1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ban hanh phuc nhat khi nao

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi hongkong_girl, 16/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

tui co nhieu hanh phuc lam
    nhung hien tai hanh phuc nhat cua tui la duoc ngoi day doc bai cua cac bac noi ve hanh phucva post bai len

Suit l`amour l`amour Fuit
    Fuit l`amour l`amour Suit
  2. khunglongvn

khunglongvn Thành viên mới

KHI ĐƯỢC NGỦ VÀ KHÔNG BỊ AI QUẤY RẦY LÀ NUMBER ONE,,, thứ hai là không có người yêu là sướng thậ...vì không phải hát bài: Ngồi nhìn cái ví cạn vơi theo tháng ngày ....TỰ DO MUÔN NĂM
    Tôi muốn làm bạn với tất cả mọi người
  3. Phuong_Thao_new

Phuong_Thao_new Thành viên quen thuộc

Bạn hạnh phúc khi bạn nhận ra được giá trị của những gì mình đang có, cả những cái tưởng chừng giản dị, nhỏ bé nhất.
    xin hãy biết giữ gìn những gì mình đang có!!!!!!!!!!!!
    tigon
  4. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

Hic hic hic, theo em, hạnh phúc nhất đó là đi dạo chơi ban đêm với người mình yêu, nói chuyện đến sáng nhưng chỉ đi bộ thôi đi xe mất cả cái hay.
    Cứ tưởng tượng đến cảnh, giữa đêm khuya chỉ có hai người đi với nhau thôi, romantic vô cùng, he he he

Rút lui bây giờ là thượng sách, he he he, chỉ sợ đã quá muộn rồi, hic hic hic ..

Được sửa chữa bởi - Milanista vào 23/03/2002 18:29
  5. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

To hongkong_girl
    Hanh phuc' là khi may` dua cho tao cuốn sổ va` tao duoc vinh du la nguoi dau tien choi voi may` cai tro` dien dien do'( du co keu la dien nhung noi' thiet la tao cung~ khoai' cái y' kien ngo nghĩnh của may` lam con dien a,)
    Hanh phuc' la` khi tao voi' may hai con bi mat nho? to ba`n tan' vê` mot anh chang` dep trai .... ma tham chi' tao voi may` con` cha? biet day la ai ca?
    Hanh phúc la khi may` bảo vói tao rang: tao la mot phan máu thit. cua may`
    ..............................................................
    Va hanh phuc' cung la luc ma tao sẽ nghe chinh' cai' miêng may` nói voi tao rang may` sẽ khong vô cai' nơi xa xăm đó để ma` thi , may` sẽ ở lai thi cung` voi tao, để tao con` nhin` duọc cái mẹt của may`thuong` xuyen hon (du` rang` dôi luc' tao chi muon đấm cho cai' met. đó lát bét ra),....
    Tao đang đơi. may` day' con cho' yeu dau' cua tao a``.....
  6. cu_ca_rot_new

cu_ca_rot_new Thành viên mới

Quá tuyệt!!!!!!!
    Không còn gì để nói nữa! Cám ơn Phương Thảo đã nói hộ 100% suy nghĩ của tui!!!! trời đất không thể tưởng tượng được!
    Củ cà rốt nhớ củ cà dốt
  7. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Phuong thao oi ban noi gi ma nghe trừu tượng khó hieu the?
    Hanh phuc chi don gian thoi no la cai hien hinh ma chu khong phai la nhung gi vo hinh nhu ban noi dau
    Toi bay gio dang rat la hanh phuc vi ngay nao toi cung duoc an ngon het lai còn ngủ cũng ngon nua chu.Nhat la bua com nao cung co cà phao mon khoái khẩu của em .Oi troi oi tuyet voi wa'
  8. phuonghanquoc612

phuonghanquoc612 Thành viên mới

minh cam thay hanh phuc nhat khi moi nguoi xung quanh toi luon thay vui ve va hanh phuc
    enma
    enma
  9. phuonghanquoc612

phuonghanquoc612 Thành viên mới

TOI CAM THAY HANH PHUC NHAT KHI MOI NGUOI TRONG GIA DINH TOI VUI VE,VA MOI NGUOI XUNG QUANH TOI LUON HANH PHUC VA SONG 1 CUOC SONG DAY DU.
    enma
  10. Phuong_Thao_new

Phuong_Thao_new Thành viên quen thuộc

Gửi Hongkong_girl:
    Ồ thật là lạ, mình tưởng mình nói dễ hiểu lắm chứ...Đâu phải cài gì vô hình đâu, mình nói đến cái thật cụ thể. đó là những gì mà mọi người đang có, hạnh phúc chính là khi mình nhận ra được giá trị những gì mình đang có mà.Nó thiết thực ngay cạnh chúng ta thôi, hiện hình hàng ngày mà.Hãy đọc kĩ câu trả lời của mình đi.Bạn se thấy rằng hạnh phúc của bạn có đúng như mình nói không, bạn nói rằng:Toi bay gio dang rat la hanh phuc vi ngay nao toi cung duoc an ngon het lai còn ngủ cũng ngon nua chu.Nhat la bua com nao cung co cà phao mon khoái khẩu của em .Oi troi oi tuyet voi wa'Đó là bạn đã nhận ra được cái hạnh phúc hàng ngày của bạn đó, tuy rằng nó thật giản dị phải không???
    tigon