1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn gái nhanh quá?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Dragon2feet, 29/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toilahatbui

Toilahatbui Thành viên mới

2. Dragon2feet

Dragon2feet Thành viên mới

Cảm ơn các bác đã có nhời.
    Xin thưa các bác là bọn em đã have *** hơn 1 năm. Hỗi xưa đúng là ghẹ của tui khó đạt cực khoái thật. Khoảng nửa năm lại đây mới bắt đầu biết cách hưởng thụ, càng ngày càng nhanh mới chết chứ. Đến giờ thì quá tốc độ.
    Xin thưa với các bác là 1 số ngưòi mới đạt được nhiều lần liên tiếp. Với các chị em VN thì thể lực yếu, 1 lần là ngã ngựa rồi. Như ghẹ của em nói là chân tay rụng rời, chả muốn làm gì nữa.
    Thứ nữa là không có chuyện giả vờ. Vì em đủ kinh nghiệm để biết thế nào là giả vờ, nước nôi tràn hết cả ra, trơn quá nên cũng làm cho em lâu hơn.
    Mà mình cố ép cho nhanh thì sau này gặp em khác thành thói quen thì lại mất mặt à.
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Lần đầu tiên em gặp trường hợp này nên cũng thấy hơi phét một tí
  4. sparrow

sparrow Thành viên quen thuộc

Theo tôi,trường hợp này có thể có một vài giả thiết để mọi người cùng bàn (vì đàn bà sẽ đạt đến hứng khởi sau đàn ôngnhiều...)
    1. Đ/cnày nói phét
    2. Đ.c này chép đề quá lâu, đến khí nước nôi đầy rồi mới hành sự
    3. Đối tác diễn xuất đôi chút để động viên
    4. đối tác có cấu trúc và chiều dài ..... quá ngắn (hoặc có thể có chiều cao thấp).
    Have nice day !
  5. doi_tra

doi_tra Thành viên mới

Đây là chuyện không có thật!
  6. DamSearch

DamSearch Thành viên quen thuộc

Điu hay không chỉ có các bạn nữ mới khẳng định đuợc.
    Trong đây , tui thấy bác love_GMD_forerver là trả lời nghiêm chỉnh và thực tế nhất . Tui nghĩ cũng không nên mạt sát tác giả bài hỏi này quá . Tụi mình lên đây để trao đổi thôi mà, nếu ông nào điêu thì góp y thôi , làm gì các pác nóng thế
  7. fantasy_love83vn

fantasy_love83vn Thành viên mới

Em thichang chua dat den cuc khoai nhung ban trai em da ra roi, the moi chan chu, em thay bac noi the la hoi phet lac day, vi bon con gai chung em chiu hopi bi lâu dấy.
    chắc la bác đang nói mình chứ gi`
  8. boylongbong

boylongbong Thành viên mới

Thể chất mỗi người mỗi khác, nên không phải lúc nào cũng có thể lấy mình làm chuẩn đem so với người khác được. Ví dụ như vấn đề lên đỉnh núi, có cô chỉ đạt được một lần rồi mất luôn cảm giác, có cô có thể đạt đến những hơn 30 lần. Hiện tượng của bạn gái bác này 100% là có thể xảy ra, nhưng có điều số người như vậy hơi hiếm nên bà con ở đây nghĩ rằng bác nói phét.
    Để làm bạn gái bác chiến lâu hơn, bác thử làm thế này xem. Nói bạn gái bác khi nào cảm thất hơi hơi đến cõi thiên thai, cô ấy báo bác biết để hai người dừng lại. Đợi khi cảm giác xuống hai người lại tiếp tục. Cứ như thế thử xem mỗi lúc thời gian có dài ra hơn không. Hay bác cũng có thể kết hợp, vừa làm vừa nói chuyện với cô ấy, để phân tán tư tưởng. Hy vọng dần dần cô ấy sẽ quen cầm cự.
    Leo lên đến tận đỉnh núi là mệt thế, mồ hôi nhễ nhại cả ra, đế cả thở phì phò không ra hơi, mà sao bạn gái bác có tài leo nhanh thế nhỉ
  9. tuandv80

tuandv80 Thành viên quen thuộc

bac bao girl VN yeu a'', yeu thi cung phai ra vai lan roi moi thay đủ, tru khi la thoi gian dau moii have *** thi met chu cang lau cang khoe that, nhieu em mau lam, truong hop nhu ban gai bac hiem that day, co the cho vao muc chuyen la co that duoc roi
  10. nmtbk

nmtbk Thành viên mới

Lấy số liệu thực tế luôn, ghẹ của tôi play được 2 lần liên tiếp
    Còn em trước thì được 3 lần.
    Làm chó gì có con nào sướng nhanh thế. Ít ra phải 1 lúc.
    Kinh nghiệm đầy mình!!!