1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nào sinh năm 1982 thì vào đây nhé!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kienvairo, 17/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenvanthanh1972

nguyenvanthanh1972 Thành viên mới

Nhờ bạn xem hộ đứa em gái mãi đến bây giờ vẫn ngịch.

ngày sinh khoảng 5h đến 6h sáng, ngày 24 tháng 4 dương lịch năm 1982.
    rất mong bạn xem giúp sớm. rất cảm ơn.
  2. nguyenvanthanh1972

nguyenvanthanh1972 Thành viên mới

À quên mất bạn xem giúp tuổi tuất 1982 có hợp với tuổi nhâm tý 1972 không, rất mong bạn xem sớm cho nóng ruột quá.
  3. nguyenthithuhuong081982

nguyenthithuhuong081982 Thành viên mới

cho tôi nhập hội bói toán với n..à...o a tôi tháy bác xim cũng đung cái tuổi này sao mà lận đận về tình duyên thế ko bít ,được cái kéo lại là có hậu về sau (nhưng vẫn ko biết thế nào chư bi giờ iem dỗng túi nè...vậy thì nhờ bác xem dùm iem một quẻ giải xui nhề: Nữ sinh ngày :31/8/1982 vào lúc 1==>3h sáng ngày âm:13/7/1982,iem xin cảm ơn trước ,hâu tạ bác sau.ok
  4. minh_tien

minh_tien Thành viên mới

Không biết ông thầy bói của trang này bị bắt rồi hay sao mà ko thấy nhỉ
  5. saomuadong

saomuadong Thành viên mới

Đông khách quá làm nhiều mất thiêng rồi ko dám làm nữa đây chăng, mình cũng nhờ mãi Tr6 rồi mà vẫn chưa nhận được lời phán hic hic........
  6. NguoiKhongTenSo7

NguoiKhongTenSo7 Thành viên mới

Anh em vào đây tham khảo nha, tin vào số má ít thôi, tớ thấy tuổi 82 anh chị em chúng ta rất có cá tính. Mỗi tội thiên hạ có việc gì ko ngon lành là lại như cái mõ làng: ĐEN NHƯ CHÓ!!!
    http://www.tuviglobal.com/
  7. Cunxinhdep

Cunxinhdep Thành viên mới

8. Cunxinhdep

Bác xem cho em
    --- Gộp bài viết: 02/09/2016, Bài cũ từ: 01/09/2016 ---
    Bác xem cho em với. Nữ sinh lúc gan 7h sáng ngày 26.07.1982 ( dương lich ) . Đa tạ bác nhiều, xin hậu tạ sau nhé bác.
  9. hoatranganhn

hoatranganhn Thành viên rất tích cực

Cún xinh đẹp: sinh ngày (dương) 26/7/1982. 35 tuổi, dương nữ, âm dương thuận lý.
    Thân cư Di lại là dương nữ, tính cách mạnh mẽ, lập nghiệp xa gia đình thì có thể phát triển sự nghiệp. Thiên Di có Vũ Khúc là sao tốt tuy nhiên là vất vả sự nghiệp. Là người có thể tiến thân theo đường học hành.

Phu có Tử Vi, Thiên Phủ, chồng cũng đáng mặt anh hào tuy nhiên cả hai vợ chồng sự nghiệp đều vất vả, nhiều thử thách. Đối xử với nhau không khéo là bất hoà, mâu thuẫn.

Tử Tức có Thiên Cơ, con cái khá là thông minh, giỏi giang lại may mắn đường đời. Tuy nhiên lúc nhỏ khó nuôi, bướng, khó dậy bảo. Con đầu lòng dễ do ăn kem trước cổng mà có.

Mệnh có Tham Lang nhìn chung là sao tốt. Khá là đảm đang, tài giỏi song cần giữ tâm tốt, tránh vì ghen ghét đố kỵ mà hại người khác. Người này vóc dáng cao lớn, đẫy đà

Cung Phụ Mẫu có Cự Môn, khá là xấu. Bố mẹ thường hay bất hoà, khắc khẩu, dễ ly tán hoặc không hợp vía nên dễ ảnh hưởng đến sức khoẻ của nhau.

Cung Huynh Đệ có Thái Âm kết hợp với Mệnh có Tham Lang, dễ có toàn chị em gái. Chị em khá là xinh xắn song sức khoẻ có vấn đề

Nô bộc có Thiên Đồng và nhiều sao tốt. Nhìn chung nhờ cậy được bạn bè, bạn bè cũng toàn người giỏi giang cả.

Quan Lộc có thất sát. Hợp về làm chủ, ngành kỹ thuật, công nghệ (cho nên vất vả). Hợp sức với chồng thì cũng nên cơ đồ, song vất vả gian nan, khó có thời gian hưởng thụ.

Tài có Phá Quân, nhìn chung sao xấu, hao tán tiền của. Chăm lễ bái với giữ tâm tốt, không tham thì cũng không đến mức nợ nần.

Tật ách có Thái Dương đỡ cho kiếp sát nên nhìn chung không vấn đề gì. Tuy có lúc bệnh nặng nhưng cũng qua khỏi.

Đẹp nhất hai cung Điền Trạch và Phúc Đức

Điền trạch có thiên lương, được hưởng thừa kế của dòng họ, gia đình. Nơi ở cũng là nơi phong thủy tốt, dân trí cao, an ninh.

Phúc Đức có Liêm Trinh, Thiên Tướng. Dòng họ cũng là có vinh hiển, danh tiếng, để phúc đức lại cho con cháu.

Nhìn chung đây là một lá số tốt, tuy sự nghiệp vất vả song cũng nỗ lực thì cũng có thành quả. Khéo mà giữ chồng thì gia đình yên ấm, con cái giỏi giang. Bố mẹ nếu còn nên báo hiếu, chiều chuộng.

^^

Lá số mà biết nói năng, thì bà thầy bói hàm răng chẳng còn.
  10. Cunxinhdep

Em cảm ơn bác quá. Xem xong lá số em có động lực hẳn lên.