1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn ghét điều gì trong tình yêu ?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi q_wolf, 05/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

GHÉT NHẤT NHỮNG GÌ CÓ MÀ NHƯ KHÔNG ! GHÉT CẢM GIÁC CÔ ĐƠN TRỐNG TRẢI TRONG TÌNH YÊU VÌ NHỮNG LÚC ĐÓ RẤT DỄ KHIẾN CHO NGƯỜI TA RƠI VÀO TRẠNG THÁI BẤT ỔN VÀ MẤT ĐI NIỀM TIN. TÌNH YÊU KHÔNG CÒN NHỮNG NGỌN LỬA...NHỮNG NGỌN LỬA TIN YÊU...LÀ TÌNH YÊU ĐÃ CHẾT...GHÉT SỰ CÔ ĐƠN NHƯ THẾ NÀY LẮM RỒI !
  2. nachika

nachika Thành viên mới

Tôi ghét sự chủ quan trong tình cảm,cái cảm giác được sống trong sự yên bình,dư thừa của Tình Yêu dễ làm cho ta phát sinh tư tưởng chủ quan.Sự sôi nổi trong TY sẽ không còn,điều đó sẽ giết chết tình cảm trong mỗi người.
  3. nachika

nachika Thành viên mới

Tôi ghét sự chủ quan trong tình cảm,cái cảm giác được sống trong sự yên bình,dư thừa của Tình Yêu dễ làm cho ta phát sinh tư tưởng chủ quan.Sự sôi nổi trong TY sẽ không còn,điều đó sẽ giết chết tình cảm trong mỗi người.
  4. darkman_lonely22

darkman_lonely22 Thành viên quen thuộc

Tôi thì lại chẳng ghét cái gì cả , khi đã xác định yêu chân thành , nếu như có điều gì đó làm ta khó chấp nhận thì đừng nên ghét bỏ nó , hãy tìm hướng giải quyết tốt nhất .Nếu có TÌNH YÊU và tin vào TÌNH YÊU mọi chuyện sẽ trở nên tốt đẹp cả thôi
  5. darkman_lonely22

darkman_lonely22 Thành viên quen thuộc

Tôi thì lại chẳng ghét cái gì cả , khi đã xác định yêu chân thành , nếu như có điều gì đó làm ta khó chấp nhận thì đừng nên ghét bỏ nó , hãy tìm hướng giải quyết tốt nhất .Nếu có TÌNH YÊU và tin vào TÌNH YÊU mọi chuyện sẽ trở nên tốt đẹp cả thôi
  6. doanhhuong

doanhhuong Thành viên mới

tôi ghét nhất sự thương hại trong ty,lấy quyền gì mà thương hại người khác cơ chứ!
  7. doanhhuong

doanhhuong Thành viên mới

tôi ghét nhất sự thương hại trong ty,lấy quyền gì mà thương hại người khác cơ chứ!
  8. nhimxu_ls186

nhimxu_ls186 Thành viên mới

q hôi ơi ông có bài này hay ghê ha!
    ông có bit tui ghét gì nhất ko? có người đã từng hỏi tui la nếu như có một người con gái yêu một người con trai, nhưng người con trai này đã có người yêu rồi . nhưng người con gái này nói sẽ làm tất cả để chiếm được tình cảm của người con trai đó.
    theo ông thì người con gái này sẽ làm gi?
    lúc đầu là ssẽ chia rẽ tình cảm của họ để họ hiểu lầm nhau mà chia tay rồi người đó sẽ tiếp cận người con trai an ủi nhưng ko dc để cho người ta biết là mình thích họ, cứ như thế......
    chắc ông cũng hiểu tôi đang nói gì chứ nhỉ? tui sợ những người như thế lắm, tui ghét sự giả dối, lừa dối trong tình yêu và ......
    tại sao khi người ta ở gần tui thì tui thấy khác muốn gần gũi họ nhưng lúc họ về thì tui cũng chẳng thấy nhớ mấy.Đó có phải là tình yêu ko nhỉ? Hay là tui tự dối lòng mình?Tui đáng ghét lắm phải ko?????????
  9. nhimxu_ls186

nhimxu_ls186 Thành viên mới

q hôi ơi ông có bài này hay ghê ha!
    ông có bit tui ghét gì nhất ko? có người đã từng hỏi tui la nếu như có một người con gái yêu một người con trai, nhưng người con trai này đã có người yêu rồi . nhưng người con gái này nói sẽ làm tất cả để chiếm được tình cảm của người con trai đó.
    theo ông thì người con gái này sẽ làm gi?
    lúc đầu là ssẽ chia rẽ tình cảm của họ để họ hiểu lầm nhau mà chia tay rồi người đó sẽ tiếp cận người con trai an ủi nhưng ko dc để cho người ta biết là mình thích họ, cứ như thế......
    chắc ông cũng hiểu tôi đang nói gì chứ nhỉ? tui sợ những người như thế lắm, tui ghét sự giả dối, lừa dối trong tình yêu và ......
    tại sao khi người ta ở gần tui thì tui thấy khác muốn gần gũi họ nhưng lúc họ về thì tui cũng chẳng thấy nhớ mấy.Đó có phải là tình yêu ko nhỉ? Hay là tui tự dối lòng mình?Tui đáng ghét lắm phải ko?????????
  10. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

ặ rfng nhiỏằu ngặỏằi ghât thỏ , sao mơnh chỏng có thỏằư cỏÊm giĂc ghât xem ra sao . Câng có thỏằf do ỏƠy cỏằĐa mơnh hoàn hỏÊo quĂ hay sao ỏƠy nhỏằ? ?