1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán kết giải InteristaVN........Khởi động cùng liên hoan...hehe 8h45' Chủ nhật 4/7sân Quán Thánh

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi hoacuctay, 19/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RGVSPORT

RGVSPORT Thành viên mới

Chân mình đang đau,phải vắng mặt trận ngày mai rồi.Anh em cố gắng cày luôn hộ mình với nhé.Chúc anh em thi đấu thật tưng bừng.he he he ...Giải thưởng béo ghê,vác về nhậu đê
  2. RGVSPORT

RGVSPORT Thành viên mới

Hôm qua quên không chúc chiến thắng.Thế là thua te tua rồi hả?????hôm nay gặp 2 con xe Su và YA cà tàng,nhìn mặt đần đần đã đoán là thua rồi,ĐAU THẬT............Thôi anh em bắt đầu lại từ trận sau vậy nhé.Cố lên nào.......................
  3. MNguyen

MNguyen Thành viên quen thuộc

Xin cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của các anh chị em trong đội hình liên quân Hà Lan - Braxin. Đặc biệt cảm ơn em Thảo và các cầu thủ đã vô cùng tích cực trong việc tạo ra một buổi lễ khai mạc thành công và một trận đấu sôi động với 7XHN.
    Tương lai vẫn còn ở phía trước. Chúc đội Liên Quân Hà Lan Braxin chiến thắng ở hai trận còn lại. Rộng đường vào Bán Kết.
    Mong rằng sẽ có một dịp gần đây được ngồi đối ẩm với các anh chị em trong Liên Quân Hà Lan Braxin.
  4. bodielee

bodielee Thành viên quen thuộc

Cứ thua da?i da?i thi? tiê?n đâu ma? liên hoan cơ chứ, cố ma? ăfm lấy cái gia?i đê? co?n có tiê?n tiêu pha.
    Hic, trận mình ra mắt mà như phìu, thôi cố gắng thể hiện mình ở các trận sau, ai đời để các tiền đạo của 7x ghi tới 2 bàn lận. Chán quá trời luôn
  5. Leviethai

Leviethai Thành viên mới

bác phải thông cảm cho anh em chư''.Ai chả muốn thắng.Tại đội hìng chưa ổn định thui.Trận sau bọn em sẽ đá khác cho xem.Believe in us!ok?
  6. hoahalan

hoahalan Thành viên mới

Mọi người post thời gian và lịch thi đấu của giải lên nhé.
  7. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Luiz ui, thâu tóm tình hình đội bóng đi nào hu hu huh uhu
    Chủ nhật này, chúng ta sẽ tiếp InteristaVN vào 7h45'' sáng nhé .....
  8. RGVSPORT

RGVSPORT Thành viên mới

...........chân mình vẫn chưa khỏi,mai không thể sát cánh cùng anh em được rồi,cho xin lỗi nhé.....
    Anh em cố gắng lên , phải chiến thắng đó.
  9. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Oáp (ngáp )
    Đội bóng hở ? Ờ ờ,chị cứ yên tâm,anh em chắc chắn sẽ thức dậy đúng 11 đêm và 1h 45 phút mỗi sáng với tiêu chí thà thức nhầm còn hơn bỏ sót ... ờ ờ ... ai cũng thức để xem đá bóng đúng h mà,không phải lo đâu ...
  10. Leviethai

Leviethai Thành viên mới

Anh Santa cứ yên tâm .Anh em sẽ cố gắng.Nhưng mờ em thấy tối nay anh em còn đi xem bóng chung thì chắc thức đến sáng rùi.Đá sao đây???