1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ban hanh phuc nhat khi nao

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi hongkong_girl, 16/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Lam on cho y kien di
    Toi muon biet con nguoi hanh phuc nhat la khi nao
    Hoac co chuyen gi bat chot lam cho ban cam thay rat vui,rat hanh phuc
    Hay cho moi nguoi chia se voi
  2. moalovetoa

moalovetoa Thành viên rất tích cực

Nhất thì không thể nói được!
    Nhưng những phút giây hạnh phúc thì nhiều lắm!
    Tự dưng được người yêu tát 01 cái thấy vui và hạnh phúc lắm vì chợt hiểu ra rằng ngưòi yêu mình biết ghen và mình vẫn còn hấp dẫn đối với những người khác!
    NAMBOY@
  3. hongkong_girl

Hoan ho tu dung em nghe bac noi em cung thay hanh phuc lay
  4. Quoc_Viet_new

Quoc_Viet_new Thành viên quen thuộc

Chắc bác moilovetoi hay bi người yêu tát lắm?
    Em cung thấy vui cho bác!
    Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
    Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm
  5. Lan_star

Lan_star Thành viên mới

MÌnh đồng ý với moalovetoa đấy. "nhất" thì khó nói lắm, nhưng những phút giây hạnh phúc thì nhiêu lắm.
    Ví dụ nhé, mình mới gửi bài cho diễn đàn và thấy có người lên xem và trả lời, mình cũng happy lắm.
    Hay ví dụ, bạn mà là con gái, đi ngoài đường hoặc ở đâu đó, bất chợt bạn phát hiện ra có ai đó nhìn trộm mình. Rất sung sướng, phải 0?
    Ví dụ, bạn là con trai, 1 ngày đẹp trời nào đó, bạn nghe thấy bọn con gái đang thì thào và ngưỡng mộ phong cách ăn mặc của bạn. Cũng rất khoái, phải 0?
    Bạn là tầng lớp cao tuổi, bạn hạnh phúc khi đứa con xa nhà của mình bất chợt gọi điện về và nói: "con nhớ bố mẹ quá"
    Bạn là người hay chat, bất ngờ bạn gặp bạn chat của mình ở 1 Internet cafe nào đó(do vô tình nhìn thấy cái nick quen thuộc) và bạn muốn hét lên sung sướng vì người đó thật giống với tưởng tượng của bạn.
    Còn có rất nhiều lý do khác để bạn hạnh phúc. Bạn mới may hoặc mới mua được cái áo mới, bạn sung sương đén phát điên vì có ngươi quá mê cái áo đó, đi lùng mua hoặc bắt chước may, nhưng 0 mặc đẹp bằng bạn.....
    Và bạn có tin 0 nếu tôi nói rằng mỗi 1 phút giây bạn cảm thây mình hạnh phúc, khi đó bạn đều tự chắc mẩm rằng : đây là lúc mình thấy hạnh phúc nhất trong đời . Bạn cũng 0 cần biết là ngày mai có niềm hạnh phúc hơn đang chờ đợi bạn. Vì ngày mai bạn sẽ lại tụ tin mà nói rằng: đây chắc chắn là lúc mình hạnh phúc nhất rồi.
    Vậy đó, bạn hãy cứ sống và hãy tận hưởng từng phút giây ấy đi. Điều đó có giúp bạn cảm thấy cuộc sống của mình quá vui và quá có ý nghĩa? Chắc chắn rồi. Nếu ngày hôm nay bạn thấy buồn , hãy yên tâm rằng ngày mai, "điều hạnh phúc nhất" đang chờ dợi bạn
    [blue]Lan
  6. bigcat297

bigcat297 Thành viên tích cực

Khi ăn , khi ngủ , đó là khi con người hạnh phúc nhất , ha ha
    Mèo béo
  7. Favercode

Favercode Thành viên quen thuộc

Hạnh phúc nhất là khi mà ta mong muốn cho thời gian ngừng lại để lưu giữ mãi giây phút ấy. Có thể một số khi ở cạnh người yêu thì sẽ mong muốn cho thời gian ngừng lại, có một số lại mong muốn cho thời gian ngừng lại khi được ở bên gia đình, bạn bè, còn em thì lúc mà bị mẹ gọi dậy đi học là em chỉ muốn cái đồng hồ nó không chạy nữa thôi====> hạnh phúc đối với Favercode là ngủ
  8. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Mình thì mình cảm thấy mình hạnh phúc nhất là khi đem lại hạnh phúc cho người khác đó.
  9. hongkong_girl

Toi cam thay toi hanh phuc nhat la duoc song trong mot cuoc song day y nghia nhu the nay
  10. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Đối với mọi người , việc được sống trong thế giới này đã là hạnh phúc lắm rồi.
    Cantona