1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn luận một chút về mô hình!!!!! (Ảnh MH bắt đầu từ trang 6)

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi Sabbath_XO, 07/12/2004.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. highrisebuilding

highrisebuilding Thành viên mới

Neu cac bac " kien " nao ham thich ve ky nang lam architectural model, day cung la mot so website de tham khao.
    WWW.HOWARDMODELS.COM
    WWW.MIDWESTMODEL.COM
    WWW.ARCHITECTURALMODEL.COM
    WWW.ARCHITECTURAL-MODELS.COM
  2. emyeukientruc

emyeukientruc Thành viên mới

anh win ơi! mấy hôm nay em mò mẫm trong box kiến trúc thấy topic này hay wá. em cũng đang định đi học một lớp thể hiện kiến trúc nhưng chưa biết học ở đâu. vậy nếu anh thật sự biết lớp đó thì anh chỉ cho em nhé.
  3. emyeukientruc

anh win ơi! mấy hôm nay em mò mẫm trong box kiến trúc thấy topic này hay wá. em cũng đang định đi học một lớp thể hiện kiến trúc nhưng chưa biết học ở đâu. vậy nếu anh thật sự biết lớp đó thì anh chỉ cho em nhé.
  4. win_arc

win_arc Thành viên mới

Chào e, chúc mừng em gia nhập box Kiến trúc. Đã nhận được PM của em và mấy bạn nữa. Hiện giờ Win chưa thấy ông ý mở lớp mới, năm nay có vẻ bận vì nhiều công trình quá hay sao nên chưa thấy dạy. Nếu có lớp mới thì có lẽ chỉ trong khoảng tháng 4 rồi. Có thông tin mới Win sẽ PM cho mọi người.
    Chúc chị em phụ nữ nói chung và chị em phụ nữ KTS nói riêng một ngày 8-3 thật vui vẻ và nhiều hoa.....
  5. win_arc

win_arc Thành viên mới

Chào e, chúc mừng em gia nhập box Kiến trúc. Đã nhận được PM của em và mấy bạn nữa. Hiện giờ Win chưa thấy ông ý mở lớp mới, năm nay có vẻ bận vì nhiều công trình quá hay sao nên chưa thấy dạy. Nếu có lớp mới thì có lẽ chỉ trong khoảng tháng 4 rồi. Có thông tin mới Win sẽ PM cho mọi người.
    Chúc chị em phụ nữ nói chung và chị em phụ nữ KTS nói riêng một ngày 8-3 thật vui vẻ và nhiều hoa.....
  6. emyeukientruc

anh win nhiệt tình quá. rất cám ơn anh vì sự chia sẻ quý giá đó, hy vọng anh sẽ giúp được những sv mới vào như em. vote cho anh 5 sao vì những đóng góp của anh.

tuổi nhỏ em làm việc nhỏ
    tuổi lớn em làm việc to
    Được hoasosac sửa chữa / chuyển vào 10:17 ngày 12/04/2006
  7. emyeukientruc

anh win nhiệt tình quá. rất cám ơn anh vì sự chia sẻ quý giá đó, hy vọng anh sẽ giúp được những sv mới vào như em. vote cho anh 5 sao vì những đóng góp của anh.

tuổi nhỏ em làm việc nhỏ
    tuổi lớn em làm việc to
  8. emyeukientruc

vâng, anh nhiệt tình quá. rất cám ơn anh với sự chia sẻ quý giá đó. mong anh có thể giúp nhiều hơn nữa đối với những sv mới vào như em. vote cho anh 5 sao với những đóng góp của anh đối với box kiến trúc.

tuổi nhỏ em làm việc nhỏ
    tuổi nhớn em làm việc to
  9. emyeukientruc

vâng, anh nhiệt tình quá. rất cám ơn anh với sự chia sẻ quý giá đó. mong anh có thể giúp nhiều hơn nữa đối với những sv mới vào như em. vote cho anh 5 sao với những đóng góp của anh đối với box kiến trúc.

tuổi nhỏ em làm việc nhỏ
    tuổi nhớn em làm việc to
  10. datvn

datvn Thành viên rất tích cực

Ông na?o! Nghe cái giọng la? biết ngay Win nói phét! Bây giơ? các thâ?y nô?i tiếng co?n lo đi la?m nghê?, chứ lo đi dạy các ông la?m mô hi?nh thi? lấy đâu ra ma? nô?i tiếng.....
    Tôi khuyên các bạn nếu học kyf năng thi? đư?ng nên ti?m ngươ?i nô?i tiếng.