1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nào sinh năm 1982 thì vào đây nhé!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kienvairo, 17/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. moonandcoin

moonandcoin Thành viên mới

Bác kienvairo ơi, híc híc, giờ em đang ở nhà với bố mẹ, chả nhẽ bao giờ đi xa mới lấy được chồng ư, híc híc hay là mình làm quả đi du lịch nhể
    Anh chị em thì ko bất hoà đâu ạ. Hiện giờ chưa thấy chị em nuôi đâu cả
    Em cám ơn bác rất nhìu
  2. kienvairo

kienvairo Thành viên quen thuộc

@moonandcoin: hi` hi` có lẽ gặp người ta nơi xứ xa, nhưng người ta vẫn ở Hà Nội thì sao keke, chúc em hạnh phúc.
  3. emcun

emcun Thành viên mới

Bạn cho luôn cái site xem bói đi, mất công dài dòng quá
  4. saomuadong

saomuadong Thành viên mới

Nam 28/04/1982
    Theo Bố Mẹ là đây lấy theo ngày âm lịch
    Nhờ Bác phán cho Em quẻ nào ?
  5. kienvairo

kienvairo Thành viên quen thuộc

@khicoi8x: xin lỗi em nhé, bây giờ anh mới rảnh, :D, em không biết chính xác giờ, anh để em vào giờ ngọ nhé ( 11h - 13h )
    Sinh ngày 8 , Tháng 11 , Năm Nhâm Tuất
    Giờ Ngọ
    Dương Nữ
    Cục : Thủy Nhị Cục
    Mệnh : Đại Hải Thủy (Nước Đại Dương)
    Thuộc cung D0oài,trực Phá
    Sao chủ mệnh : Lộc Tồn
    Sao chủ thân : Văn Xương
    Con nhà Hắc Đế (quan lộc, tận khổ)
    Bà Cửu Thiên Huyền Nử độ mệnh.
    xương Con ChÓ. Tướng tinh CON CHIM TRĨ
    Lượng Chỉ : 4 Lượng 5 Chỉ
    Theo thuật cân xương đoán số :
    Người có số lượng và chỉ này bôn ba cho lắm cũng không có kết quả nào, phải đợi đến 40 tuổi thì mới tốt. Đường con cái thì quá hiếm hoi, vợ chồng thì rất hạnh phúc. Gia cảnh trong ấm ngoài êm, tiền bạc đầy đủ. Nếu có con thì con cái học hành đỗ đạt.

Hay giúp người khác và cũng được nhiều người giúp đỡ, nhất là lúc gặp khó khăn. Qủa cảm, có nghị lực, hiển đạt về mặt chính trị hoặc võ nghiêp, thích ăn ngon mặc đẹp, cô độc. Có khiếu văn chương, mỹ thuật, sẽ rất thành công nếu làm việc trong lĩnh vực này, và là người lãng mạn.

Hai thân không hợp tính nhau, cha mẹ và con cái không hợp tính nhau. Trong nhà thiếu hòa khí.

Bạc phúc, suốt đời mưu sự buổi đầu hay gặp trắc trở, về sau mới được hạnh thông, đắc ý. Càng xa quê hương càng khá giả. Họ hàng hay oán trách lẫn nhau. Trong họ có nhiều người nghèo túng, hay ly hương.

Cơ nghiệp buổi đầu có khó khăn, nhưng về sau giữ vững. Không có nhiều điền sản, nếu có cũng hay gặp những sự thị phi có liên quan đến điền sản, khó giữ điền sản nếu có của. Có nhà đất của tổ tiên để lại cũng bị phá tán, hay lập nghiệp phương xa.

Công danh hiển đạt, nhất là về lĩnh vực văn hóa. Thường có hậu thuẫn sau lưng, được quý nhân giúp đỡ. Trong quan trường luôn được sự kính nể của nhiều người.Thành công trong pháp luật, chính trị. Được nhiều người kính trọng, nếu làm thầy thuốc thì thật vinh hiển. Công danh thành công rực rỡ, đạt đến tột bực, danh tiếng lừng lẫy, thích hợp nhất cho lĩnh vực VĂN hoặc sư phạm.

Tôi tớ hay lạm quyền, có học trò giỏi, có người phò tá đắc lực. Khó thuê mướn việc làm, ít bạn bè. Trong số người xung quanh có người không đứng đắn.

Là người hay thích đi đây đi đó. Được nhiều người giúp đỡ. Hay gặp tai nạn, chết không gần nhà.

Bệnh ngoài da, chân tay có tỳ vết. Có bệnh ở chân, cẩn thận xe cộ hoặc súc vật cắn phá. Ít khi bị bệnh.

Trong kinh doanh có người hậu thuẫn nhờ tài năng, dư dã tiền bạc hay chí ít cũng no ấm, có của ăn của để. Dễ kiếm tiền, luôn có người giúp đỡ, nhất là về tiền bạc. Hay được giúp đỡ, chóng giàu. Được hưởng của tiền nhân để lại. Hay gặp rắc rối với pháp luật về vấn đề tiền bạc hoặc bị người đời gạt tiền. Ít khi phải lo âu đến tài sản, dù ít hay nhiều. Trong làm ăn hay được người khác giúp đỡ, thường dùng tiền bố thí, cũng thường dùng tiền vào mục đích từ thiện, xã hội. Hay tán tài, luôn phải tiêu tiền, hay làm những nghề có tính lưu động, cuộc sống khá vất vả, phải ly hương lập nghiệp mới có thể khá được.

Có quý tửCon có số đào hoa.

Hôn nhân tốt đẹp, vợ chồng xứng đôi, cuộc sống khá giả. Vợ chồng đều có của riêng trước khi lấy nhau. Vợ chồng xứng đôi nhưng hay đắt mèo đắt kép cho cả hai người, có thể đưa đến sự tã tơ, hoa nguyệt. Vợ chồng vì ân tình mà lấy nhau.

Anh chị em đông hòa thuận. Anh chị em trong nhà rất quý hiển. Anh chị em quý hiển, thông minh, giàu có.
  6. khicoi8x

khicoi8x Thành viên mới

hu..hu bác chủ topic ơi bác đông khách quá nên quên mất em rùi phải ko? Em là em chán bác lắm đấy bác cho em leo cây kinh quá ! đây là lần cuối em vào nhà bác nếu sau khi bác đọc những dòng này của em mà ko rút quẻ phán cho em
    kính bác
  7. Lee_Cobain

Lee_Cobain Thành viên mới

Híc,chờ mãi mà sao không thấy bác Kiên xem hộ mình cái gì cả...chờ mỏi cả cổ hai ngày rùi nè , hay là do tại bác đông khách wá vậy. Làm ơn xem giúp tớ một chút nha
  8. NguoiKhongTenSo7

NguoiKhongTenSo7 Thành viên mới

Đây nè:
    Sinh ngày 18 , Tháng 2 , Năm Nhâm Tuất
    Giờ Thìn
    Dương Nữ
    Cục : Kim Tứ Cục
    Mệnh : Đại Hải Thủy (Nước Đại Dương)
    Thuộc cung D0oài,trực Phá
    Sao chủ mệnh : Lộc Tồn
    Sao chủ thân : Văn Xương
    Con nhà Hắc Đế (quan lộc, tận khổ)
    Bà Cửu Thiên Huyền Nử độ mệnh.
    xương Con ChÓ. Tướng tinh CON CHIM TRĨ
    Lượng Chỉ : 4 Lượng 4 Chỉ
    Người có số lượng và chỉ này phần đông cơ cực nay đây mai đó, không gần gũi cha mẹ và anh em. Sống một cuộc đời tự lập. Đến 37 tuổi thì việc làm ăn mới phát đạt.
    Trí nhớ kém, hay nhầm lẫn, ăn nói khá vụng về và hay cãi vả. Có tài tổ chức, sáng kiến, quyền biến theo hoàn cảnh, có nhiều tài lộc do người khác mang lại hoặc thừa kế. Hoạt bát, nhân hậu, chăm học và thường đỗ cao hoặc có hiểu biết.
    Cha mẹ khá giả.
    Tránh được nhiều tai họa, họ hàng giàu có, không phải lo lắng lúc túng thiếu
    Nhà cửa cao rộng, đẹp. Nhà đất nếu có cũng thường phải bán luôn
    Văn võ kiêm toàn, hiển đạt, có tài tham mưu can gián thượng cấp. Bị ghen ghét, gièm pha, khó thăng tiến, bị mất chức ít nhất một lần. Công danh lừng lẫy lại thịnh và bền, được tín nhiệm trọng dụng, được giao phó công việc quan trọng, gần gũi bậc trưởng quan. Có sự thăng hoa trong sự nghiệp, sớm có công ăn việc làm, đôi khi nhận được tài lộc do người khác phái đem đến. Thành công trong pháp luật, chính trị.
    Hay bị bạn bè nói xấu, oán trách. Hay bị người làm oán trách.

Được nhiều người giúp đỡ. Hay gặp quý nhân hoặc những người có chức có quyền. Hay lui tới chỗ quyền quý. Gặp nhau ở nơi xa mà nên duyên vợ chồng.

Máu nóng, lúc ít tuổi có nhiều mụn nhọt, lúc lớn hay bị tai nạn xe cộ hoặc rắc rối về pháp luật. Máu xấu, hay bị mụn nhọt. Máu xấu, hay đau xương cốt.

Làm giàu nhanh chóng nhưng cũng thất bại nhanh chóng, thường lao vào buôn bán táo bạo và mạo hiểm. Hà tiện, khéo giữ của. Kiếm tiền nhanh, nhưng hao tán nhanh chóng.

Có con gái lẫn con trai. Ba con, có quý tử, tất cả đều thông minh. Con sớm hiển đạt. Sinh nhiều khó nuôi, con cái xung khắc cha mẹ. Sinh nhiều khó nuôi, sau con phá tán tài sản của cha mẹ.

Cưới xin dễ dàng, vợ chồng xứng đôi, cuộc sống hòa thuận. Vợ chồng đẹp đôi, chung sống thuận hòa.

Trong gia đình có một anh em rất phú quý, hạnh đạt về công danh. Có anh chị em nuôi.
  9. zz0zz

zz0zz Thành viên mới

Bác Kiên oai! Bác xem giúp em với nhé!! Cám ơn bác nhìu nhìu
    Âm: 26 - 04 - 1982
    Giờ: Mão
    Phái: nữ

Em nghe nói là xem tuổi nhưng phải xem cung và xem mệnh nữa cơ ạ, không chỉ đơn giản thế đâu ạ. Nhưng mà nữ 82 Nhâm Tuất thì đúng là hợp với Dần nhưng mờ là Dần 74
    74 thì các ông ý chả đi lấy vợ hết rùi ý chứ
  10. Hectorviet

Hectorviet Thành viên rất tích cực

Xem quẻ của các cậu thì mới bít tớ như nào!!!!!!! đúng là ăn nhau về giờ!!