1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn luận một tí về con gái ngày nay cái nhỉ

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Milanista, 09/10/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alienlant

alienlant Thành viên quen thuộc

Em công nhận bác Milanista hơi khắt khe bạn gái trong chuyện ăn mặc và em thấy bác netwalker cũng hơi rỗi hơi thiệt. Chuyện bác Milanista không thích bạn gái mặc A2D là quyền riêng của bác ấy, bác netwalker quan tâm vào chuyện đời tư người ta làm chi cho mất thời gian. Bác dùng thời gian đó sưu tầm những viết bổ ích khác viết lên cho anh em thưởng thức có phải hay hơn không
    Được alienlant sửa chữa / chuyển vào 12:42 ngày 31/05/2003
  2. Sly

Sly Thành viên mới

Em chỉ thấy buồn cười là bác Milanista khoe quan hệ với bạn gái từ năm thứ 1. Tức tư tưởng của bác đã rất mới, rất Tây. Hị hị, thế mà bác ấy lại không đồng ý cho con gái mặc A2D.
  3. netwalker

netwalker Thành viên mới

Chào bạn alienlant,
    Bạn nhận xét tôi như vậy liệu có hồ đồ quá không?
    Thứ Nhất: Tôi không quan tâm đến chuyện đời tư người khác. Bác Milanista viết lên diễn đàn này là để bàn luận vấn đề cùng với mọi người, vì vậy tôi cũng như các bạn khác trong đó có bạn có thể vào đây bình luận và đưa ra quan điểm của mình. Bác Milanista có thể đưa ra quan điểm của mình ở đây và mọi người cũng vậy thôi có thể đưa ra ý kiến riêng. Đây là diễn đàn chứ không phải chuyện trong nhà hay nhất ký riêng của bác Milanista.
    Thứ hai, có đến mười mấy trang như thế này chẳng lẽ bác nói tất cả mọi người ở đây đều thọc mạch vào đời tư người khác, bác không sợ những người khác thấy bác mượn tôi để nói cả diễn đàn hay sao?
    Nếu bác không đồng ý với ý kiến trên, vậy bác cũng đừng "nhảy vào đời tư "của tớ nhé. Tớ cũng chỉ đưa ra quan điểm của mình thôi. Bác cũng đừng có mở miệng nhận xét cả bác Milanista là "Em công nhận bác Milanista hơi khắt khe bạn gái trong chuyện ăn mặc" nữa bởi vì như vậy là bác cũng "lội vào đời tư " của người khác rồi.
    Hay bác định đứng giữa làm "ngư ông", còn nếu không đừng nhận xét kiểu chung chung như vậy.
    Chúc bác một ly . uống bia tán phét cho vui vẻ, và đừng để bụng những lời nói của tôi nhé.
    Một là vote 5*- hai là đừng vote gì cả. Xin cảm ơn nhiều!
  4. alienlant

alienlant Thành viên quen thuộc

Em thấy con gái mặc áo kiểu 2 dây gì đó trông rất đẹp và quyến rũ. Mặc mà vào những chỗ lịch sự thì rất hợp, mà còn được người ta ngưỡng mộ nể trọng mình hơn. Còn mặc mấy áo đó để đi đánh bóng đường phố phố hay qua những khu "xóm nước đen" thì dễ bị người khác soi mói bàn tán lắm, làm mất giá trị của mình đi.
    Don
  5. hot_mit

hot_mit Thành viên mới

Tớ có lần đi cùng 1 thằng bạn (bạn bình thường thui), đang đi trên đường tự dưng nó bảo : " Chả hiểu mọi người nghĩ thế nào chứ tôi thấy ăn mặc hở hang có gì là đẹp, có gì thì đã khoe ra hết cả, cũng như 1 tâm hồn, đã bộc lộ hết rồi thì chẳng còn gì ẩn chứa bên trong nữa. Nghĩa là có gì khiến người ta tò mò tìm hiểu thì đã phô ra hết cả, vì thế cũng chẳng còn giá trị gì."
    Một vấn đề nữa ở đây là: chúng ta có thể chấp nhận người nước ngoài ăn mặc quái dị đi ra đường, nhưng lại không nhìn nổi người Việt Nam ăn mặc như vậy. Đó có lẽ là do truyền thống của mỗi dân tộc, chứ ko phải là vấn đề bình đẳng. Người Á Đông chúng ta từ xưa đã quen kín đáo trong cả cách ăn mặc lẫn cư xử, cho dù có hiện đại mấy đi chăng nữa cũng phải giữ được những điều tốt đẹp ấy.........
    [ré]mất tiền điên tình [/red][/size=9]
  6. handsome_baby

handsome_baby Thành viên mới

Text theo quan diem cua toi thi voi nhung nguoi con gai nhu vay ko co chut duyen ngam nao ca?-duyen ngam hieu theo nghia rong do
    ma nhung nguoi con gai nhu vay thi` " lan dau tiep xuc cam thay chan ;lan thu 2 cam thay het chuyen noi va lan thu 3 cam thay muon tranh xaaaaâ"
    tang cac em gai nhu vay bai tho con coc sau
    " cac em la mo dong xu
    xau vao xo lai ta thu dong tien
    tien an tien chat khoi lo
    tien choi tien hoc chang lo thieu gi"
    hehe bai tho nay dich nhieu kieu lam do

Tuan

7. Lajang

Lajang Thành viên mới

Chú này ăn nói chuối wé. Anh nghĩ là :"Lần đầu tiếp xúc cảm thấy hay, lần thứ 2 thì nói như máy và lần thứ 3 chỉ muốn ôm chặt ...". Nhưng cẩn thận bị ăn tát nha .
  8. Cilli

Cilli Thành viên mới

cái topic này dài quá nhể
    Milan này, nói ai thì nói,nói cái gì cũng thế
    tui thấy ông khoái bỏ xừ ra còn làm ra vẻ
    con gái mỗi người một vẻ chứ, và con trai cũng thế....người ta hợp nhau là chính. Ông cứ bàn tán nghe chối quá
    Believe in You
  9. tchekhov

tchekhov Thành viên mới

Bác Milanista này chọc vào tổ ong rồi
    hehe, Tchekhov chẳng có ý kiến gì về mấy bài viết lằng nhằng của bác. Nhưng cũng xin nhắn bác hãy cẩn thận. Dính vào chị em là rắc rối lắm. Cầu Chúa phù hộ bác
    Từ rày khép cửa phòng thu. Chẳng tu mà cũng như tu mới là.
  10. SantaMaria

SantaMaria Thành viên mới

Chủ đề dài quá rồi. Thôi không théc méc về con gái nữa nhé. Mình bàn qua chiện khác đê.

SantaMaria - The angel of Santa Family
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa