1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nào đã dùng mỹ phẩm mua tại Saroma - Hàng Đào?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mailanthao, 01/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Bạn nào đã dùng mỹ phẩm mua tại Saroma - Hàng Đào?

Chiều nay mình và em gái ghé vào Saroma mua vài mỹ phẩm mà nó ưa thích. Mình chưa mua ở đây lần nào, nhưng thấy hàng hoá có vẻ đa dạng và hấp dẫn. Đội ngũ nhân viên trông cũng dễ chịu. Bạn nào đã từng mua và là khách quen của Saroma cho mình hỏi thăm chút. Chất lượng mỹ phẩm bán tại Saroma có đảm bảo ko? Có phải là hàng nhập chính hãng ko? có hàng nhái ko?
    Ấn tượng ban đầu của mình cũng có thiện cảm, nhưng chất lượng thì còn phải tham khảo ý kiến những người đi trước.
    Mọi người vào cho vài lời khuyên nhé. Thanks nhiều.
  2. Co-be-co-tich

Co-be-co-tich Thành viên quen thuộc

Chị ơi em chẳng biết có phải ko nhưng có lần đọc ở đâu ý thấy bảo là 90% mỹ phẩm ở Việt Nam hiện nay là hàng nhái đấy, phải cẩn thận chị ạ Bọn nó toàn mua hàng fake TQ về bán đội giá lên mấy trăm nghìn ý, kinh lắm Thế mới lãi được chị ạ Kể cả mấy cửa hàng mỹ phẩm trông hoành tráng nhưng cũng phải cẩn thận chị ạ, có lần em đọc bên f363 thấy các chị ấy cảnh báo mấy cái cửa hàng kiểu thế rùi
    Với cả không loại trừ trường hợp bọn nhân viên nó hay thừa cơ mang hàng fake vào tráo ý chị Việt Nam mình quản lý mấy cái nì lỏng lẻo lắm
    Ùi, em ko bít rõ đâu cũng chỉ là nghe thông tin bên ngoài thui, nếu có gì sai các chị chỉ bảo nhé Em thì bi giờ chỉ tin tưởng mua hàng của mấy chị uy tín bên f363 thui
  3. mimixinhdep

mimixinhdep Thành viên rất tích cực

Tớ mua một hộp phấn của LanCôme ở đó, nhưng xin thề nhé, mua xong tớ hối hận quá vì tớ cảm giác hàng của họ k xịn! Bản thân tớ oánh cái LanCôme này lên mặt thấy chán quá, k bằng hộp phấn của Naris! Mà hàng của họ giá cũng chát phết! Có lẽ từ nay k mua hàng kiểu này nữa.
    Tớ chẳng có yk j về cửa hàng, chỉ cảm thấy k yên tâm về sản phẩm thôi.
  4. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

trông cái hàng này có vẻ khá hoành mà nhỉ
    em vào hỏi lọ nc hoa ở ohh la la bán tầm 900 thì ở đấy bán hơn 1 tr hic hic
    tuy nhiên cái thái độ phục vụ rất đáng ghét cái lúc em vào em vẫn mặc đồng phục nên nhân viên ở đấy nhìn em như kiểu ko có tiền ti toe ý thái độ rất hờ hững em hỏi 2 câu mới trả lời cứ đứng đấy cứ như canh sợ em trộm đồ ý
    Được asagi_rio711 sửa chữa / chuyển vào 01:29 ngày 29/03/2007
  5. MsChipchip

MsChipchip Thành viên mới

To chang tin la hang that teo nao, cam giac cu lam sao do, vi nghe noi may nhan hieu nhu Shiseido, Clinique, Lancome, Estee Lauder ho co nha fan foi doc quyen tai VN rui nen hang ngoai la hang troi noi, ko ro nguon goc
  6. banhsukem

banhsukem Thành viên mới

Tớ thì thấy cái gì ở VN mình cũng dễ dính hàng fake lắm. Tớ mua mỹ phẩm hay vào Vincom và Tràng Tiền nhưng không biết ở đó có tin tưởng không nữa. VN mình quản lý lỏng lẻo lắm, chỉ có khách hàng là thiệt thôi.
  7. ebunba

ebunba Thành viên mới

hồi đầu mới khai trương thì tớ biết chủ là người cadana và đánh hàng từ canada về. Còn bây giờ thì tớ không biết. Tớ chưa mua của bọn này bao giờ
  8. catchy

catchy Thành viên mới

ngày trước mua hàng ở đây thấy đảm bảo, lúc đó cửa hàng chưa sửa và chưa đổi tên, h thì chịu. Thấy ko khoái lắm