hoặc HN side car, chứ ko nhiều topic lại bị loãng lắm.
    Tùng ơi M72 ( Chang-Jiang) đây này !

6. thudohanoi_vn

thudohanoi_vn Thành viên mới

Được thudohanoi_vn sửa chữa / chuyển vào 19:05 ngày 05/12/2004
  7. thudohanoi_vn

thudohanoi_vn Thành viên mới

Nếu không nhầm con này bác mua lại của thằng Người Úc quên bố nó tên rồi,nếu hàng ngon thì cho cái địa chỉ xem để nhắn anh bạn mua nhé.Anh ý nhờ hỏi hộ,nếu đại ca chơi 3 bánh lâu thì chắc biết A Bắc rồi.3 anh em tớ đã chạy con M67 vào đến SG và bán luôn trong đó rồi.0904407799 gặp anh Bắc nhé
  8. nguyenthanhtung81vn

Anh Hải ơi post bài với ảnh về bên topic BMW đi nhá.he he đúng là M72 rồi nhìn giống Chang Jiang quá....Thôi chả nói nữa......nhìn màu sơn của bác thèm quá