1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán kết giải InteristaVN........Khởi động cùng liên hoan...hehe 8h45' Chủ nhật 4/7sân Quán Thánh

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi hoacuctay, 19/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bodielee

bodielee Thành viên quen thuộc

Hay quá, tuyệt thế nhỉ! Thế là lại được đá thêm 2 trận nữa rồi. Ở Cửa Lò cứ lo ngay ngáy, kô biết đội làm ăn thế nào, đễn nỗi ngâm cả di động vào chậu giặt , các cẩu thủ HL-BR quá tuyệt vời.
    Có mực khô cho anh em đây, chủ nhật tới làm bữa hoành tráng đê....
  2. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Chủ nhật này làm bữa rượu tiền trạm cho chủ nhật sau đê
    Mà anh mang về nhiêu đây ? 1 con hay nửa con ???
  3. bodielee

bodielee Thành viên quen thuộc

He he, mấy cân thì anh chẳng có, chứ vài con thì có mang về đây, nếu thiều anh ra Đồng Xuân mua thêm vậy
  4. hoahalan

hoahalan Thành viên mới

Chủ nhật này làm bữa rượu tiền trạm cho chủ nhật sau đê
    Mà anh mang về nhiêu đây ? 1 con hay nửa con ???
    [/QUOTE]
    Mới vào BK mà chú Luiz đã "ham hố" rùi. Để anh em dồn tâm trí lấy 1triệu đi đã, ăn thế mới sướng chứ.
  5. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Seagames có "khởi động cùng Seagames" thì liên hoan cũng phải có "khởi động cùng liên hoan chứ".
    Mà mật ít ruồi nhiều,chị Trang không "ham hố" thì cũng chả ai dám không nhiệt liệt cổ vũ chị
    ZZZô nào anh em !
    Được luiz_nazirodelima sửa chữa / chuyển vào 10:24 ngày 30/06/2004
  6. Leviethai

Leviethai Thành viên mới

Cái thằng Luiz này.mầy cứ máu.Từ từ rùi đâu có đó.
  7. hoahalan

hoahalan Thành viên mới

8. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Hehe nếu vô địch giải Interi'' rì đó thì xin chúc mừng nhé !! Mong rằng thắng lại MU đẹp ở tứ kết hay bán kết giải lần mấy ý. Không thắng friendly mà thua ở trực tiếp thì hài quá
  9. MNguyen

MNguyen Thành viên quen thuộc

Giải InteristaVN Open bạn ạ. Giải có tên tuổi và nhà tài trợ đàng hoàng đấy bạn ạ. Không đến nỗi với vẩn đâu
    Chúc mừng các anh em trong đội HLBR đã tiến vào trận Chung Kết. Chúc các anh em thi đấu tốt và giành được kết quả như ý muốn trong trận đấu này.
    Tớ xin nhắc các anh em một số điều như sau:
    Đội Vô địch sẽ được thưởng Cờ + 1 Triệu VNĐ. Được sở hữu 1 chiếc CUP trong vòng 4 tháng. Sau 4 tháng, các bạn nộp lại cho BTC để chuẩn bị tổ chức cho giải lần 2 (Dự kiến sẽ diễn ra vào tháng 12 năm nay)
    Các anh em cầu thủ thi đấu chú ý về mặt giờ giấc và trang phục. Đội HLBR đã tiến vào đến trận Chung Kết, tớ mong rằng anh em đến đúng giờ (8h30 sáng CN tuần tới) để làm lễ bế mạc. Trang phục thi đấu tề chỉnh (Tránh trường hợp hôm nay 2 số 11, 2 số 4, ngại nhất là trường hợp 2 số 11 ghi bàn -->> Chẳng biết ghi cho ai bây giờ ). Vấn đề thay người cũng đáng bàn tới rất nhiều khi hôm nay đội HLBR thay ra rồi lại thay vào mấy lần và vượt quá cả số lượng người thay được phép trong 1 trận đấu.
    Vì giải là lần đầu tổ chức và cũng mong mỏi xây dựng tinh thần đoàn kết cho tất cả các anh chị em hâm mộ bóng đá nên những vấn đề trên tớ chỉ nhắc nhở và mong các anh chị em hiểu cho. Khi đá trận Chung Kết, tớ mong rằng tất cả mọi điều lệ giải sẽ được chấp hành một cách nghiêm túc.
    Một lần nữa, xin chúc các anh em HLBR thi đấu và chiến thắng trong trận Chung Kết giải InteristaVN mở rộng lần thứ nhất.
  10. Leviethai

Leviethai Thành viên mới

xin cám ơn bác Mnguyen .bọn em hứa sẽ chấp hành tốt.Tinh thần xây dựng cao!Hôm nay tại bọn em thiếu người .Mong BTC thông cảm!HLBR đá tốt ghê,bác nhể.