1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn gái đòi....... biết sao đây????

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi mobile_hot, 01/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhhai_police

minhhai_police Thành viên mới

sặc.
    đọc cái title tưởng....
  2. mobile_hot

mobile_hot Thành viên mới

Bác này nói nghiêm trọng thật đấy. Cũng có ý đúng tuy nhiên cô bé này kô pải "sư tử" như bác diễn đạt đâu. Giận dỗi sau đó kể chuyện đem khuya cơ, lần nào cũng vậy. Em thì đang đặt chế độ yên lặng, không nt, không gọi điện khi nàng đòi .... chia tay. Đến hôm nay cũng được gần 1 tuần rồi mà cũng không thấy động tĩnh gì????? Tin nhắn cuối cùng nàng nhắn thế này "Đây là tin nhắn cuối cùng em nhắn cho anh, chúc anh hạnh phúc và thực lòng em chúc anh được hạnh phúc." "chấm hết!". Đúng là hay cãi nhau thật nhưng yêu nhau lắm lắm ấy các bác ạ. Bây giờ em thấy nhớ nàng quá! Mà theo lời khuyên của các bác nên em cũng kô dám nhắn tin, gọi điện nữa ....:-ss kiểu này chắc em chết mất.... o:-)o:-)o:-) vì ..... nhớ nàng thôi ..... hu hu.....
  3. ducphuongneu

ducphuongneu Thành viên mới

chuẩn :-bd
  4. loveten4ever

loveten4ever Thành viên mới

ha ha, nghe cái Tilte khiếp gần chít. Cái này gọi là càng yêu nhau càng làm khổ nhau ấy mà...
    Tớ bó tay, Spam tý thui các bác ợ.
  5. minhthuy1025

minhthuy1025 Thành viên mới

Nói chuyện tử tế đi. Nếu rất yêu thì đừng để mất người mình yêu.
  6. meomunhunchuotchu

meomunhunchuotchu Thành viên mới

:-ssCái ban gái của ban này giống mình, ngày trước hễ có chuyện là một hai ba chúng ta giải tán, nữa năm yêu nhau mà nói giải tán đến hơn 100 lần. Thứ 7 qua đón đi chơi muộn ... dỗi, CN không sang chơi ... giải tán, hẹn đưa đi mua len mà quên mất ... chia tay. Chưa hết thỉnh thoảng buồn vu vơ lục tung tính cách 2 đứa và bảo chúng ta ko hợp nhau gì cả ... nào là em cần được quan tâm và anh thì vô tâm, em hay khóc mà anh không biết dỗ ... cuối cùng còn cũ chuối đến mức anh cao 1m74 còn em lùn co 1m56 ... chia tay. Hi hi hi nói chung có cả ngàn lí do để giải tán mà toàn lí do dỡ hơi. Anh người yêu của mình chắc nữa năm năn nĩ cũng ức chế lắm, thiện thể một lần mình đi công tác, gọi cho ông í mãi ko nghe máy, nghĩ ngợi lung tung gì đấy lại kếu ... chúng ta giải tán. Ông ấy chắc chắn là ức chế lắm, công việc thì căng thẳng, người yêu đụng tí ... giải tán thế là quát lên anh đồng ý hu hu hu~Xvà tắt máy thật. Bọn con gái như tụi mình cứ đòi chia tay như thế thực ra chỉ được cái mồm thôi, nói thì giỏi nhưng khi ấy thì sợ run lên í. Hi hi hi mình cũng lì đâu được 2 ngày lại quay qua gọi điện cho ông ý. Mà ông ấy chảnh lắm, nhất quyết không nghe, híc vụ này mình phải năn nĩ cực khổ lắm ấy mà không nhất quyết không, còn bảo có người yêu khác rồi mới ức chứ. Cuối cùng tớ phải dùng khổ nhục kế là lên tận trường ông ấy học thêm và bắt ông ấy đưa về (lên tới nơi mới nt "em đang đứng ở trường anh") X:-"Xui thế nào hôm ấy ông í nghỉ học :((, ông í nhắn tin bảo về đi nhưng cứ nhất quyết đứng thế, không lên đón về thì ko về ;)) lại còn khóc nữa ấy, lúc đó là khóc thật vì vừa tủi thân, vừa ức, vừa buồn vừa nhớ :((. 15 Phút sau ông í phi xe lên câu đầu tiên là "em còn làm khổ mình đến bao giờ?" :P khẹc khẹc và thế là từ đó đến giờ tớ chừa 2 từ "giải tán" hi hi hi >:D<

Có thể hơi dài dòng nhưng với tính cách của mấy cô gái như bọn tớ các bạn nam phải dứt khoát không thì tớ nói thật là bọn tớ chã sợ hi hi hi.
  7. mobile_hot

mobile_hot Thành viên mới

8. nguyend_uyanh

nguyend_uyanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhìn cái tít đang nghĩ ông này bốc phét. Kiếm em khác đi,loại khỏi bộ nhớ
  9. meomunhunchuotchu

meomunhunchuotchu Thành viên mới

Tớ gợi ý rùi mà, làn sau bạn gái của bạn đòi chia tay thì đồng ý đi, làm như người yêu mình ấy. Thực ra mình rất yêu bạn trai mình, anh ấy vui tính, hoà đồng nhưng đôi lúc hơi vô tâm một tí thôi, nhưng cuộc sống có ai hoàn hảo đâu, quan trọng là mình yêu anh ấy nhưng mình bướng và nhõng nhẽo quá. Hì hì hì bạn có đủ dũng cảm đồng ý chia tay và lơ bạn gái của bạn đi khoảng 1 tuần ko nt và gọi điện ko?
  10. xwolfx

xwolfx Thành viên mới

Quẳng ..."gánh lo" đó đi mà vui sống :D