1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn luận về con gái Nam định nào...

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi daica_Lion_heart, 24/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HaSon

HaSon Thành viên mới

Em nghĩ không nên so sánh giữa con gái Hà Nội với con gái Nam Định bac Twins a...
    Con gái ND không xinh lắm nhưng rất dễ thương và tốt tính, điều đó ai chẳng biết... đúng không nào?
    Chỉ có điều giọng nói của con gái NĐ không ''chuốt''' bằng giọng nói con gái HN thôi.... Nhung tóm lại...... vẻ đẹp tâm hồn vẫn là trên hết.... cho dù là con gái ND hay HN đúng không bác Twins...
    Thanh viên moi: Ha Son
  2. Connector

Connector Thành viên quen thuộc

HaSon nói chuyện hay thiệt đó nghe! Vừa nghe nàng phát biểu là tui đã "nhắm" luôn rồi đó. Nhất định phải lôi kéo nàng về làm dâu đất Thái Bình nhà tui mới được!
    Thưa các cụ, các ông, các bà, các bác cùng các anh chị em láng giềng Nam Định, hôm nay ngày lành tháng tốt, trời trong xanh mà nước cũng xanh trong, tui qua đây xin có nhời với đại gia đình ta, cho phép nhà anh Nắt (nick là uiutrrgnut) bên Box Thái bình làm quen với HaSon, tạo điều kiện cho hai "cháu" đi lại.... (Chả là anh Nắt nhà tôi tuổi đã nội tứ tuần mà... vẫn chưa có người "nâng khăn móc túi".
    Xin đại gia đình ta cho ý kiến ạ!
    Xin cảm ơn!
    Được connector sửa chữa / chuyển vào 15:27 ngày 28/03/2003
  3. cuunon007

cuunon007 Thành viên quen thuộc

Há há chỗ nào chẳng có con gái xinh, ông này lắm chuyện wá
    Nhưng.... sung sướng thay con gái HN vẫn.... ui nói ra con vợ mình ngắt đầu mất
    Tiền bạc công minh
    Ái tình...linh tinh cũng được
  4. siro-ngot-ngao

siro-ngot-ngao Thành viên quen thuộc

Bạn nghĩ thế nói chung ko nên suy nghĩ một chiều như thế.Hi hi tui hả??Lai cả hai ba là người HN nhưng mẹ là người NĐ -->chả biết bênh bên nào cả!Nhưng tui ko đồng ý với ý kiến con gái HN xấu
    Life is made up of getting and giving and forgetting and forgiving
  5. HaSon

HaSon Thành viên mới

Chi Connecter than yeu!
    Cho em hoi ty chut, anh Nat ben dien dan Thai Binh co dep trai va ga lang khong a? Neu anh ay hoi tu hai cai do em gat lien a nha... cho du que o dau di nua...
    Cam on loi khen kip thoi cua chi Connecter, em day chi muon noi nhung gi minh nghi thoi a... cung chang dam tu nhan con gai Nam Dinh xinh nhung..................... da noi roi day a.
    Thanh vien moi: Ha Son
  6. cuunon007

Hic cho tui xin mấy bà ơi, chẳng thấy ông nào khen cả vào toàn thấy mấy pà khen nhau hic hic xấu hổ ghê
    Tiền bạc công minh
  7. KEKHODAI

KEKHODAI Thành viên mới

[red]
    VỢ ĐUỔI ĐI,CON HẮT HỦI.....HUHUHUHU.....CHỈ TRÔNG CẬY ZÀO NGƯỜI IU THUI...
    [red]

8. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

À mọi người có vẻ không tha thiết với con gái Nam định nhỉ? Thi tui sông ở Hà nội mãi rùi nên mới nghe người ta nói thế thôi. Nhưng không sao, vậy còn chuyện học hành thí sao?
    Very Incredible Person
  9. cuunon007

Học à, hề hề đương nhiên là tuỳ người, ở đâu chả thế hả ông bạn, đề nghị ko so sánh lung tung nhá, mọi ý kiến đưa ra chỉ là chủ quan thui, ở đâu chẳng có kẻ lười phải ko? và lẽ dĩ nhiên người chăm thì ở đâu cũng có và rất nhìu thống kê làm sao hết mà so sánh hả?
    Tiền bạc công minh
  10. faduc

faduc Thành viên quen thuộc

Chào mọi người! Tui thì không so sánh con gái Nam Định với bất kỳ các cô gái nào khác trên đất nước này . Nhưng rõ ràng người con gái tôi yeu là con gái Nam Định.
    Trăng vào của sổ đòi thơ
    Việc quân đang bận xin chờ hôm sau [/blue][/size=8]