1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn làm "chuyện ấy" lần đầu năm lên mấy tuổi?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi VoldemortReincarnated, 16/03/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

híc chú mày có biết chơi bi a không ? Cứ nhằm đại một lỗ bắn nhiều là sẽ ăn thôi , nhưng có điều ăn lỗ 10 thì nó sướng hơn . Hay hôm nay anh đưa chú mày đi chơi nhé .
  2. ai_ni

ai_ni Thành viên quen thuộc

Em, 17t ... chưa từng "have ***" và cũng chưa có ý định nghĩ đến vụ này trong vòng 6, 7 năm tới.
  3. chuoinai

chuoinai Thành viên mới

Quý hoá quá! Người như em giờ hiếm lắm ? Anh em mình cùng đợi 6,7 năm nữa nha, bao giờ có ý định hãy hay. Lớn nhanh lên bé, anh chờ
  4. ai_ni

ai_ni Thành viên quen thuộc

Hê, anh này vzui tính thiệt ha
    Em luôn muốn "lần đầu tiên" của em là vào hôm wedding, với anh xã nhà em ( tất nhiên ). Và em sẽ ... cố gắng thực hiện đúng như "cam kết".
  5. vietnamese_chinese

vietnamese_chinese Thành viên mới

Mỗi người một tính cách,một hoàn cảnh. Chủ đề này rồi sẽ chẳng có hồi kết thúc. Bởi vì trong XH nào cũng co người này và người kia,nếu ai ai cũng giống nhau thì làm sao tạo nên TG này nữa.
    Bản thân tôi ,ủng hộ những người không quan tâm đến QK của người yêu. Bởi vì quan điểm của tôi rất rõ ràng,yêu là nhìn ở hiện tại và tương lai. Lôi QK của nhau ra để mà dằn vặt nhau,để mà làm cho nhau buồn khổ để làm gì?
    Điều mà bạn cần quan tâm là tính cách của người ấy có phù hợp với bạn,bạn có thể thông cảm và hiểu cũng như chấp nhận tính cách mà bạn coi là xấu,là không hợp với bạn- của người ấy.
    Nếu chỉ vì anh ta hoặc cô áy ( mà thường thường là cô ấy ) đã từng có QHTD với ai mà ban không thề chịu đựng được,tôi khuyên bạn hãy chia tay để đừng làm khổ người ta nữa.Để đừng làm người ta dằn vặt vì đã từng có chuyện đó,vì cho dù la với ai,đó cũng là một kỉ niệm đẹp( xin đính chính tôi chỉ đề cập đến những người đã và đang có ty đích thực )nên nói thực nếu bạn thương yêu người ta thạt lòng thì hãy tôn trọng người ta,đừng chọc ngoáy vào QK của người ta để rồi làm người ta khổ. Hãy nghĩ rằng,cô ấy (anh ấy ) hiện tại va tương lai là một người yêu tuyệt vời,là cùa mình,mình sẽ mang hạnh phúc đến cho người ta cho dù thế nào chăng nữa,vì điều quan trọng nhất người ấy đã dành cho mình la tình yêu,mình đang có nó,và mình hạnh phúc vi có người ấy.Nếu bạn cứ im lang va hành động như vậy,đối phương sẽ hiểu và sẽ chẳng bao giờ để bạn thiệt thòi.
    Còn nếu không làm được,hãy để những người đàn ông độ lượng. Để những người thực sự hiểu được cái đẹp nằm tiềm ản ở đâu trong người con gái.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa