1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn gái mình cũng đã yêu mình sao mình vần chưa yên tâm vây?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi virgin_roses, 13/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virgin_roses

virgin_roses Thành viên mới

Bạn gái mình cũng đã yêu mình sao mình vần chưa yên tâm vây?

Trước hết chúc mọi người một lời chúc sức khỏe cuối năm, thành đạt và may mắn.
    Mình muốn tâm sự với mọi người một chuyện thế này: Mình và bạn gái mình yêu nhau cũng hơn 2 tháng (thời gian tuy ít nhưng hầu như tối nào mình và bạn gái mình cũng gặp nhau). Tình cảm mình trao cho bạn gái mình là tình cảm chân thành và cô ấy cũng đã cảm nhật được điều đó. Có điều là trước khi yêu mình, bạn gái mình có quen với một bạn trai mà cô ấy kể cho mình là quen bạn trai kia khi cô ý đi xin việc làm và được bạn trai kia tận tình giúp đỡ, và bạn trai kia cũng có ý định tán tình bạn gái mình nhưng 2 người vẫn chỉ là bạn. Hôm vừa rồi bạn gái em nói thật lòng mình với e là bạn gái mình phải có thời gian để quên đi một kỉ niệm ,không bị lương tâm cắn rứt (bạn gái em là một người sống rất nội tâm). Mình rất buồn và chạnh lòng vì sau khi 2 người đi chơi vui vẻ với nhau bạn gái mình thỉnh thoảng lại nhắn tin cho mình là chúng mình bớt bớt gặp nhau A nhé, e đôi khi muốn ở Một mình. Mình rất mong tất cả các chiến hữu gần xa, họ hàng cô bác cho mình những lời hay ý đẹp để mình sẽ làm công tác tư tưởng cho bạn gái mình ngày càng yêu mình và mình sẽ cảm thấy yên tâm hơn khi đã có trọn cô ấy trong tình yêu của mình....Thân mến
  2. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

haizzzz
    cứ tươ?ng đọc chuyện cu?a mi?nh.
    con gái đa ca?m va? sống khép kín quá cũng thật phức tạp, khó chia se?, khó quên.
    Giưf mafi ơ? trong lo?ng ... dăfn vặt mafi. luyến tiếc mafi, cứ dơ? dang như thế, cufng chă?ng thê? đến đâu đc, chi? la? tự la?m khô? mi?nh.
    Anh chu? topic đư?ng la?m căng hay bắt ép j nhé, nguy hiê?m đấy . pha?i thật nhẹ nha?ng thôi,da?nh nhiê?u time cho gf hơn. la?m cho gf ca?m nhận đc yêu thương nhiê?u hơn . gf cu?a anh cufng câ?n time đê? trơ? vê? với hiện tại, với nhưfng j cô ấy có, yêu thương va? trân trọng nó
  3. jetli87

jetli87 Thành viên mới

Tối nào cũng gặp, nó nhàm chứ sao=>so sánh với anh chàng kia+=> có lỗi với chủ topic=> gái ngoan nên có ý sám hối.
    Ít gặp đi 1 tý, tuần 1 lần là ổn, nhưng tạo dc ko khí vui vẻ khi ở bên nhau.Ko đả đọng j tới chuyện cũ nữa.
  4. Terror

Terror Thành viên mới

Ủng hộ cái ! Mà bạn không yên tâm là đúng đấy.Có thể bạn gái kia đã dần nhận ra có điều gì đó khi vội vàng tìm một chỗ dựa mới nên cần thời gian để kiểm nghiệm .
    Cách duy nhất là chờ đợi.
  5. NiceStock

NiceStock Thành viên mới

Có sự so sánh ở đây
    Mà bác gặp nhiều quá nó lại cảm thấy gò bó đấy
    Có gắng điều chỉnh mình để ít gặp hơn 1 chút
  6. virgin_roses

virgin_roses Thành viên mới

Cám ơn tất cả các mọi người, lúc này mình cần một sự chia sẻ vô cùng. Đúng là bạn gái mình bây giờ cũng nói như vậy, bạn gái mình bảo hãy để thời gian cho e bình yên một chút. Mình cũng biết vậy và cố gắng kìm chế xúc cảm một cách tốt đa. Ko biết các anh em hay chị em trong diễn đàn có ai gặp trường hợp như mình chưa? Hi vọng nhận được nhiều lời khuyên bổ ích. Chúc mọi người sức khoẻ bình an:-)
  7. shadowy

shadowy Thành viên quen thuộc

Con gái thường là vậy. Họ cần một thời gian để quên đi 1 tình yêu. Bạn hãy vẫn yêu cô ấy, và đừng tỏ ra là ghen trước quá khứ của cô ấy. Rồi một thời gian, khi cô ấy yêu bạn nhiều hơn, cô ấy sẽ quên người kia thôi.
    Bạn cứ yên tâm đi
  8. nightladyhp

nightladyhp Thành viên mới

Đa nghi thế cũng tốt, đừng quá là được. Để ít đa nghi thì hai người phải có nhận thức tương đồng. Mà muốn có, cả hai bên đều phải có gia cảnh, quá trình phát triển giống nhau. Và dù thế nào, cả hai đều phải nhẫn nhịn vun đắp tình yêu.
    Được nightladyhp sửa chữa / chuyển vào 13:36 ngày 13/01/2008
  9. nambeo115

nambeo115 Thành viên mới Đang bị khóa

Bỏ đi yêu con bé khác, nó làm thế là ko tôn trọng bác rồi. Thích thì cho nó quay về với người iu cũ của nó. Mình là đàn ông mình phải có sĩ diện của mình chứ
  10. laolao

laolao Thành viên mới

Câu cửa miệng của các cáo khi đang dao động vì bóng hình thèng #Nghĩ bên nào cũng có lỗi (do các Cáo nói vậy),chứ thực ra đang cân lên đo xuống thoai