1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn ghét điều gì trong tình yêu ?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi q_wolf, 05/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Lậy chúa !
    Nếu anh không yêu em anh hãy nói thật ra đừng như vậy nha anh.. Không nên nói dối em làm gì em không mong chờ.. Thà một lời nói thật làm nát tim em còn hơn sự lừa dối của anh..
    Ôi
    Được tu_huong sửa chữa / chuyển vào 21:14 ngày 31/10/2004
  2. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Tại sao mình không thể nói được nhỉ...trong ty, mình ghét chính bản thân mình...
  3. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Tại sao mình không thể nói được nhỉ...trong ty, mình ghét chính bản thân mình...
  4. dung_yeu_ai_em_nhels

dung_yeu_ai_em_nhels Thành viên mới

sự dối trá trong tình yêu ! đấy là vấn đề mà những cặp uêyn ương cần phải cảnh giác nó sẽ làm cho tình yêu của các bạn dứng bên bờ vực của sư tan vỡ
  5. dung_yeu_ai_em_nhels

dung_yeu_ai_em_nhels Thành viên mới

sự dối trá trong tình yêu ! đấy là vấn đề mà những cặp uêyn ương cần phải cảnh giác nó sẽ làm cho tình yêu của các bạn dứng bên bờ vực của sư tan vỡ
  6. q_wolf

q_wolf Thành viên mới

Trong tình yêu không thể không có sự tôn trọng lẫn nhau ,đó là cơ sở của một tình yêu vững bền, ai không biết đến điều đó sẽ phải trả giá!
  7. q_wolf

q_wolf Thành viên mới

Trong tình yêu không thể không có sự tôn trọng lẫn nhau ,đó là cơ sở của một tình yêu vững bền, ai không biết đến điều đó sẽ phải trả giá!
  8. duyminhnguyentb

duyminhnguyentb Thành viên mới

Mình gét nhất là sư giả dối.Tại sao mọi người không sống thật với nhau nhỉ ?Vấp phải nhiều sự trái ngang trong ty thì bạn mới thấy ty đầy giả dối ,Mình nghĩ khi yêu thì chẳng có gì mà giả dối nhau cả vì lúc đó hai người là một mà,nhưng sai rồi ban ạ, vì khi yêu thì người ta toàn giả dối thôi vì nếu chưa là vợ chồng thì tội gì ma không yêu giả dối để tôt cho mình .Nhưng chính cái giả dối đó sẽ hại bạn vì bạn không thể có dược một ty đích thực...........chính vì vậy đừng giả dối nhé bạn
    [/s
    ize=6]
  9. duyminhnguyentb

duyminhnguyentb Thành viên mới

Mình gét nhất là sư giả dối.Tại sao mọi người không sống thật với nhau nhỉ ?Vấp phải nhiều sự trái ngang trong ty thì bạn mới thấy ty đầy giả dối ,Mình nghĩ khi yêu thì chẳng có gì mà giả dối nhau cả vì lúc đó hai người là một mà,nhưng sai rồi ban ạ, vì khi yêu thì người ta toàn giả dối thôi vì nếu chưa là vợ chồng thì tội gì ma không yêu giả dối để tôt cho mình .Nhưng chính cái giả dối đó sẽ hại bạn vì bạn không thể có dược một ty đích thực...........chính vì vậy đừng giả dối nhé bạn
    [/s
    ize=6]
  10. luuducthanh2004

luuducthanh2004 Thành viên mới

Sự giả dối! chưa bao giờ tồn tại trong con người mình,phải chân thật đối với người mình yêu,vì điều đó cũng là chân thật với bản thân mình,đừng làm tổn thương người bạn thân thiết nhất của mình,đừng áp đặt hãy tôn trọng nhau, cùng nhau chia sẻ những niềm vui, nỗi buôn, hãy để cho nhau cảm thấy thật thoải mái, hãy để cho nhau có những khung trời riêng.không phải tất cả mình có thể nói được,có những cái ....