1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn luận về con gái Nam định nào...

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi daica_Lion_heart, 24/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Trích từ bài của Hason
    --------------------------------------------------------------------------------
    Bạn nhầm to, con gái yêu con trai Hà Nội chỉ để chứng tỏ rằng, họ cũng không kém phần đáng yêu. Hơn nữa, sở dĩ có những bạn gái quyết định yêu những chàng trai Hà Nội là để họ chứng minh rằng : ''những chàng hoàng tử lãng du sinh ra và lớn lên ở mảnh đất Hà thành vốn được khoác một cái áo ''khá oách'' cũng phải ''siêu lòng'' vì con gái Nam Định, chứ bộ, không phải do lý do:''cái Sổ hộ khẩu'' đâu ban T Wins a?
    Trích từ bài của Siro_ngot_ngao
    --------------------------------------------------------------------------------
    Tình yêu thì phân biệt gì đâu bác.HIc hic bác ơi thế em ko có hộ khẩu ở NĐ thì có được coi là người NĐ ko ạ????hi hi còn chuyện yêu đâu có phân biệt cái hộ khẩu đâu nhỉ???Hợp thì yêu thôi mà yêu mà tình toán quá chán chết

----> hai người là hai chị em hay sao mà nói giống nhau thế. Đã nghe câu: Khiển tướng không bằng khích tướng trong binh pháp Tôn tử chưa?
    Cái câu: "Tôi ở hà nội thấy các bạn gái nam định thường chấm các anh ở Hà nội thì phải. Liệu có phải là một phần do cái Sổ hộ khẩu của người hà nội không nhỉ?" ---> chỉ để khích các cô nương mạnh mồm thôi. AI lại nói xâu con gái Nam định thế đúng không? Nhưng dù sao thì không thể phủ nhận được rằng một bộ phận không nhỏ các bạn gái ( có cả Con gái nam định đó) chạy theo xu hướng yêu vì tiền, vì sự nghiệp, vì thế lực.
    Phải không?
    "Ai công hầu ai khanh tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế chiến quốc, thế xuân thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  2. cuctuan

cuctuan Thành viên mới

(tất cả chúng ta đều yêu quý con gái Nam định ) ,tui cũng vô cùng ngưỡng mộ các bạn nữ Nam Định , đơn giản bởi vì bạn gái tui cũng là ở Nam Định
    tui rất muốn được làm quen với tất cả những ai có bạn gái hay là
    "my love'' cũng được và học hỏi kinh nghiệm thui mà!
  3. aramix_vn

aramix_vn Thành viên mới

Con gái Nam định là Số 1, không một người con gái ở đâu có thể so sánh được,cho dù cô ấy có bố hay mẹ là người Nam định
  4. Twins_of_VIP

À Acad đúng là dân xây dựng có khác, anh em ta rất hợp nhau đấy. Tui cũng đang định đưa ra ý kiến đó. Không bít ông đã có người yêu chưa, chứ tui thì... Thật là thất vọng vì cái nhãn hiệu ga lăng của trai Thành Nam nhỉ? Nhưng có điều tui rất mong mỏi là ngày tốt nghiệp của anh em ta, co một girl nào trong box, hạ cố ghé qua cổ vũ cho vài bông hoa héo thì đúng la may mắn quá. Tiếc rằng , có tiếng mà không có miếng.
    À tui cũng đã gửi bản đăng ký xin set mod lên amin của ttvnol rùi, đang đợi kết quả. Quả thực cái box nam định này ngày càng buồn, lý do cũng một phần là chưa có mod. Và cũng một phần do các thành viên cũng chưa có lòng nhiệt huyết lắm. Không bít có ai có thể làm thay đổi tình trạng này không?
    "Ai công hầu ai khanh tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế chiến quốc, thế xuân thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  5. Twins_of_VIP

ui nhầm nhầm,
    Trả lời nhầm topic, đáng lẽ bài trả lời này phải ở topic: trai nam dinh co phải....
    XIn lỗi mọi người. Mong bác mod thông cảm nha!
  6. lenhobinh

lenhobinh Thành viên mới

Con gái NĐ thì ko hiền, nhưng mình rất quý con gái NĐ, bạn thân mình hiện nay và oldflame của mình đều là girl NĐ. Nhưng mà cho mình hỏi ở đây có ai học BK K45 ko ?

Vừa mới xa em.Trời trở rét
    Gió mưa ai cũng định trêu ngươi
    Trông vời Tam Đảo mờ hai núi
    Chạnh nhớ Tây Hồ bóng nguyệt trôi