1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn gái đi chơi với bạn học cũ cuối tuần

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi ViewMyWebcam, 31/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ViewMyWebcam

ViewMyWebcam Thành viên rất tích cực

Năm nay tuổi cũng đã cao mà chưa lập gia đình, cố gắng mãi và cũng do duyên số nên cũng gặp được người mà có khả năng sẽ lấy làm vợ.
    Do công việc nên tạm thời em ấy đi công tác 1 tháng ở SG. Cuối tuần em ấy hẹn một thằng bạn học cùng cấp 3 bay từ HN và SG để đi Mũi Né. Mong các bác cho ý kiến nên tiếp tục hay là giải tán
  2. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Nên điều tra kỹ xem mqh giữa ngy bác với ông bạn kia,về chuyến đi của 2 người đó. Và nhớ lại xem trước đó bác và ngy có gì trục trặc ko và gái có biểu hiện gì khác thường ko.
    Nhưng tóm lại,trai đơn gái chiếc đi chơi xa với nhau thì thật khó nói,ko đơn giản!
  3. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Ca này không giải tán hơi phý. Già đời rồi mà không có tý lịch sự nào cả. Ca này xứng đáng ném đá vỡ sọ. Anh em ơi. Ném đá nào
  4. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Thông tin hai đứa nó đi Mũi Né lấy ở đâu ra? ai cung cấp?
    p/s: khí hậu ở Mũi Né rất là mát mẻ
  5. ViewMyWebcam

ViewMyWebcam Thành viên rất tích cực

E nó báo e nó đi với bạn cùng lớp
  6. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Mùa này đi Mũi Né rất thích, thớt điện cho em nó và ngỏ lời bay vào cùng đi du lịch luôn cho nó vui. Sau khi đi MN về nhớ mua nhiều nhiều mắm và cơm cháy (đặc sản ở đó) về ăn dần.
  7. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Đưa thông tin cộc lốc như ném, dek tôn trọng anh em,già mà như teen 9x. Thôi mình ra vậy!
  8. leo_nguyen1985

leo_nguyen1985 Thành viên mới

chào bác!em cũng tuổi cao sức yếu đây cũng chưa lập gia đình gì cả em gần 30 mùa lá rụng rồi bác à.em đã đọc câu chuyện của bác rồi và thấy cũng hơi lạ về cách trả lời hồn nhiên của bạn gái bác về việc cô ấy đi mũi né với ông bạn cũ,mà lại bay từ hà nội vào sài gòn kể ra cũng lãng mạn đấy chứ.em thấy thời gian công tác hơi lâu so với qui định,nhất lại là con gái.có khả năng là ông kia đón cô bạn bác từ hà nội vào sài gòn thì đúng hơn.rất có thể " tình cũ không rủ cũng đến " mà quả này nguy hiểm nhất là "tình bạn đôi khi nồng ấm quá lại ngỡ tình yêu ",chỉ trong 1 phút tim đập nhầm nhịp là nguy cơ "ăn phở "rất cao.bác nên cẩn thận cũng không thừa đâu bác ạ!đấy là em ví dụ trường hợp là bạn học cũ thật sự của cô ấy cũng đã nguy cơ cao rồi.trường hợp khác là bên đối tác của cô ấy có 1 hot boy nào đó rủ cô ấy đi mũi né ---->" mũi "ở đây là "mặt mũi " còn " né " ở đây là " né tránh " ---> vì thế nên cô ấy và người đần ông kia đi chơi khá xa nội thành sài gòn để ít người phát hiện ( vì trong thành phố đông đúc rất đễ gặp người quen ) mặt khác ra biển thì con người lại phóng khoáng hơn, có gió,có nước mát,biển đêm lung linh.đứng trước biển cô ấy lại thấy sự mênh mông của biển cả ---> tự thấy mình nhỏ bé cần có bờ vai sẻ chia,dựa dẫm,bác mà không có ở đó thì sẽ có người khác hát bài " cry on my shoulder "( hãy khóc trên vai anh" )là tèo téo teo ----> thuê bao quý khách vừa gọi hiện không rõ chỗ nào ở mũi né ----> "XIN QUÝ KHÁCH ĐAU LÒNG GỌI LẠI SAU ". nếu bác tin tưởng cô ấy chắc cũng không lên diễn đàn than phiền lúc đêm khuya như thế này phải không bác?thế này nhé mai bác cứ gọi điện và hỏi cô ấy đang làm gì và bác cứ nói những câu tình cảm trước rồi sau đó bác bảo cô ấy nếu yêu và nhớ bác hãy nói thật to lên "EM YÊU ANH,EM NHỚ ANH " cho bác nghe xem nào.để khẳng định tình yêu với bác .nếu ông kia ở gần mà nghe được thì....!!!em cũng không biết nòi gì hơn là chỉ biết chúc bác có quyết định sáng suốt và sớm tìm được hạnh phúc đích thực của mình.chào bác!:-h
  9. NeverGiveUp.

NeverGiveUp. Thành viên rất tích cực

Cứ để gái nó đi chơi thật thoải mái! Nghĩ phức tạp nặng đầu đến khi chuyện chẳng xảy ra như thế, lại trách móc hờn giận nhau. Lơ mơ nội bộ lủng củng thì tình ta chia tay!

Còn nếu không tin tưởng nhau thì sau này đưa đi xét ADN, vậy là xong.
    lạt mềm thì buộc chặt, mà nắm cát chặt tay thì chảy hết.
  10. Haeki

Haeki Thành viên mới

Chào bạn, mình thấy bạn đưa thông tin chưa đủ đâu. Phải nói rõ chi tiết để các bác trên này còn vấn véo nữa chứ. Mà quan trọng là bạn với cô ấy đã tình tình cảm cảm đến đâu rồi? Hai đứa kia chúng nó đi chơi riêng hay là đi theo nhóm? Nhưng theo quan điểm của mình thì như thế này:
    Nếu chỉ là bạn bình thường thôi thì người ta đi chơi riêng như thế thì chắc có vấn đề gì với thằng kia rồi. Bạn đang có một đối thủ rất nặng ký.
    Nếu hai bạn đã là người yêu của nhau rồi mà vẫn đi chơi xa riêng với thằng khác thì em nó cũng là loại lẳng lơ, ko ra gì.