1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nên tìm hiểu và tham khảo hình ảnh phẩu thuật mắt 2 mí trước khi thực hiện.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuongnhi241216, 20/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongnhi241216

phuongnhi241216 Thành viên quen thuộc

Chào bác sĩ! Em đang có ý định đến mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng để thẩm mỹ mắt 2 mí nhưng em muốn xem một số hình ảnh phẫu thuật mắt [​IMG]2 mí của khách hàng ở thẩm mỹ viện mình để tham khảo trước. Mong bác sĩ cung cấp cho em một số hình ảnh với ạ. Em cảm ơn! (Hà Phương, Vũng Tàu).

Hà Phương thân mến!

Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng rất cảm ơn bạn vì đã quan tâm và tin tưởng gửi những thắc mắc của mình đến cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Hiện nay tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng có hai phương pháp thẩm mỹ mắt 2 mí được nhiều khách hàng cả nam và nữ, đủ mọi lứa tuổi ưa chuộng là Bấm mí Hàn Quốc và Cắt mí mắt.

Với hai phương pháp thẩm mỹ mắt 2 mí này, Hà phương sẽ khắc phục được hầu hết các khuyết điểm không mong muốn của đôi mắt, giúp bạn có một đôi mắt hai mí rõ nét, đẹp long lanh và hút hồn người đối diện không thua kém gì những ngôi sao đình đám xứ Hàn.

Phẫu thuật thẩm mỹ mắt 2 mí cho bạn một đôi mắt hai mí đẹp hút hồn như những ngôi sao (Hình minh họa)

Bạn có thể xem thêm thông tin hữu ích tại đây====>>>>>Phẫu thuật thẩm mỹ mắt bao nhiêu tiền[​IMG]

Sau đây là một số hình ảnh phẫu thuật mắt 2 mí của khách hàng tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng mà bạn có thể tham khảo để có sự lựa chọn phương pháp thẩm mỹ mắt 2 mí tốt nhất cho mình:

Hình ảnh phẫu thuật mắt 2 mí bằng phương pháp bấm mí Hàn Quốc

Xem thêm hình ảnh đầy đủ tại đây====>>>>hình ảnh phẩu thuật mắt 2 mí[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí

Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777